Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 55 m2 tại Đường Nguyễn Thị Huỳnh - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 55 m2 48,91 triệu/m2
      chính chủ KẸT VỐN, CẦN bán nhanh NHÀ NGUYỄN THỊ HUỲNH, P. 8, PHÚ NHUẬN. + DT: 55m2 + Cấu trúc nhà: 1 Trệt 2 Lầu, gồm 4 PN & 3 WC + Nhà...
      Đường Nguyễn Thị Huỳnh, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 61 m2, hướng Đông tại Đường An Dương Vương - 4 - 5, giá 895 triệu

      895 triệu 61 m2 14,68 triệu/m2
      - Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay. @- Vị trí đẹp - gần ngay trường học, chợ, TTTM. @- Sát bên chợ nam hòa cách vài mét. @- Nhà đẹp, kết cấu...
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 63 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Nhà đang có HD thuê 13 tr/ tháng, có thể tiếp tục gia hạn HĐ thuê- đc: Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình - DT: 63 (4.5m x 14m)- Giá: 3 tỉ (thỏa ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      + Nhà vị trí khu trung tâm cho thuê. Đối diện là tổ hợp các trường đại học: Quốc Gia, Sư Phạm, Thương Mại, Sân khấu điện ảnh, Múa...+ Có cả hơn 10.000...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      1 căn duy nhất ngay giá siêu mềm Đường số 10, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức.Cạnh siêu thị Coopmart Bình tr, gần chợ, trường đại học và đặc biệt nhất...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      - Gia đình cần bán nhà 5 tầng xây mới ở phố Sài Đồng - Q. Long Biên. Ngay cạnh hồ điều hoà cực thoáng mát.- Nhà thiết kế phong cách hiện đại DTXD 150m2 gồm...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 40 m2 305 triệu/m2
      👉 Chính chủ gửi bán nhà 4,5 tầng tại khu tập thể phân lô Nam Từ Liêm TP Hà Nội,, giá 12,2 tỉ.💥 DT 40 mét vuông mt 4m. bìa đỏ chính chủ.Ngõ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 130 m2 tại Đường 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 130 m2 25,39 triệu/m2
      -Tôi cần bán 1 ngôi nhà sổ riêng ,3 tỉ 300 tr ,gặp chủ trực tiếp ạ( còn thỏa thuận) -NH hỗ trợ 80 phần trăm giá trị ngôi nhà ạ( a/c KH muốn...
      Đường 743, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đất 60 m2 tại Đường Mai Xuân Thưởng - 5 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 5m dài 12m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường An Dương Vương - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      Giá TT 910tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 60 mét vuông,...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4,28m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Lương Bằng - P. 2- Đà LạtDT: 65,82 mMT : 4.28 mpháp lí : sổ hồng riêng hoàn côngHiện trạng nhà hơi cũ, gồm 1 trệt, 2 lầu , 2...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 978 tr

      978 triệu 60 m2 16,3 triệu/m2
      Bán nhà Đường Gò Ô Môi, P. Phú Thuận, Q. 7 - DT 60 mét vuông - hẻm oto - sổ hồng riêng.DTXD: 60 mét vuông - 5m x 12m.DTSD: 125 mét ...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 58 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 875 triệu

      875 triệu 58 m2 15,09 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà Đường Lâm Văn Bền, P. Tân Quy, Q. 7, gần chợ CX NH, DT 58m2, sổ hồng, liên hệ HẬU 0794062948.- Gần trường Trung học cơ sở cư dân...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 64 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà 64 mét vuông,1trệt 2lầu,sổ hồng riêng,910 tr,Nguyễn kiệm,Gò vấp- DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 960 tr

      960 triệu 56 m2 17,15 triệu/m2
      Nợ NH cần bán ngay nhà 1T1L ở Tân Phú - Nguyễn Cửu Đàm  56 mét vuông( 4 x 14 )/960Tr SHR , hẻm lớn- DTXD : 112 mét vuông , công nhận sử...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 42 m2 409,53 triệu/m2
      + Chú Cường Đại Tá quân đội bán nhà để đổi sang căn biệt thự vin Long Biên, vị trí nhà thuộc đoạn đẹp nhất phố Minh Khai, có vỉa hè rộng thênh thang, hiện...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 48 m2 289,59 triệu/m2
      NHÀ liên kế ĐẸP - giá siêu mềm - Vị Trí Đắc Địa Tại Phố Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, TPHNDT: 48 mét vuông giá: 13,9 tỉ- Nhà căn hộ góc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Long Biên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!