Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đất 18 m2, hướng Nam tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 18 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà HXT ở đường LẠC LONG QUÂN P3 Q11 💸 giá: 3 TỎI 300 (còn thỏa thuận) 📐 DT: 2,5X7,5, nở hậu nhẹ, DT sàn 52, không quy hoạch, không lộ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 63 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Duy - 9 - Quận 8, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 63 m2 62,7 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Nguyễn Duy P9 Q. 8 ✅️DT : 63m Đất có sân vườn rộng✅️SHR, không quy hoạch, sổ đẹp hiện hữu 100 phần trăm. ✅ hiện trạng 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 272 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 272 m2 36,03 triệu/m2
      📍 đc: Nguyễn Văn Tạo, huyện Nhà Bè📐 DT: 272  mét vuông (10 x 27)🏠 Chi tiết:16 phòng cho thuê + 16  toiletNgang khung 10m, phù hợp xây căn ...
      126 Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      📍 đc: 274 Đ. Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè💰 Giá chỉ: 5,2 tỉ (85 mét vuông chiều ngang 9.5m, chiều dài 9m)🏠 Cấu trúc: Nhà trệt + lầu đúc...
      274 Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 154 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 154 m2 66,89 triệu/m2
      +Dãy trọ 17 phòng,có gác và vệ sinh riêng,thu nhập 40tr/tháng.+DT:154 mét vuông (8m x 21m) vuông vắn,mua về có thu nhập ngay.+Hẻm 6m thông,giáp khu...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 46 m2 186,96 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng giữa Ba Đình – Gần chợ, trường học, tiện ích bạt ngàn!🏠 Nhà 6 tầng – DT 46m² – Kiến trúc hiện đại, công năng tối ưu🚗 ngõ tương đối rộng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 98 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 98 m2 90,82 triệu/m2
      🌟 BÁN NHÀ 5 LẦU – sổ hồng TẠI LONG THỚI, CHỢ BÀ CHÒI🌟📍 đc: Long Thới, Chợ Bà Chòi📏 DT: 98  mét vuông (ngang 7m x dài 14m)💰 giá: 8.9 tỉ Việt ...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 47,599998474121094 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 47,6 m2 289,92 triệu/m2
      🆘️🆘️🆘️ E nói thật Pác nào không mua đc nhà này quá tiếc luôn. Giờ liên kế Ngô Thì Nhậm rất ít nhà bán dưới 14 Đồng. Từ tối qua đến giờ có quá trời ace...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 114 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 12,79 tỷ

      12.79 tỷ 114 m2 112,2 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình – KD đắc địa, sát nhà ga T3- DT: 4m x 29m, công nhận 114 mét vuông, DTSD 369 mét vuông.(vuông ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, 13

      Bán nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 90 m2 105,33 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân, P. 10, Tân Bình. Gần ngã 4 Bảy Hiền, khu vực thương mại sầm uất!- DT: 7m x 13m, công nhận 90 mét vuông, DTSD...
      Đường Lạc Long Quân, 10

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      ĐẠI TỪ - HOÀNG MAI - 40 mét vuông - 4TẦNG - MT 4M - CÁCH ÔTÔ 20M - 7tỉ HƠN(xem chi tiết ) - ngõ tương đối rộng 2,5M Ảnh thật, tin thật /100...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 20 m2 tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 20 m2 100 triệu/m2
      ❤️ chính chính chủ đang ở- 874//74 đoàn văn bơ, f16 ,Q. 4- DT : (3,6x6,3)2 lầu nhà mới đẹp y hình- pháp lí: vi bằng.bản vẽ , kê khai nộp thuế ...- KDC hiện...
      Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phủ Thượng Đoạn - Hải An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 44 m2 59,1 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng phủ thượng đoạn,hải an,hpDT 44,42m ngang 4,2mBố trí:phòng khách,4 ngủ,3  phòng vệ sinh,phòng thờ,sân phơi,sân thượngNgõ trước nhà...
      Đường Phủ Thượng Đoạn, Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 17 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      bán ngay Nhà đẹp 4 tầng - 68m2 - 4 phòng ngủ - oto đỗ cửa - P7, Gò Vấp Chỉ 5.2 tỉ còn thỏa thuận – Căn duy nhất tầm giá này!DT: 68m2 (5x13.6), rộng...
      Đường PHAN VĂN TRỊ, 7

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 43m tại Đường Âu Dương Lân - Quận 8, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 59 m2 96,62 triệu/m2
      Nhà cam kết không QHThuộc KDC hiện hữu DT thực 59m² công nhận 49m²1 trệt 1 lầu 4PNHẻm bê tông cao ráo sạch sẽ không ngập nước Gần công viên Dạ Nam cầu chữ Y...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 35 m2 191,43 triệu/m2
      💥 Nhà vừa xây 5 tầng - trung tâm Q. Ba Đình! 💥✅ DT: 35 mét vuông, thiết kế hiện đại. ✅ bìa đỏ chính chủ, nở hậu cực đẹp! 📜 ✅ Giá chỉ...
      Đường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 105 m2 tại Đường 2/9 - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,7 tr

      6.7 triệu 105 m2 0,07 triệu/m2
      ❌ HÀNG HIẾM: Bán Nhà 3 Tầng Kiểu căn biệt thự kiệt 6m Đường 2 Tháng 9 Ngay Trung Tâm Q. Hải Châu Vị trí Đắc Đĩa Đẳng Cấp Bậc Nhất TP 👉 Dien tích đất...
      Đường 2/9, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 56 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 56 m2 113,4 triệu/m2
      +Hẻm 7m thông,ngay công viên nước đầm sen,giáp Q. 11,tân bình.+DT:56m2( 3m x 19m )vuông vắn,trệt,lầu.3 phòng,SV khép kín.+Tặng nội thất,khách chỉ xách va ...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!