Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 30 m2 58,34 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào ở liền, không cần sửa chửa.Đường Hồ Văn Long, P. Tân Tạo, HCM.+ Giá 1,75 tỉ VND. còn thỏa thuận+...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 52 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 52 m2 300 triệu/m2
      VỊ TRÍ VIP KĐT CIPUTRA - SUNSHINE CITY - NHÀ XÂY MỚI - THANG MÁY - MẶT NGÕ THÔNG KD - oto TRÁNH NHAU - nhà để xe 2 oto - TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU -...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 25 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 25 m2 274 triệu/m2
      Ở ngay Hoàng Hoa Thám Ba Đình, ngõ ba gác tránh, tặng nội thấtHoàng Hoa Thám Ba Đình gần phố ngõ ba gác tránh, tặng đầy đủ nội thất chủ mới chỉ việc về...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 65 m2 292,31 triệu/m2
      Anh Huy, chủ doanh nghiệp thiết bị điện, gửi bán ngôi nhà khu Đội Cấn – Linh Lang, Phan Kế Bình, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 65m, oto đỗ cửa thuận...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 39 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 39 m2 274,36 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TÂY HỒ - oto ĐỖ CỬA - HÀNG XÓM CIPUTRA - TẶNG NỘI THẤTVị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thênh thang, oto đỗ cửa, 10m ra oto tránh, hàng xóm KĐT cao...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Phố Phú Thượng - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 32 m2 243,75 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Phú Thượng Tây Hồ, lô góc 10m ra phố mới vỉa hè oto tránh, hàng xóm Ciputra - Sunshine - Tiện ích ngập tràn.Vị trí; Trung tâm làng xôi Phú...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 158 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 158 m2 94,94 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG 3/2 , GẦN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA , P. HƯNG LỢI , CẦN THƠ- Vị trí : MT đường 3/2 , P. Hưng Lợi , Ninh Kiều , Cần Thơ , nhà nằm cách...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 98 m2 tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 lầu MT NGUYỄN VĂN CỪ . Giá 17 tỉ- Gần Lotte , kế bên khu dân cư Đại Ngân Vị Trí Đông Sung Chiến Lược_ đang cho thuê KD , lưu lượng xe đông đúc-...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu căn nhà 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 3/2 Hưng Lợi, Ninh Kiều TP Cần Thơ. Giá 12,5 tỉ+ DT : 4m x 25m ( 100m² thổ cư)+ Tây Bắc+ nhà c4 đang KD+ Đoạn giữa đường Trần...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà đất 64 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 64 m2 17,04 triệu/m2
       - DTCN 64m² nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch. - Giá TT 1,09tỉ, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có SHR năm 2015...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 60 m2 85,84 triệu/m2
      Hẻm 6m sau căn MT Đường Số 2 BHHA Bình TânVị trí: gần đường Lê Văn Quới, ngã 4 4 Xã, thuận tiện ra Tân PhúDT 4x15mKC 2 tầng gồm 3PNGiá chỉ 5.15 tỉ còn TL...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 63 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu  + sân. - DTSD thực tế: 63 mét vuông DT sàn: 126 mét vuông. - giá TT: Chỉ 1 tỉ 250 tr không đâu rẻ...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 10, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      - DT 68m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 phòng vệ sinh. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. -...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 39 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 39 m2 50 triệu/m2
      ngôi nhà lớn- đẹp ngay khúc Lê Văn Duyệt _ Q. Bình Thạnh- DT: Ngang 7,5m dài 8m. DT xây dựng 39 mét vuông - diện tích sử dụng 80 mét vuông,...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 700 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 62 mét vuông, ngang 4m dài gần 15,5m - Nằm trong KDC yên tĩnh,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 54 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Tân An - Ninh Kiều, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG HAI BÀ TRƯNG, BẾN NINH KIỀU, (Chợ Tân An).- ĐC: Số 42 Đường Hai Bà Trưng, P. Tân An, Q Ninh Kiều, TP Cần Thơ.+ DT: 3,15m x 16,8m =...
      Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,32 triệu/m2
      CÁCH MẠNG THÁNG 8 - Tân Bình - 60 mét vuông - 3TẦNG- NHỈNH 1,879 tỉ- Ngang khủng 6M- HXT thông - khu an ninh - vị trí đắc địa - metro số 2 - 4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 88 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Xuân Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 88 m2 193,19 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG 3/2 GẦN ngã 4 MẬU THÂN VÀ ĐH CẦN THƠ- Vị trí : đường 3/2 P. Xuân Khánh , Ninh Kiều , Cần Thơ- DT : 4m x 22m = 88m² • diện tích ...
      Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!