Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà shr 64 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 KD thua lỗ bán nhanh nhà 64 mét vuông,1trệt 2lầu,1 tỉ 350 tr,Nguyễn kiệm,Gò vấpKD thua lỗ bán nhanh nhà DT 64m Nguyễn...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 98tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 64 mét vuông,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 59 m2 tại Đường Dương Tử Giang - 12 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 KD thua lỗ bán nhà 59m²,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,950tr,Dương tử giang,Q. 5Giá TT 950 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT...
      Đường Dương Tử Giang, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Phạm Văn Chí - 4 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 61 m2 15,91 triệu/m2
      DTCN 61m2 , ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2018 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV, NH, chợ,...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.96 tỷ 66 m2 90,16 triệu/m2
      Chính chủ F0 Bán nhà cấp 3, 66m² 3 phòng ngủ, hướng Đông-Nam, đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, Sài Gòn.+ DT: 4 x 16m nở hậu 2m. Hướng Đông-Nam....
      25/80/18 Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 62 m2 16,46 triệu/m2
      - Gần ngay trường cấp 1 Bông Sao  tiện ở cũng như KD. - DT 62m² (4*15,5)m. - Đông Nam, hẻm ô tô 5M. - Giá TT 1 tỉ 20 tr, tặng nội...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 61 m2 15,41 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 KD thua lỗ bán ngay nhà 61 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,940tr,Nguyễn thượng hiền,GVDTCN 61 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 64 m2 17,58 triệu/m2
      - DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch. - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ và 2wc- Giá TT 1 tỉ125TR, có...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 64 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 795 tr

      795 triệu 64 m2 12,43 triệu/m2
      🎇 Ưu tiên bán cho khách mua cho thuê lại.💥💥💥 GÒ VẤP - hẻm ô tô 6M THÔNG - 64 mét vuông - NGANG KHỦNG 5.2M NỞ HẬU - 1 TRỆT 1 LẦU ĐÚC - ĐANG CHO...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      KẸT NỢ BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ NGUYỄN DUY TRINH, Q2 GẦN TRƯỜNG HỌC- Nhà 1T, 1L - ở liền trong ngày - 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1PK, 1pb.- Giá bao...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 66 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 66 m2 15,91 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhanh nhà 66 mét vuông,1 trệt 2 lầu, sổ hồng riêng, hẻm 5m,1 tỉ50tr,Tây thạnh. tân phú, liên lạc Hùng 0775069709/p>Tình Trạng Nhà 1 Trệt...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bảo - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 63 m2 16,67 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Vỡ nợ bán ngay nhà 63 mét vuông,1 trệt 1 lầu,sổ hồng,1 tỉ 50tr,Nguyễn văn Bảo,Gò vấpGiá TT 1 tỉ 50tr đã bao gồm phí...
      Đường Nguyễn Văn Bảo, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Diệu - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 GD phá sản bán ngay nhà 60 mét vuông,1 trệt 1 lầu,sổ hồng,1 tỉ 200tr, Nguyễn thị diệu,Q. 3Giá TT 1 tỉ 200 tr đã bao gồm...
      Đường Nguyễn Thị Diệu, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 9 - 3, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 61 m2 18,53 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 KD thua lỗ bán ngay nhà 61m²,1 trệt 1 lầu,sổ hồng,1 tỉ 130tr,Trần văn đang,Q3Giá TT 1 tỉ 130 tr đã bao gồm phí sang tên công...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 50 m2 155 triệu/m2
      -Tôi bán nhanh nhà 4lau ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT: 50m-hẻm xe hơi 7 chỗ chạy thoải mái-3 phòng ngủ,3WC-Vị trí đẹp duy chuyển các Q....
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 10 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 954 tr

      954 triệu 61 m2 15,64 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD bán ngay nhà 61m² hẻm 6m 1T2L Hoàng Diệu gần chợ TĐ - tiện KD - contact HẬU 0794062948/p>- DT 61m², ngang 5m dài 12m., Kết cấu : 1 trệt 2...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Phố Phó Đức Chính - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Phố Phó Đức Chính, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 57 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 715 tr

      715 triệu 57 m2 12,55 triệu/m2
      - Nhà 1T, 1L - ở liền trong ngày - 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1PK, 1pb.- Giá 715 tr thương lượng. Bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!