Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 67 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 67 m2 12,47 triệu/m2
       - DTCN 67 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 13,4m, không dính quy hoạch. - Giá TT 835tr, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. -...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 961 tr

      961 triệu 55 m2 17,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh RIÊNG . CÁCH MT VĨNH KHÁNH 10M . nội thất đầy đủ Q4 giá chỉ 961 tr.- Nhà Bán Nhà Đẹp nội thất đầy ...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 61 m2 tại Đường Liên Tỉnh 5 - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 61 m2 16,23 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà ở Q8 ngay bến xe Q. 8, 1T1L Đ Liên Tỉnh 5, 61m²/ 990 tr sổ hồng- giá :990 tr , không thỏa thuận , có bớt nhẹ lộc , bao sang tên...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 2 - Quận 3, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 58 m2 18,45 triệu/m2
      bán ngay nhà 58m², 1T2L,sổ hồng, 1 tỉ 70 tr,Nguyễn thiện thuật,Q. 3. gọi ngay Đông 0799218176/p>Giá TT 1 tỉ 70 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      - DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- nhà 1 trệt 2 lầu,3 PN,3  phòng vệ sinh, có sân thượng với sân trước...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 67 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 890 tr

      890 triệu 67 m2 13,29 triệu/m2
      DTCN 67 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 58 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 19 - Bình Thạnh, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      Kẹt bán nhanh nhà 1T1L Xô Viết Nghệ Tĩnh_Bình Thạnh 58 mét vuông/960tr sổ hồng 0795684864_liên hệ ngay Việt Thịnh- DTXD :116 mét vuông ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phố Phó Đức Chính - 1 - Bình Thạnh, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Phố Phó Đức Chính, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 930 triệu

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt vón bán nhanh nhà 1T1L Nguyễn Hữu Tiến 60 mét vuông/ 930tr sổ hồng riêng gần nhà Văn Hóa Q. Tân Phú- DTXD :120 mét vuông , công nhận sử...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 16 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 60 m2 14,67 triệu/m2
      Nợ NH bán nhà 1t1L Tôn Thất Thuyết Q4 60m2/ 880Tr gần Trường TH Tăng Bạt Hổ B_ SHR - hoàn công - DTXD :120 mét vuông , công nhận sử dụng đủ trên...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 55 m2 19,68 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà giá rẻ như cho ở ĐƯỜNG HỒ THỊ KỶ, P. 1, Q. 10DTCN 55 mét vuông , ngang 4m dài 13,75m, không dính quy hoạch.- Giá: 1 tỉ 082...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 60 m2 19 triệu/m2
      bán nhanh nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng, 1 tỉ 140 tr,Lý chính thắng,q3. call ngay Đông 0799218176/p>Giá TT 1 tỉ 140 tr đã bao gồm...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Lê Lợi - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 53 m2 18,87 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà đang kẹt Bank Lê Lợi P1 Gò Vấp, 53 mét vuông/ 1 tỉ cách Phạm Văn Đồng 500m SHRDT : 60 mét vuông , ngang 4,m dài 13.2m- DTSD...
      Đường Lê Lợi, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 64 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông (4*16) nở hậu 1m,3  phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- giá: TT 960 tr , có bớt lộc lấy may mắn.-Gần bv Hồng Đức, bv Thống...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 50 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 50 m2 21,8 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm ô tô ở Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Q. 7 giá rẻ rộng rãi.+DT: 4m × 12,5m, 50m² => diện tích sử dụng: 150m²+Kết Cấu: 1Trệt 2Lầu Đúc...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 19,99 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố hẻm xe hơi Đường Huỳnh Tấn Phát - P. Tân Phú - Q. 7+DT: 4m × 15m, 60m² => 180m²+Kết Cấu: 1Trệt 2Lầu Đúc 4 phòng ngủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,67 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhanh nhà Võ Văn Tân Q3 60m2/giá 1,12 tỉ. sổ hồng. liên hệ ngay Đông 0799218176/p>- DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m.- Nhà 1T 2L +sân thượng,...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!