Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường 320 Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 60 m2 13,84 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 60m2 Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - gọi ngay  Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận, DT 62m2,...
      Đường 320 Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Sốc hàng hot hẻm ô tô.192 Bùi Văn Ba P. Tân Thuận Q. 7.Nhà mới giá siêu mềm vị trí vàng, không xem là tiếc!Vị trí.hẻm ô tô 4m, cách MT Bùi Văn Ba 10m,...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 945 tr

      945 triệu 60 m2 15,75 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà, Đ. Bùi Minh Trực, P. 5, Q. 8, 60m2 - call ngay Lâm.- DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Phố Bà Triệu - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 55 m2 33,1 triệu/m2
      Vị trí: Nhà ngay sát MT Bà tr - P. 12 - Q. 5, thuận tiện di chuyển qua các Q..- DT: 54,7m2 (ngang 4 x dài 13,6m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (4 PN, 3...
      Phố Bà Triệu, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 56 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 56 m2 21,61 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà GIÁ RẺ ĐỂ KD HOẶC Ở ĐÈU TIỆN NHƯ NHAU- Vị trí: HẺM 1/ Phan Huy Ích, P.12, Gò Vấp – sát Emart 2- hẻm ô tô thông thoáng, rộng rãi.- DT...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 50 m2 tại Đường Trần Não - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      12,5 tỉ nhà Trần Não, Q. 2 - Khu an ninh, yên tĩnh bảo vệ 24/7Có chỗ đậu otoDT: 4,5 x 12 - diện tích sử dụng: 120m2KC: Trệt - 2 Lầu - Áp máiSổ hồngGiá:...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 56 m2 20,93 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên cần bán nhanh ngôi nhà giá rẻ ở hẻm 1/ Tân Hoà Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân• 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 4m x 14m, Dt sàn: 168m2•...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 56 m2 20,7 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tiện KD- Vị trí: Đường số 10 Lê Văn Quới P.Bình Trị Đông Bình TânDT: 4x14m => 56 mét vuông...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 56 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 56 m2 19,56 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ RẺ Ở HẺM LÊ VĂN KHƯƠNG – Q. 12, ô tô THÔNG THOÁNG BAO KDChỉ cần 1 tỉ 095 tr là có thể sở hữu ngay:  - DT: 4x14m (56 mét ...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 37 m2 tại Đường Ngô Quyền - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 37 m2 191,9 triệu/m2
      Bán nhà Q. 10, Ngô Quyền, trệt 2 lầu BTCT, hẻm thông thoáng, HCĐ-DT : 37m² ( 3,5m*11m )-Kết cấu : trệt, 2 lầu, 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 41 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 41 m2 212,2 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà P. Bàn Cờ Q. 3 vị trí đẹp, căn hộ góc 3 MT hẻm ô tô tránh 6m, thuộc Cư xá Đô Thành – KDC an ninh, sầm uất, ở ngay hoặc khai thác KD...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 101 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 101 m2 125,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà riêng hẻm oto ngay chợ Cây Quéo• 5.8m ❌ 18m ❌ 3 tầng (101 mét vuông) có sân thượng có sân để oto• KDC yên tĩnh, an ninh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Nhà một trệt 1 lững,  hẻm ba gác, 20 mét ra MT đường số 10 Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 40  mét vuông (4x10), 2 phòng...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 40 m2 40,75 triệu/m2
      - DT: 80m2.- 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh/PT + bếp, 1 phòng thờ- Hướng cửa chính: Đông, Hướng logia: Đông.- Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Phố Giảng Võ - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 34 m2 291,18 triệu/m2
      Vị trí ngõ phố Ngọc Khánh, Q. Ba DinhĐối diện khu triển lãm Giảng Võ cũ, sát dự án cao cấp vin Giảng VõKhu vực tiềm năng tăng giá mạnh khi đường Đê La Thành...
      Phố Giảng Võ, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 132 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      NHÀ MẶT ĐƯỜNG oto PHỐ KHƯƠNG TRUNG – NGÕ THÔNG VÀNH ĐAI 2.5, CÁC PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ, HOÀNG VĂN THÁI - oto VÀO garage – 2 THOÁNG – TẶNG nội thất đầy đủVị...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 21 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 21 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà Q. 10, Hồ Thị Kỷ, trệt 2 lầu BTCT, hẻm thông thoáng, HCĐ-DT : 21m² ( 3,5m*6m )-Kết cấu : trệt, 2 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh-pháp...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 62 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 62 m2 77,42 triệu/m2
      🏡 NHÀ 3 TẦNG SÁT ngã tư HOÀ PHÚ 14 & TRẦN tr LUẬT – GẦN HOÀNG THỊ LOAN💰 Giá: 4 tỉ 8 (thỏa thuận )📍 Vị trí cực đẹp, ngay KDC đông đúc, gần trục...
      Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!