Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 46 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 46 m2 167,4 triệu/m2
      Bán nhà Trung tâm Cầu Giấy dt 46 mét vuông * 4 tầng, MT 4.6m. 🔴 Mô Tả:- Nhà dân xây kiên cố có thể lên tầng thoải mái, nhà đẹp khách chỉ cần...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 54 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Trung Chánh - Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 54 m2 83,34 triệu/m2
      - Vị trí: Cách đường Nguyễn Ảnh Thủ 300m, vị trí đắc địa, KD sầm uất- DT: 54 mét vuông, tổng DTSD 106,4 mét vuông, ngang 4,3m, gồm 2 PN, 1...
      Đường Trung Mỹ Tân Xuân, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1069 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 37,79 tỷ

      37.79 tỷ 1069 m2 35,36 triệu/m2
      DT khủng hẻm xe hơi đường Trường Chinh, P. 14 Q. Tân Bình, khu Bàu Cát.- DT: 19m x 50m, nở hậu 25m, DTCN 1069 mét vuông đất - diện tích sử dụng...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 48 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      +nhà phố,còn mới,vô ở ngay.+DT: 48m² ( 4m x 12m) trệt,lầu đúc.2 PN,giếng trời thoáng mát.+Đường 10m,lề 2m thông an dương vương với lý chiêu hoàng.+Vị trí...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 30 m2 tại Đường Thanh Lân - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      Bán nhà Thanh  Lân gần chợ Nam Dư, trường Tiểu học,2 Lĩnh Nam, cách 50m ra mặt phố, đường trước nhà thoáng để xe oto 24/24 nhà dân xây, tiện ích xung...
      Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 89 m2 tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 720 tr

      720 triệu 89 m2 8,09 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà cấp 4 đang cho thuê ở Tân Thới Nhì Hóc Môn dt 89 mét vuông, 720 tr, sổ hồng- Vị trí nằm ở 1 sẹc đường Tân Thới Nhì 9, MT dg bê...
      Đường Tân Hiệp 9, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 35 m2 tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      💥💥💥SIÊU PHẨM - TỨ HIỆP - NHÀ ĐẸP MỚI khôngONG - NGÕ THÔNG - 35m²*4 TẦNG - oto ĐỖ CỔNG - TẶNG NỘI THẤT ĐẲNG CẤP! 💕 Vị trí: Cạnh khu tái định cư Tứ...
      đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 22 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Quận 12, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 22 m2 49,1 triệu/m2
      Ngộp NH Giảm Giá bán nhanh ngôi nhà Dương Thị Mười - Đối Diện BV Q12 .- DT 4.2 x 5.2 ( sàn 44 mét vuông) nhà 1 Trệt 1 lầu ( 2 phòng ngủ...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 52 m2, hướng Nam tại Đường Trịnh Đình Trọng - Tân Phú, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 52 m2 43,27 triệu/m2
      Tân Phú ( 2 tỉ 250 )Nhà bán hẻm 6m đường Trịnh ĐÌnh DT: 4m x 13mThiết kế: 1 trệt 2 lầu sân thượng - 4 phòng ngủ 3  nhà vệ sinhHẻm 6m...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 242 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 242 m2 80,58 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Phú Định, 19,5 tỉ, 242m2, 8 phòng ngủ, 8WC1/ tại Phú Định, P. 16, Q. 8, HCM, với DT 242m2, đang chờ đón chủ nhân mới. Phù hợp cho KD và...
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Đường Thống Nhất, P. 16, Gò Vấp, Sài Gòn. ngôi nhà 3 tầng với DT 60 mét vuông, hướng Đông, phù hợp cho gia đình...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở hoặc cho thuê.+ DTSD lên đến 33m2, không gian rộng rãi, thoáng mát.+ MT rộng, đường ngõ thông thoáng, xe oto...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 39 m2
      39m MT 4m tổng 4 tầng 1 Tum ,4phong ngủ MT từng 1 KD đc.đường ô tô đỗ cửa ngõ thông.gần chợ và các trương các cấp.tiện ích đa năng.Di chuyển đai học tài...
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu  + sân. - DTSD thực tế: 60m² DT sàn: 120m². - giá TT: Chỉ 950 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  phòng vệ ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 62 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Phú Nhuận, giá 970 triệu

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      -  Gần trạm y tế P. , trường Trung học cơ sở cư dân đông đúc. Nhà đẹp mua dọn vô ở ngay- DT: ngang 4m dài gần 16m- Giá bán gấp TT chỉ 970tr có...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 56 m2 22,86 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhà 1T2L, đường Ni sư huỳnh liên-Tân Bình, 56 mét vuông, sổ hồng giá 1 tỉ 280 tr+ DT 56 mét vuông => 168 mét vuông - 1 trệt...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 50 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 50 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY - NGUYỄN TRI PHƯƠNG - HÒA HẢO, hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - 50m²- 2 TẦNG - NHỈNH 1 tỉ 125 trMô tả:+ DT : 50m² ngang 4m dài 12,5m =. diện tích ...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 860 tr

      860 triệu 58 m2 14,83 triệu/m2
      - DT: 58 mét vuông (4*14,5)- Giá: 860 tr ,giá NH niêm yết, tặng STK 50tr lấy lộc. - Nhà thiết kế đẹp mua vô ở ngay. - Nhà 3 PN, 2 nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!