Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 81 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 81 m2 122,23 triệu/m2
      Khu phố ẩm thực 4 tầng - 5.5*13 cách MT 1 ngôi nhà - 8 phòng ngủ chỉ 9.9 tỉMô tả: ,- DT 71/81m(5.5 x 13) ,- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 8...
      Phố Vạn Kiếp, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 60 m2 19,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, 60 mét vuông.- DTCN 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 5 - Gò Vấp, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      DT 61 mét vuông công nhận xây dựng đủ.Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 3 NVS.Nay không còn nhu cầu nên muốn bán lại gấp để lấy vốn trả nợ vì dịch thua lỗ quá...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 59 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân.- DTSD thực tế: 59 mét vuông DT sàn: 118 mét vuông.- giá không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  nhà vệ sinh, khu ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - 14 - Tân Bình, giá 12,52 tỷ

      12.52 tỷ 64 m2 195,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Thăng Long, P. 4 Q. Tân Bình.... DT: 6 x 12  mét vuông, vuông vức, không lỗi phong thủy - CN 64  mét vuông. diện tích...
      Đường Thăng Long, 4

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 70 m2 247,15 triệu/m2
      + nhà cách mặt phố chưa đến 80m, trc nhà 2.5m, oto có thể lùi cửa, giao thông cực thuận tiện.+ Bán kính 2  kilomet là tất cả các trường đại học danh...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 30 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      🪻Nhà mới tặng kèm nội thất ,hẻm ô tô P. 9 ,Q Gò Vấp - Giá 5️⃣.2️⃣tỉ .💮ĐC : Nguyễn Văn Khối ,P9 ,Q GV .💮DT 30m² (5m X 6m ) , 3 Tầng ,3  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 10,07 tỷ

      10.07 tỷ 60 m2 167,82 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình.-- DT: 4m x 15m; diện tích sử dụng 198m². Khuôn đất vuông vắn, không tóp hậu, không lỗi phong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Số 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà nằm ngay trung tâm LINH XUÂN THỦ ĐỨC GẦN KHA VẠN CÂN, PHẠM VĂN ĐỒNG, ĐH NH...DT 3,6×18 , 2 tầng diện tích sử dụng 120 mét vuông thà hồ...
      Đường Số 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 74 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,25 tỷ

      17.25 tỷ 74 m2 233,11 triệu/m2
      + Trước nhà oto nhỏ đỗ cửa, rộng tầm 2.5m. Chỉ 60-70m ra mặt phố Mỹ Đình.+ Chỉ 2 ph ra KĐT SuDiCo Sông Đà - Mỹ Đình, Keang Nam, đường vành đai 3.+ DT 74m²,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 75 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Minh Hoàng, khu K300 P. 12 Q. Tân Bình. - DT: 5m x 16m; công nhận 75 mét vuông, diện tích sử dụng: 200 mét vuông...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, 12

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 43 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 43 m2
      +Gần QL 32, vành đai 3.5, cách khu đô thị kim chung – Di Trạch 500m. đại học Công nghiệp, ga nhổn tầm 1 kilomet. Nhà có sân rộng. + Khu vực...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 57 m2 tại Đường Hùng Vương - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 57 m2 21,23 triệu/m2
      - DT : 57m²- DTSD :114m² , , công nhận đủ trên sổ - pháp lý : SHR , sang tên công chứng liền trong ngày- giá : 1 tỉ 210 tr - Không thỏa thuận , bao...
      Đường Hùng Vương, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 38 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,08 tỷ

      11.08 tỷ 38 m2 291,58 triệu/m2
      Phân lô Kim Mã, Ba Đình DT38m* MT 3.5m,6 tầng ngõ thông oto đỗ cửa giá nhỉnh 11 tỉ- Bán nhà Kim Mã, Ba Đình nhà mới đẹp ở luôn, phù hợp KD các loại hình như...
      Đường Kim Mã, Kim Mã

      Bán nhanh căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 2 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 61 m2 17,55 triệu/m2
      Nợ NH cần bán nhanh nhà 1T1L ở Huỳnh Mẫn Đạt P2 Q5 61 mét vuông /1 tỉ 070Tr sổ hồng L/H Thịnh 0795684864/p>- giá :  1 tỉ 070 tr , không thỏa ...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp, oto đỗ cửa, ngõ thoáng rộng, nhà có nhiều đường vào, MT siêu đẹp, thoáng sáng, phòng nào cũng có cửa sổ rộng.,+ Thiết kế: 7 tầng thang...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 90 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Thông tin chi tiết:+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, nhà hơi cũ, nên tiện xây mới hoặc mở shop dịch vụ+ Tiện ích: Khu vực trung tâm Q.7, chỉ vài ph...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 160 m2 tại Đường Nguyễn Quý Yêm - An Lạc - Bình Tân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Gia đình xuất ngoại cần bán nhanh ngôi nhà phố 2 PN liền nhau, 1 PN nhỏ cộng thêm, 2  phòng vệ sinh.Nhà có chiều ngang 8m dài 21 m.SHR công chứng...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!