Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận, giá 979 tr

      979 triệu 64 m2 15,3 triệu/m2
      call ngay HẬU 0794062948 để mua này ngôi nhà ở Đặng Văn Ngữ Q. Phú NhuậnDT: 64m² (4 X 16).Nhà vừa xây ở đc 3 năm, nội thất đầy đủ cơ bản cho KH mua...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2018 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV,...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 870 triệu

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      Tình Trạng Nhà 1 Trệt 2 Lầu, 3 PN 2  toilet, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm.- Dt 60 mét vuông (5*12) Công Nhận Đủ Trong Sổ.-...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 63 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 63 m2 15,4 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 KD thua lỗ bán ngay 63 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,970tr,Quang trung,Gò vấpGiá TT 970 tr đã bao gồm phí sang tên công...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Cần tiền trả nợ bán nhanh nhà 60 mét vuông,1 trệt 1 lầu,sổ hồng riêng,870tr,Lê lợi,p4,Gò vấpDTCN 60 mét vuông...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - 7, giá 775 tr

      775 triệu 53 m2 14,63 triệu/m2
      Mô tả:👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn, 3 phòng ngủ (dưới nhà có  phòng ngủ dành cho người lớn tuổi), 2 nhà vệ sinh, phòng làm...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trần Chánh Chiếu - 14 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 60 m2 22,84 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Cần tiền trả nợ bán nhanh nhà 60m² ,1 trệt 2 lầu 1 tỉ 370tr, Trần chánh chiếu,Q5Giá TT 1 tỉ 370 tr đã bao gồm phí sang tên...
      Đường Trần Chánh Chiếu, Phường 14, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 11 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - 7, giá 975 tr

      975 triệu 11 m2 88,64 triệu/m2
      GĐ Đi Mỹ bán ngay Nhà Đ.Huỳnh Tấn Phát ,Q7 - 10,3 mét vuông , 2 Lầu , Giá 975 tr DT : 10,3 mét vuông sủ dụng : 29,9 mét vuông...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 50 m2 296 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự LONG BIÊN - TƯ ĐÌNH -HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KHU căn biệt thự MINH TÂM - THANG MÁY - nội thất đầy đủ CAO CẤP GIÁ 14,8 tỉ +Nhà ở...
      Đường Tư Đình, Long Biên

      Cần bán ngay căn nhà 35 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 35 m2 55,15 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 lầu, gần chợ Bà Hom cũ, Tỉnh Lộ 10.Gồm: 2  phòng ngủ , 2  phòng vệ sinh, 1PK , 1 PB.▪️ Đường trước nhà 6m▪️ sổ hồng▪️ Giá : 1 tỉ...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Lạc Nghiệp - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      bán ngôi nhà 3 tầng đầy đủ công năng sử dụng cho 1 gia đình nhỏ yên ấm sử dụng.   giao thông thuận tiện, đường xá chợ búa BV trường học mọi thứ...
      Đường Lạc Nghiệp, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 15 m2 183,34 triệu/m2
      🏢 CĂN NHỎ XINH, 15M2- TRÊN ĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC-Q. CẦU GIẤYNHỈNH 2 tỉ, SIÊU ĐẸP, bìa đỏ NÉT CĂNG, PHÙ HỢP GIA ĐÌNH NHỎ.- Ngõ 2 xe máy tránh, cách đường...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa Đô

      Cần bán gấp nhà shr 61 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 61 m2 19,35 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 Định cư bên Úc bán nhanh nhà 61 mét vuông,1 trệt 1 lầu,sổ hồng riêng, 1,18 tỉ,Nguyễn biểu,Q. 5Giá TT 1 tỉ 180 tr đã bao...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 64 m2 24,07 triệu/m2
      contact Đông 0799218176 chính chủ định cư qua Mỹ bán nhà Q.5, Đ.Nguyễn Trãi 64 mét vuông, 1 tỉ 540 tr, sổ riêng- sổ hồng, giá 1 tỉ 540 tr còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 7 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      bán nhà bình chánh dưới 3 tỷ. dt: 4 x 14m, trệt, mặt tiền đường

      2.13 tỷ 56 m2 38,04 triệu/m2
      -----⚜️ MÔ TẢ ⚜️-----Diện tích: 4m x 14m (56 m2)Kết cấu: trệt lững, 3 Phòng ngủPháp lý: Sổ đỏ chung đồng sở hữu CCTPL -----⚜️ VỊ TRÍ – TIỆN...
      Đường Đường Liên Ấp 4-5, Xã Xã Đa Phước, Huyện Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 30 m2, hướng Đông tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 30 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ (sổ hồng riêng) NGAY TRƯƠNG PHƯỚC PHAN, TL10, BÌNH TÂN.- DT: 4mx10m, Kết cấu: 1Trệt, 1Lầu, 2PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ- Nhà đã hoàn...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

2.13 tỷ 56 m2 38,04 triệu/m2
      Đường Đường Liên Ấp 4-5, Xã Xã Bình Chánh, Huyện Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!