Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Khu vực trung tâm, nhiều tiện ích, dân trí cao. Ngõ thông thoáng đãng, MT rộng 6,6m, gần các bãi đỗ xe lớn, có thể gửi theo tháng hoặc ngày. Hiếm ở khu...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Ra nhanh nhà đang cho thuê 14tr/ tháng ngay Lê Lợi, P. 4, Gò Vấp. Hẻm rộng.sổ hồng riêng Riêng * DT: 60m2 * Giá: 3 tỉ 250 * Đang cho thuê...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 44,7999992370605 m2, hướng Tây-Nam tại Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 44,8 m2 73,67 triệu/m2
      Do cần chuyển đổi chỗ ở sang ngôi nhà lớn hơn, gia chủ cần bán căn nhà đang ở, chủ gốc lâu đời.Nhà nằm vị trí đắc địa trung tâm P. Thắng Nhất, di chuyển...
      Phường Thắng Nhất, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà đất 57 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 57 m2 115,79 triệu/m2
      Hẻm 6m, ngay ngã 4 Phan Huy Ích, Phạm Văn Chiêu, Quang TrungKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau - 4 phòng ngủ, 5wcSổ vuông vắn, hoàn công...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường N8 - Lai Uyên - Bàu Bàng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Hiện tại em có 1 căn vừa đẹp cả về vị trí lẫn giá, vừa đông người, vừa tiện đường, cạnh tòa hành chính, gần cả 3 trường Tiểu học,2,3. Tuy rất đẹp rất...
      Đường N8, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán căn nhà 60 m2 tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,89 tỷ

      11.89 tỷ 60 m2 198,17 triệu/m2
      ➡️ hẻm ô tô THÔNG KHU VIP SÂN BAY - 60 mét vuông - 5 TẦNG - 5 phòng ngủ - NGAY NHÀ GA T3 - P. 4 TÂN BÌNH - NHỈNH 11tỉ.♻️ Mô tả...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 450 triệu

      450 triệu 72 m2 6,25 triệu/m2
      Vì cho con trai đi học cô chú gửi em bán rẻ căn này nha anh/chị.nhà c4 thiết kế đơn giản có đầy đủ công năng sử dụng: sân rộng, phòng khách, bếp,...
      Đường 3b1 Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 128 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 128 m2 124,22 triệu/m2
      Chỉ 15.9 tỉ - hẻm xe hơi Thu Nhập 120tr/tháng - 40 phòng cho thuê full  - trung tâm Bình ThạnhMô tả- DT CN 128 mét vuông ngang 6*21- diện tích...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Chu Văn An - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      Nhà cạnh khu KD sầm uất của Bình Thạnh, Đường Chu Văn An, P. 25 - Thuận tiện di chuyển đi các Q. xung quanh như: Q. 1, Phú Nhuận, Thủ Đức,...- Cách...
      Đường Chu Văn An, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông (4*16) nở hậu 1m,3  phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- giá: TT 960 tr , có bớt lộc lấy may mắn.-Gần bv Hồng Đức, bv Thống...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 122 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 122 m2 45,91 triệu/m2
      GẤP GẤP GẤPTôi chính chủ cần bán ngay nhà 122m2 - ô tô đổ cửa. giá 5,6tỉ còn thỏa thuận.nhà c4. Có sẵn 5 phòng trọ cho thuê. Tiện KD.- Ở thì xây theo...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chỉ 15.9 tỷ - HXH Thu Nhập 120tr/tháng - 40 phòng cho thuê full - trung tâm Bình Thạnh

      Thỏa thuận 128 m2
      Chỉ 15.9 tỷ - HXH Thu Nhập 120tr/tháng - 40 phòng cho thuê full  - trung tâm Bình Thạnh Mô tả- Diện tích CN 128m2 ngang 6*21- DTSD gần 500m2- Hẻm...
      Đường Đường Nguyên Hồng, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 128 m2

      Cần bán gấp nhà đất 54 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 54 m2 57,41 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh nhà Bùi Hữu Nghĩa, P. 2, Bình Thạnh, Sài Gòn với mức giá cực mềm chỉ với 3.1 tỉ (còn thỏa thuận)DT: 54m² (4.5m x 12m)Nhà kết...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 505 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,85 tỷ

      14.85 tỷ 505 m2 29,41 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ LONG BIÊN - 7 TẦNG - GIÁ 14,85 tỉDT 50.5m2 Khu vực Tư Đình, Long Biên, view căn biệt thự Minh Tâm, gần AEON MALL, chỉ 10 ph tới vin...
      Đường Tư Đình, Long Biên

      Bán nhanh căn nhà 126 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 126 m2 76,2 triệu/m2
      -Tôi đang kẹt tiền để xử lý NH nên giờ bán lỗ lại ngôi nhà tâm huyết xây để ở chắc chắn ngay gần Ds7,Khu Tên Lửa-Nhà 5lau, kiên cố Tôi xây cũng mất...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 12 - 11, giá 920 triệu

      920 triệu 59 m2 15,6 triệu/m2
      Giá TT 920tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 59 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 54 m2 tại Đường Trương Thị Hoa - Hiệp Thành - 12, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 54 m2 38,71 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đang cho thuê ngay Trương Thị Hoa, Hiệp Thành, Q. 12. Giá: 2 tỉ 090 / 54m². Hẻm 6m - Giá: 2 tỉ 090 - DT: 54m² - Kết cấu:...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!