Thông tin mô tả
Chủ Cần vốn nhiều
-
-
- Kết cấu nhà : 1T2L 4
-
-
-
Giá: 1,765 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 32,09 Triệu/m2
1031730
Mua bán
Chủ Cần vốn nhiều
-
-
- Kết cấu nhà : 1T2L 4
-
-
-
Minh Phúc
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2