Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.065 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 34 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN LÀI- Q. TÂN PHÚ – CÓ SÂN RỘNG - GIÁ CHỈ 4 tỉ 6💸 Hiện đang cho thuê nhà với giá 10 tr ( có dòng tiền sẵn )💸 DT: 4m x 15m💸 Có 1 tầng , 2...
      185/13 Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 48 m2 tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 48 m2 254,17 triệu/m2
      Bán nhà khu Tây Hồ, vị trí đẹp, vài nhà ra oto, gần Sunshine Riverside, kết nối nhanh Võ Chí Công, cầu Nhật Tân.DT đẹp, xây 6 tầng mới có thang máy, nhà 2...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      🆘 60 mét vuông 3 TẦNG DÂN XÂY SÁT ngã 4 TRÔI – oto TRÁNH, KD ĐỈNH – KHÔNG MUA LÀ TIẾC! CHỈ 7 tỉ🏡 60 mét vuông nhà dân xây chắc.🚗 oto tránh,...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 37 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 37 m2 316,22 triệu/m2
      Thang Máy – Trung Tâm Xã Đàn – Tầng 1 KD – Gần Hồ Đắc Di37m – 11,7 tỉNhà nằm khu trung tâm phố Xã Đàn, khu vực KD sầm uất, đi bộ ra Hồ Đắc Di rất gần, sáng...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 85 m2, hướng Đông tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 0,739 triệu

      0.74 triệu 85 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà như hình SHR , giấy tờ pháp lý đầy đủ giá 739tr ( Có thỏa thuận )Đường Trịnh Như Khuê , Bình Chánh TPHCMDT : 5x17 ( bao công ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 41 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 41 m2 312,2 triệu/m2
      Lô Góc Hai Thoáng – Thang Máy Êm – 3 ph Ra Hồ Đắc Di – Ở Rất Sướng Khu Nam Đồng41m – 12,8 tỉNhà nằm khu Nam Đồng, vị trí rất dễ ở, đi bộ ra hồ Đắc Di ~ 3...
      Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 72 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố DT lý tưởng tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Dương Văn Dương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, hạ...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 39 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 39 m2 330,77 triệu/m2
      Thang Máy – Nhà Đẹp Ở Luôn – Trung Tâm Nguyễn Lương Bằng – Gần Ô Chợ Dừa39m – 12,9 tỉNhà nằm khu trung tâm phố Nguyễn Lương Bằng, rất gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa,...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trịnh Công Sơn, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, gần oto, đi bộ ra hồ, khu vực yên tĩnh, tiện ích đầy đủ.DT 40 mét vuông, xây 5 tầng chắc...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 620 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Hòa Long - Bà Rịa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 620 m2 15,33 triệu/m2
      Nhà vườn đẹp, khu quy hoạch căn biệt thự vườn, DT đất 620m² (200 thổ cư) ngay ngã 4 đường rộng rãi, thoáng. 03 PN, 03  nhà vệ sinh, giếng trời,...
      Đường 10, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 90 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố DT cực đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú (ngay khu vực cầu Bưng). Nhà thiết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố 8/3 - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 30 m2 250 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, gia đình cần bán căn nhà phố Kim Ngưu - Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng.Thiết kế hiện đại, full nội thất:- Tầng 1: phòng khách + bếp +...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 44 m2 122,73 triệu/m2
      Nhà đẹp – giá mềm – dọn vô ở ngay đc: 488/11/7 Phạm Văn Chiêu, P16, Gò VấpDT: 4x11m (44 mét vuông) Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – BTCT 2 phòng ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 150 m2 tại Đường Minh Phụng - 5 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Tổng DT: 150  mét vuôngVị trí đất tiếp giáp 3 MT hẻm lớn. Hẻm nhựa, 2 xe tải tránh nhau.Gần Chợ Bình Tây, Chợ Bình Tiên, trường học Châu Văn Liêm, khu...
      Đường Minh Phụng, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 46 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 46 m2 106,53 triệu/m2
      Bán nhà đường GÒ XOÀI , Bình Hưng Hòa A,Q.Bình Tân- 4m x 12m, nhà xây dựng 1 lầu đúc, 5 phòng ngủ, ,4 toilet, chắc chắn, hẻm 5m thông, ( kết cấu...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,31 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 245 triệu/m2
      DT 38 mét vuông, xây 4 tầng chắc chắn, nhiều PN, phù hợp gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng linh hoạt.Vị trí yên tĩnh, dân trí cao, an ninh ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 38 m2 244,74 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Đình Hoàn, khu quân đội, ngõ tương đối rộng, thoáng, ba gác chạy quanh nhà, cách oto tránh ~ 30m.DT 35m², xây 4 tầng chắc chắn, nhiều PN,...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 30 m2 322,67 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP – đầy đủ nội thất XỊN – oto ĐỖ CỬA – MẶT NGÕ📍 Thông tin nổi bật:DT: 30m²Nhà 6 tầng có thang máyoto đỗ tận cửaVị trí mặt ngõ đẹpđầy ...
      99 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!