Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.065 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 200 m2, hướng Nam tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      - Tọa lạc tại MT số 24 Đường số 10, Đường Lý Phục Man, P. Tân Thuận, Q. 7 sầm uất, đây là một trong những quỹ đất RẤT HIẾM HOI còn sót lại có DT chiều rộng...
      24 đường số 10, Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 50 m2 91,6 triệu/m2
      👉Ngõ thông mở đc quán spa, buôn bán nhỏ, cắt tóc gội đầu.👉Cách mặt đường Thiên Lôi 60m.💥 Công Năng: 4 ngủ- vs khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân...
      Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 69 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 69 m2 104,35 triệu/m2
      Bán Nhà 9x8.6- vừa xây Chưa Ở - khu dân cư THE SUN -Đường 6M- Giá Giảm Sâu Còn 7 TY2Giá: 7tỉ2. (TL)DT: 9m x 8,6m.✅ Kết Cấu: 1Trệt, 2Lầu, Sân thượng 4 Ngủ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Bán căn nhà 81 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Bán nhà đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh gần chợ Bờ Ngựa  Nhà 1 trệt 1 lầu 81m² ( 5x16,2 ) có 2 PN 2  phòng vệ sinh  MT tiện KD buôn...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      căn nhà phố VƯƠNG THỪA VŨ - THÔNG ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, KHƯƠNG TRUNG, VŨ TÔNG PHAN - ô tô VÀO nhà để xe - SHR.☢️ DT 128/132  mét...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp ngõ thông Võng Thị, lô góc gần oto, vài bước ra Hồ Tây thể dục hàng ngày.Khu vực xung quanh là công viên, chợ, hệ thống trường học và BV đạt...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 43 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      Bán Nhà Mới Đẹp Góc 2 MT Đường Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 - Cạnh Phú Mỹ Hưng - 5tỉ8.______________________________________Giá: 5tỉ8. (TL)✅ DT: 5m x 8,6m.✅ Kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Chuyển nhượng nhà đẹp 48 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà phố mới đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay nút giao Bình Long và Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tâm huyếtCần tìm khách thiện trí muaGiá cả thỏa thuận
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 35 m2 tại Đường Cốm Vòng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Đường Cốm Vòng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      - DT 30 mét vuông, 5 tầng với thiết kế hiện đại, tối ưu- Nhà mới tinh sạch đẹp chỉ cần dọn tới ở luôn⛳️Khu vực dân trí cao, kết nối giao thông tiện...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      NHÀ MỚI KING khôngONG ĐỊNH CÔNG - HIẾM CÓ KHU VỰC NÀY GIÁ CHỈ #4TỶTHUẾ ĐẦY ĐỦ -KHÔNG QUY HOẠCH - ĐỦ CÔNG NĂNG TIỆN ÍCH🔥 Nhà dân xây 4 tầng - Thiết kế...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Thị Xiếu - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm ô tô Nguyễn Thị Xiếu, Q. 7, 65 mét vuông, 3 tầng chỉ 8.5 tỉVị trí: đường Nguyễn Thị Xiếu, Tân Thuận Tây, Q. 7 DT: 65 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thị Xiếu, Tân Thuận Tây

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 42 m2 111,91 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận Q. 7, 2 tầng, 2 phòng ngủ, sổ hồng, giá 4.7 tỉVị trí: Hẻm đường Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Nhà vừa xây vài năm, thiết kế đẹp, 2 tầng, Đông Nam mát mẻ, P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 48  mét vuông, hẻm ba gác, đi bộ ra chợ Thủ...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 32 m2 180,94 triệu/m2
      💥NHÀ ĐẸP PHÚ NHUẬN 3  phòng ngủ CẠNH PHỐ ẨM THỰC PHAN XÍCH LONG.💫 DT: 32m². (~3m dài 9m nở hậu 4,5m) Đông Bắc.💫 Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu + sân...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 16 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 53 m2 140,57 triệu/m2
      Vị trí đẹp, khu phân lô, hẻm ô tô tránh, oto ngủ trong nhà,  Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Tặng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp + máy...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!