Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      ☘️NHÀ ĐẸP 3 TẦNG 52 mét vuông VIEW SÔNG TP.HCM• 4.2m ❌12m ❌ 3 tầng sân thượng 3 phòng ngủ 3WC• View ngắm sông TP.HCM, LandMark 81 rất chill• Nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 624 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 624 m2 70,52 triệu/m2
      🔥 HÀNG SIÊU HOT ĐẦU NĂM– CƠ HỘI HIẾM 📍 Bán đất 2 MT đường nhựa – ô tô lưu thông thoải mái📐 DT: 624 m2 – đất nở hậu, phong thủy cực tốt🏠 Tặng căn ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 180 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Bán đất khu 5 P. Đại Yên, tp Hạ Long, Quảng Ninh. Dt 180m², thổ cư 100 phần trăm, nằm sát siêu dự án Vin Hạ Long Xanh Mặt...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
        Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, logia, giếng trời, đầy đủ công năng, gồm 3 PN. Nhà còn mới nên vào ở luôn. Vị trí hẻm ô tô vào nhà, đậu cửa. Nhà cạnh NH...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 181 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 181 m2 59,12 triệu/m2
      Vị trí: hẻm ngay trục đường Đinh Tiên Hoàng - đối diện trường cấp 1 Đinh Tiên HoàngDTXD: 61.79m² (Thiết kế trệt, lầu, sân thượng full mái tôn).DT sàn:...
      Hẻm 52 Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 30 m2 165 triệu/m2
      💥GẦN SÂN BAY-khu công nghiệp TÂN BÌNH💥📍Hẻm 124/ đường Phan Huy ích, P. 15-Tân Bình+ Trệt-2Lầu, chủ xây dựng tâm huyết kiên cố, chắc chắn +sổ hồng,...

      Bán nhà riêng 53 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 53 m2 88,68 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Nguyễn Văn Đậu, trệt lầu BTCT, hẻm ô tô, HCĐ-DT : 53m² ( 3,3m*16m )-Kết cấu : trệt  ,  lầu   , 3  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 46 m2 586,96 triệu/m2
      ngôi nhà nằm tại khu phân lô 7.2Ha Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, khu vực Ngọc Hà – gần trung tâm hành chính, dân trí cao, hạ tầng ổn định.Trước nhà oto tránh,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 19 m2 tại Phường 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 19 m2
      CHỈ 2.65 tỉ CÓ NHÀ 19m² 2 TẦNG Ở NGAY CẠNH ÔTÔ TRUNG TÂM Q. 6 GẦN CHỢ PHÚ LÂM, SỔ VUÔNG ĐẸP HOÀN CÔNG ĐỦ.Mô tả:- Vị trí tuyệt đẹp gần chợ và vòng xoay Phú...
      Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 44 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 44 m2 370,46 triệu/m2
      🪗Vị trí đẹp, nằm trong khu đô thị La Khê, hạ tầng ổn định quy hoạch đồng bộ, khu vực phát triển mạnh, xung quanh rất nhiều tòa căn hộ. Kết nối với...
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, vị trí lô góc thoáng mát, đường số 6 mét rộng, nay là hẻm đường Tân Lập 2, vị trí thông nhiều đường.DT:  40  mét vuông (6,5x8,5),...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 42 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
          Nhà đẹp ở ngay, ngay khu Chợ Vải Phú Thọ Hoà, gần ủy ban nhân dân Q. Tân Phú. Hẻm trước nhà oto đậu cửa, thông các hướng, di chuyển thuận...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 152 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Hồng Phong - Thủ Dầu Một, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 152 m2 25 triệu/m2
      Cần bán Nhà 1 trệt, 1 lửng trung tâm P. Thủ Dầu Một ( TP. TP.HCM mới). Gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng thờ và 1 phòng thay đồ...
      Khu 03, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Thọ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 116 m2 tại Đường An Phú Đông - An Phú Đông - Quận 12, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      💥 DT: 116m2 (5.6m x 20.5m)💰 Giá: 5,x tỉ – thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí🔹 Vị trí cực đẹp:Cách MT An Phú Đông 9 chỉ vài bước chânGần Phạm Văn Chiêu...
      Đường An Phú Đông, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 98 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 98 m2 57,15 triệu/m2
      Dãy nhà trọ 2 tầng đang khai thác, gồm 1 kios, 7 phòng trọ có cổng riêng, đang cho thu nhập 12 tr/tháng (150 tr / năm) ổn định, hẻm thông 5mét, đường số...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 120 m2 tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      Bán nhà cấp bốn hai MT đường Hùng Vương Q. 10- Giấy tờ pháp lí đầy đủ - Địa thế tốt ngay trục BV Quốc tế thích hợp KD đa cấp - Nằm ngay KDC sầm...
      Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 31 m2 296,78 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Xuân Đỉnh 2 mặt thoáng 31m² 5 tầng thang máy giá 9,2 tỉ2 MẶT THOÁNG MỞ CỬA - 5 TẦNG THANG MÁY - CÁCH MẶT NGÕ oto THÔNG 20M - NHÀ MỚI ĐẸP Ở...
      Đường Xuân Đỉnh, Xuân Đỉnh

      Bán căn nhà 68 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 68 m2 117,65 triệu/m2
      Nhà đẹp ở Bình Tân - Hẻm 8m- Gần ngã 4 Võ Văn Kiệt - KDC văn hóa, an ninh cạnh chốt công an, yên tĩnh - Hiện trạng nhà: còn mới - DT :...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!