Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      Chủ Ngộp Bank Bán ngôi nhà hẻm xe hơi 5m,Vườn Chuối,Q.3,60m²/1,35 tỉ Gần Bv. gọi ngay Đông 0799218176/p>- 2 tầng - sổ nở hậu - nhà mới 90%+ Kết cấu: 1...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 61 m2 18,53 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà Trần Văn Đang Q3, 61 mét vuông/ giá 1,13 tỉ.sổ hồng. contact Đông 0799218176/p>Giá TT 1 tỉ 130 tr đã bao gồm phí sang tên...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh nhà 1T2L Đ.Lê Văn Sỹ 60 mét vuông/ giá 1,2 tỉ. sổ hồng, hẻm xe hơi. gọi ngay Đông 0799218176/p>- DTCN 60m2 , ngang 4m dài...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Tản Đà - 10 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay nhà đường Tản Đà, P. 10, Q. 5. 60 mét vuông, giá 1,05 tỉ. gọi ngay Đông 0799218176/p>- DTCN 60 mét vuông , ngang 4m dài 15m.-...
      Đường Tản Đà, Phường 10, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 68 m2 16,92 triệu/m2
      Thua lỗ chứng khoán bán nhanh nhà Tô Hiến Thành 68m²/giá 1,15 tỉ gần trường Đại học- DTCN 68m², ngang 5m dài 13.8m, không dính quy hoạch.Nhà 1T2L,...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 36 m2 65,28 triệu/m2
      ngôi nhà phân lô oto đỗ cửa, đã xây sẵn chỉ việc về ở. Lô góc 3 mặt thoáng, ngõ 3m. Sát trường Đại học TDTT, vài bước ra trường, chợ, trạm xá.-...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 63 m2 19,05 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhanh nhà Đ.Nguyễn Đình Chiểu Q3. 63 mét vuông/giá 1,2 tỉ. gọi ngay Đông 0799218176/p>- DTCN 63m2 , ngang 4,5m dài 14m.- Nhà...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - Quận 10, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 54 m2 25 triệu/m2
      Ngộp Bank cần bán ngay ngôi nhà Bên Q10_Điện Biên Phủ 54m²/ 1 tỉ 350tr Kết Cấu : 1T1L SHR 0795684864 ( VIỆT THỊNH ) ĐỂ XEM NHÀ TRỰC TIẾP - DTXD...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 64 m2 18,44 triệu/m2
      chính chủ định cư qua Mỹ bán nhà Q.5, Đ.Nguyễn Trãi 64m², 1,18 tỉ. contact Đông 0799218176/p>- sổ hồng, giá 1,18 tỉ còn thỏa thuận- DT 64m² ngang 4m dài...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 57,400001525878906 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 8 - Gò Vấp, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 57,41 m2 17,95 triệu/m2
      CC Ngộp bank bán nhanh ngôi nhà bên Phạm Văn Chiêu Gò Vấp 57 mét vuông/ 1 tỉ 030tr sổ hồng, 0795684864 - DT : 57 mét vuông , ngang 4m ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 76 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 76 m2 111,85 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán ngay nhà 3lau ngay Nguyễn Thượng Hiền,BThanh-DT:4x19m-4 phòng ngủ,4WC-Cho thuê thu nhập dòng tiền 30tr/tháng-HXH-SHR chính chủ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 57,20000076293945 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 57,21 m2 195,81 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng Hoàng Cầu - Đầu Tư Sinh Lời Cao - Giá 11.5 tỉ- Vị trí đắc địa:* Nhà nằm tại khu vực Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội - vị trí trung...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 33 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 33 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà Giang Văn Minh 6 tầng thang máy nhập khẩu mới kính coong, chỉ 10m ra đường oto tránh. Ở yên tĩnh, camera an ninh cực tốt, xung quanh quán coffee,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 15 m2, hướng Tây tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 15 m2 164 triệu/m2
      💸 giá: 2 tỏi 460 (có thỏa thuận) 📐 DT: 3x5 DT hiện hữa 45m2🏠 Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, hẻm rộng Ba gát chạy...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường ĐT 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 90 m2 19,88 triệu/m2
      - CHỦ NGỘP bán nhanh NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU NGAY ngã ba CHỢ BẾN CÁ TÂN BÌNH VĨNH CỬU.- sổ hồng riêng full thổ cư.- DT: 90m² ( 4 X 22 )- Nhà : 3 phòng ...
      Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà đất 18 m2, hướng Nam tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 18 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà HXT ở đường LẠC LONG QUÂN P3 Q11 💸 giá: 3 TỎI 300 (còn thỏa thuận) 📐 DT: 2,5X7,5, nở hậu nhẹ, DT sàn 52, không quy hoạch, không lộ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 63 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Duy - 9 - Quận 8, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 63 m2 62,7 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Nguyễn Duy P9 Q. 8 ✅️DT : 63m Đất có sân vườn rộng✅️SHR, không quy hoạch, sổ đẹp hiện hữu 100 phần trăm. ✅ hiện trạng 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 272 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 272 m2 36,03 triệu/m2
      📍 đc: Nguyễn Văn Tạo, huyện Nhà Bè📐 DT: 272  mét vuông (10 x 27)🏠 Chi tiết:16 phòng cho thuê + 16  toiletNgang khung 10m, phù hợp xây căn ...
      126 Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!