Thông tin mô tả
+ Bán nhà đẹp phố Yên Lạc - Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, HN. Nhà sở hữu
+ DT : 80
+ Thiết kế thông sàn KD T1 & T2 thoáng sáng, thuận tiện cho KD – VP –
+
+ Giá : 27.2
+
******
Giá: 27,2 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 340 Triệu/m2
1014480
Mua bán
+ DT : 80
+
+ Giá : 27.2
+
******
Kiều Công Nghiệp
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2