Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 150 m2 tại Phường Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,28 tỷ

      2.29 tỷ 150 m2 15,24 triệu/m2
      +Nhà mới keng xây kiên cố hoàn thiện đẹp gần 2 trường học - cư dân đông+ đc: Thới Hòa-Bến Cát-Bình Dương+DT đất 5x30+Đường 16m+Nhà xây 3 PN 2 WC+Sân trước...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 55 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      + Bán nhà sát mặt phố Khâm Thiên, Đống Đa, HN. MT rộng, kd cho thuê. oto dừng đỗ cổng, vị trí đẹp, sau 1 nhà ra phố, khu vực kd sầm uất, tiện...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Hiệp Thành - 12, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 60 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Nguyễn Thị Kiểu, Hiệp Thành, Q. 12. Giá: 2 tỉ 190 / 60m². Sổ RiêngVị trí: gần trường cấp 1 Lê Văn Thọ DT: 60m² Kết Cấu...
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 31 m2, hướng Đông tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 31 m2 116,13 triệu/m2
      🪼Chủ về quê cần bán lại nhà Lê Đức Thọ , Q Gò Vấp - Giá 3️⃣.6️⃣ tỉ .🧳ĐC : Lê Đức Thọ , P 17 , Q GV .🧳DT : 31 mét vuông ( 3.2m X 9,5m ) , 2...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 38 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 38 m2 165,79 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - oto TRÁNH ĐỖ - 50M RA MẶT ĐƯỜNG - NỘI THẤT CƠ BẢN - KHÁCH VÀO LÀ CHỐT. 🌹🌹🌹oto tránh đỗ cửa siêu phẩm Thanh Lân 38 m² 6 tầng MT 7.9 m 6.3 tỉ...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      HXH tránh Chu Văn An - Khu dân trí cao - 4 tầng - 8Pn/9wc tiện cho thuê

      Thỏa thuận 72 m2
      #12.x tỷ HXH tránh Chu Văn An - Khu dân trí cao - 4 tầng - 8Pn/9wc tiện cho thuê🏡Mô tả: . - Nhà thiết kế 1Trệt 1Lửng 2Lầu ST 8PN...
      Đường Đường Chu Văn An, Phường Phường 12, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 101 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 101 m2
      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m² nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỉMô tả- DT : 4.5 nở hậu 7.1 dài 20 thực tế 101m² công nhận 96m²-  Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      bán nhà dưới 8 tỷ, góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi, dt: 4 x 18,6m, 3 lầu, sân thượng

      7.8 tỷ 73 m2 106,85 triệu/m2
      Diện tích: 4m x 18,6m ( 73,6 m2 : đất đô thị)Kết cấu: 1 Trệt, 3 Lầu Sân thượng, 5 PN, 5 WC, 1 Phòng khách, 1 Phòng thờHướng: Đông – Nam ; DTXD: 54 m2 ; DTS:...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Thị trấn Nhà Bè, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 65 m2, hướng Tây tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      BÁn nhà 1 trệt 1 lầu, DT 65 mét vuông , thổ cư 100 phần trăm.=- cư dân đông, yên tĩnh , an ninh.- Gần trường Tiểu học,2,3... chợ Bến Cát,...
      Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m2 nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỷ

      Thỏa thuận 101 m2
      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m2 nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỷMô tả- Diện tích : 4.5 nở hậu 7.1 dài 20 thực tế 101m2 công nhận 96m2-...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 23,5 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 23,5 m2 104,26 triệu/m2
      Giá 2tỷ450 Bớt chút lộc cho khách có thiện chíBán Nhà thuộc hẻm 240 Lưu Hữu Phước P15.Q8 DT: 3,2 * 7.2M , 1 trệt, 1 lầu đúc, 1 phòng ngủ lớn,...
      Hẻm 240 Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 54 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Đông Hưng Thuận - 12, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Đường Đông Hưng Thuận, KP3, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12Nhà đẹp thiết kế hiện đại, phù hợp với xu hướng thị trường hiện tạiNhà 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, có 3 PN,...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Phố Chùa Hà - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      - Nhà trung tâm Cầu giấy ngõ Thông tứ bề, gần các trường Đại học Quốc gia Thủ đô Hà Nội, đại học Thủ đô, đại học ngoại ngữ, HV Báo chí, Điện lực, mẫu...
      Chùa Hà Quan Hoa

      Bán gấp nhà riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,28 triệu/m2
      Bán nhà ngay Nguyễn Du, P. 7, Gò Vấp. DT: 55 mét vuông. Bao Sổ 2 tỉ 490- DT: 55 mét vuông - Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 PN, 3...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 50 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 50 m2 168 triệu/m2
      🏚️ SIÊU PHẨM NHÀ 6 TẦNG - THANG MÁY - KHU VỰC CỔ LINH, AEON MALL LONG BIÊN 👉 Tài chính nhỉnh 8tỉ , sở hữu ngay ngôi nhà 6 tầng, thiết kế hiện đại, nội ...
      Đường Cổ Linh, Long Biên

      Sở hữu căn nhà 42 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà phố Đội Cấn, Ba Đình,-Nhà nằm gần ngã 4 Đội Cấn, Liễu Giai, Văn Cao.- Cách 300m ra Lotte Đào Tấn, Q. Uỷ Ba Đình, cấp 1 Thực Nghiệm.- Cách...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 65 m2 229,24 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt vời, nằm trong khu phân lô cực VIP, chỉ 6m ra oto tránh dừng đỗ thoải mái.+ Khu vực trung tâm với các trường Đại học lớn xung quanh như:...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 77 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 77 m2 62,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÔNG DƯ – GIA LÂM  - 77 mét vuông MT 4.25M👉Vị trí đẹp, ngõ thông ô tô vào nhà, cách 1 nhà là ra ngõ ô tô tải tránh dừng đỗ thoải...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!