Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 64 m2 195,32 triệu/m2
      --- NHÀ CÓ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100 phần trăm --- Bán nhà hẻm ô tô Thăng Long, P. 4 Q. Tân Bình. -- DT: 6m x 12m; công nhận...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 63 m2 tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 63 m2 64,29 triệu/m2
      🌷 🌷 🌷 ĐẤT HIẾM GIÁP HẢI - oto - SIÊU THOÁNG 🌷 🌷 🌷DT 63m² MT 5.5M GIÁ 4,05 tỉ💥 Mô tả:,+ Hiện trạng là nhà đất để không, vị...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 76 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      🌷🌷🌷🌷PHÂN LÔ - oto TRÁNH - Ở + LÀM VĂN PHÒNG CỰC TỐT - KHU VỰC VĂN MINH - TƯƠNG LAI PHÁT TRIỂN CỰC TỐT🌷🌷🌷TÁI ĐỊNH CƯ - ĐÔNG DƯ 76m² MT 6.6M...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Chu Trinh - 2 - Vũng Tàu, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      căn nhà 1 trệt 2 lầu tọa lạc trong hẻm oto, hẻm thẳng gần MT đường Phan Chu Trinh, con đường ven biển KD hotel, dịch vụ sầm uất. Vị trí nhà ngay trung tâm...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà đất 38 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 38 m2 310,53 triệu/m2
      Vị trí: LÔ GÓC - oto KD - THANG MÁYTình trạng: đang hoàn thiệnXung quanh ngập tràn tiện ích, dân trí caoMặt phố Vũ Tông Phan – Thanh Xuân – thành phố Hà ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 35 m2 277,15 triệu/m2
      Do chính chủ không có nhu cầu ở nên cần bán gấpyyVị trí thuận tiện, ngõ 3 gác thông thoáng ra mặt phố, xung quanh ngập tràn tiện ích, KD thuận lợi, gần các...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 55 m2 tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      S207 vin OCEAN PARK 55 mét vuông - TẶNG NỘI THẤT - GIÁ 2.7 tỉ Mô tả:+ Tòa trung tâm nhất dự án: cách 2 tòa ra hồ điều hòa 24ha, cách 1 tòa là ra...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 47 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 47 m2 90,43 triệu/m2
      oto THÔNG - TRUNG TÂM ĐÔNG DƯ- TIỆN ÍCH VINHOME - cực hiếmĐÔNG DƯ THƯỢNG 47m² MT 4,3M NHỈNH 4 tỉMô tả:- Ngõ thông oto 7 chỗ vào đất Cách trường học, chợ,...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 52 m2 tại Đường Thống Nhất - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 52 m2 109,43 triệu/m2
      Nhà siêu phẩm 3 Lầu, tiện KD 52 mét vuông Phan Huy Ích, P. 12, Gò Vấp. Giá: 5 tỉ  690, bao sổVị trí: Gần Emart Phan Huy ÍchDT: 52 mét ...
      Đường Thống Nhất, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sát vách Quận 1 - HXH nhà mới 4 tầng full nội thất xin như hình - 3pn master chỉ 7.3 tỷ

      Thỏa thuận 36 m2
      Sát vách Quận 1 - HXH nhà mới 4 tầng full nội thất xin như hình - 3pn master chỉ 7.3 tỷ còn thương lượng- Cách quận 1 chỉ vài bước chân- Khu dân trí- Ngang...
      Đường Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Phường 21, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 36 m2

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      --- NHÀ CÓ THẬT, THÔNG TIN CHUẨN ---Bán nhà Phạm Văn Hai, P. 3 Q. Tân Bình.-- DT: 5m x 20m, công nhận 100 mét vuông đất; vuông vức, không lỗi phong...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 32 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 xẹc đường Tân Hương, 3 tấm mới và ở ngay .- Gần chợ Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Kiến trúc: 1 trệt 2 lầu (btct còn mới), 2 PN, 3...
      171 Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 58,5 m2 tại Đường Số 26 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 58,5 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Đ. Số 26, HBC, Thủ Đức. - Vị trí: Gần trường cấp 1 Hiệp Bình Chánh - DT: 58,5m2 - Nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 PN, 3 WC,...
      Đường Số 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 54 m2 tại Phường 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 54 m2 51,67 triệu/m2
      Nhà đẹp 1 Trệt 2 Lầu ngay Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Phú Nhuận. giá mềm Chỉ 2 tỉ 790 / 54m². Sổ Riêng DT: 54m² Kết Cấu : Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 4 PN, 3...
      Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 362 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường DX 04 - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 362 m2 95,31 triệu/m2
      DT 362m2Nhà 3 tầngHoàn thiện cơ bản bên ngoài  , bên trong cũng hoàn thiên cơ bản 1 số hạng mục chưa hoàn thiện vẫn để thôĐang cho khách thuêTrục đường...
      Đường DX 04, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      bán nhà dưới 8 tỷ huỳnh tấn phát nhà bè. dt: 4 x 18,6m, 3 lầu, sân thượng. góc 2 mặt tiền hẻm

      7.8 tỷ 73 m2 106,85 triệu/m2
      Diện tích: 4m x 18,6m ( 73,6 m2 : đất đô thị)Kết cấu: 1 Trệt, 3 Lầu Sân thượng, 5 PN, 5 WC, 1 Phòng khách, 1 Phòng thờHướng: Đông – Nam ; DTXD: 54 m2 ; DTS:...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Thị trấn Nhà Bè, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 58,5 m2 tại Đường Số 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 58,5 m2 39,15 triệu/m2
      Bán nhà Đ. số 18 Thủ Đức 58,5m² giá siêu mềm 2 tỉ 290. Đang cho thuê 13tr/tháng, đường lớn 6mDT: 58,5m² Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 4 PN, 3...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!