Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 926 triệu

      926 triệu 64 m2 14,47 triệu/m2
      Li dị cần bán nhanh nhà 1T 2L, 64m2, Đường Lê Quang Sung, P. 6, Q. 6, TP kế trường, hẻm xe hơi, sổ hồng riêng.Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - 8 - Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      bán nhanh nhà có hẻm rộng 5m đường Lê Hồng Phong. khu vực dân trí cao an ninh cực tốt, khu trung tâm ăn uống buôn bán nhộn nhịp. Nằm ở trung tâm TP nên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      P
      Hoàng Thị Ngọc Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 54,2000007629395 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 54,21 m2 387,46 triệu/m2
      Bán nhà số 24/9 Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao, Q. 1.- Khu vực sạch sẽ, giao thông thuận tiện.- Nhà 4 tầng gồm: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- DT: 3.9*13.9m,...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 98 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 98 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh 98 mét vuông. Thiết kế 22 chung cư khép kín. Đối diện cao đẳng FPT. Đường Ôtô tránh.- DT: 98 mét vuông.- MT: 5m = hậu (thửa...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 46 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 46 m2 169,57 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, Hoài Đức 46m2. Mặt đường trục chính. Thang máy sẵn. Thiết kế chung cư dịch vụ. Ôtô đỗ cửa.- DT: 46m2.- MT: 3,9m = hậu (thửa đất vuông ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 64 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 64 m2 195,32 triệu/m2
      - THANH LÝ TS -Bán nhà hẻm ô tô Thăng Long, P. 4 Q. Tân Bình, gần sân bay Tân Sơn Nhất, ngay công viên Hoàng Văn Thụ, vòng xoay Lăng Cha Cả.- DT: 6m x...
      Đường Thăng Long, 4

      Sở hữu ngay nhà riêng 56 m2 tại Đường Tăng Nhơn Phú - Phước Long B - 9, giá 910 tr

      910 triệu 56 m2 16,25 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà ở Q9 Phước Long B - Đ.Tăng Nhơn Phú 1T1L 56 mét vuông/ 910tr sổ hồng, Gần Cao Đẳng Công Thương- DT : 56 mét vuông ,...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Bình Tây - 3 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 60 m2 17,67 triệu/m2
      Nợ NH cần bán ngay nhà ở Bình Tây P3 Q6 , MT hẻm lớn nhà 1T1L 60,2( 4,3 x 14 )/1 tỉ 060Tr, sổ hồng riêng- giá : 1 tỉ 060 tr , không thỏa thuận , có bớt...
      Đường Bình Tây, Phường 3, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 13 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 58 m2 16,73 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay nhà 58m²,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,980tr,sổ hồng,Trịnh hoài đức,Q. 5Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 58m², ngang 4m dài...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 2 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 58 m2 16,73 triệu/m2
      bán ngay nhà 58 mét vuông, 1 trệt 2 lầu,sổ hồng,970 tr,Nguyễn thiện thuật,Q3Giá TT 970 tr  đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 895 tr

      895 triệu 58 m2 15,44 triệu/m2
      Đinh cư bên Úc bán ngay nhà 58 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,895tr,Đường số 19,Thủ đứcGiá TT 895tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, P. 7 Q. Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng.... DT: 5,5m x 14m, nở hậu 6,2m, công nhận 80m2... Hiện trạng nhà nát, phù hợp...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngôi nhà mặt hẻm KD Bàn Cơ - P3 - Q. 3 - 60 mét vuông - contact HẬU 0794062948/p>- Nhà gần chợ Bàn Cờ, gần đường Nguyễn Đình Chiểu, Nguyễn...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,960 tr,Trần xuân soạn,Q. 7Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 58 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 58 m2 14,4 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà 58 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,835 tr,bông sao,p5,q8,gần chợ- Bao ra sổ, giá 835 tr còn thỏa thuận, DT 58 mét ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 60 m2 tại Đường Thạch Bàn, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 60 m2 296,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ- oto TRÁNH - SIÊU VIP GIÁ CHỈ 17,8 tỉ#LONG BIÊN # THẠCH BÀN # Vị trí đắc địa tại Cổ Linh ,Thạch Bàn , Long Biên giao thông thuận tiện...
      Đường Thạch Bàn, Long Biên

      Bán nhà shr 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 65 m2 23,85 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân để ô tô- DTSD thực tế: 75 mét vuông DT sàn: 150 mét vuông. - giá TT: Chỉ 1 tỉ 550 tr không đâu rẻ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 62 m2 tại Đường Ngô Quyền - 7 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 62 m2 12,59 triệu/m2
      Chủ Ngộp Bán Nhà 62m² Đường Ngô Quyền, P. 7, Q. 5- Nhà Đông Nam, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015, giấy tờ đầy đủ, đi công chứng ngay trong ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!