Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà shr 110 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      NHÀ 1 trệt 1 lầu PHÚ MỸ TDM, BD-   Nhà 1/ Dx006 - cách nhựa 40m - - -- Thiết kế : P khách, bếp, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, p thờ,  sân ôtô 7 chỗ,...
      Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 165 m2 tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 165 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Trung Lang, P. 12, Tân Bình – khu Bàu Cát giáp K300, vị trí đắc địa- DT: 6m x 28m, công nhận 165 mét vuông. vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Trung Lang, 12

      Bán căn nhà 80 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 80 m2 43,63 triệu/m2
      NHÀ TRỆT LẦU NHÁNH HẺM 385 PHÚ HOÀ GẦN garage ô tô VĂN HIỀN, CHỢ BÌNH ĐIỀM, CF khôngI👉 DT: 4x20m | Hướng BắcNhà thiết kế công năng 1 Trệt 1 Lầu, Gồm 3 PN,...
      Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 936 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5E-05 triệu

      0.01 triệu 936 m2 0,01 triệu/m2
      LĨNH NAM, BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ, S đất 936, 2 MT, 35 tỉ+ oto tránh.+ Văn phòng.+ KD tốt.+ Vỉa hè.+ Spa, nail.+ Phòng khám.+ Thông thoáng.+ Ánh sáng thoáng.+ Chủ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 18 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 600 triệu

      600 triệu 18 m2 33,34 triệu/m2
      - 🌹🌹🌹Chính chủ cần bán nhà hẻm 935 huỳnh tấn phát, P. phú thuận, Q7. Dt 3,5m x 4m trệt lầu suốt có logia.- pháp lí mua bán vi bằng đất nguồn gốc, ra...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 200 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 10.4 tỷ

      10.4 tỷ 200 m2 52 triệu/m2
      -Bề ngang 6m.-Đất thực tế gần 250m2-cư dân,công nhân đông đúc.-Phù hợp xây dựng chung cư cho thuê.-Giá cả có thể thoả thuận.
      Đường Lạc Long Quân, Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 12.3 tỷ

      12.3 tỷ 120 m2 102,5 triệu/m2
      HẺM TO, NHÀ XỊN – ĐỖ XE CẢ NGÀY CŨNG CHẲNG AI LA  🚩NGUYỄN VĂN KHỐI, P11, Q. GÒ VẤP, TPHồ Chí Minh  DT: 120 mét vuông (6x19.5m); 1️⃣2️⃣...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 94 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 94 m2 77,66 triệu/m2
      ---  Vị trí tuyệt vời:Nhà bán Bình Tân 1 xẹt tọa lạc tại P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, TP HCM. Đi 1 ph tới chợ Bình Trị Đông. Đi 3 ph tới siêu thị...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 15.3 tỷ

      15.3 tỷ 65 m2 235,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thạch Bàn cách 1 nhà ra phố, oto vào nhà. DT: 65m, 7,5 tầng, MT: 4,3m chào giá: 15,3tỉ- Phố Thạch Bàn nằm ngay trung tâm Q. Long Biên đi...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 106 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 24.8 tr

      24.8 triệu 106 m2 0,24 triệu/m2
      TOÀ NHÀ CCMN- CỖ MÁY IN TIỀN KHỦNG KHIẾP- DOANH THU 160 tr/THÁNG!Đầy đủ biên bản kiểm tra phòng cháy chữa cháy của P.- hàng kiểm định. +Xây mới tinh,...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      NHÀ HIẾM PHỐ THÁI HÀ - NGÕ NÔNG ĐẸP SẦM UẤT - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - FULL CÔNG NĂNG - GIÁ CỰC TỐT- Vị trí nằm ở phố Thái Hà - con phố TRUNG TÂM của TP, sầm uất...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      nhà tại P. Cầu Dền, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, DT 60m2 với giá 6,8 tỉ. Nhà có không gian thoáng đãng, thiết kế hợp lý, thích hợp cho cuộc sống hiện đại. Khu...
      Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất 58 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 58 m2 16,04 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh nhà 1T2L 58,11m²/ 930tr Phạm Văn Hai TB sổ hồng riêng Hoàn Công gần ngay chợ Phạm Văn Hai - DT : 58, 11m² , ngang 4m dài...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1.67 tỷ

      1.67 tỷ 59 m2 28,31 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà bên Đất Thánh P6 Tân Bình, SHR 59m/ 1 tỉ 670 tr kế Giáo Xứ Nam Hòa - Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN lớn với 2  toilet rộng...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 61 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 61 m2 15,09 triệu/m2
      Giá TT 920tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 1.18 tỷ

      1.18 tỷ 60 m2 19,67 triệu/m2
      Tình Trạng Nhà 1 Trệt 2 Lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm.- Dt 60m² (5*12) Công Nhận Đủ Trong Sổ.- Giá...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      CHỦ TỰ XÂY , THOÁNG SÁNG , CÁCH MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN TRÃI 50M ,- nhà chủ tự xây tâm huyết , thoáng sáng , cách ô tô 50m , ba gác phi , một ngoặt vào nhà- DT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 21 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2.95 triệu

      2.95 triệu 21 m2 0,15 triệu/m2
      Nhà 5 Tầng, Lô Góc, Tam Trinh, Giá Chỉ 2.95 tỉ 🏠 Cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước, vị trí vàng, giá hấp dẫn! 🌟 Điểm nổi bật: - Vị trí đắc địa:...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!