Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.065 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 915 triệu

      915 triệu 60 m2 15,25 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 60m² (4*15) Công Nhận Đủ Trong Sổ.-...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 64 m2 29,52 triệu/m2
      HẺM oto 8M SẠCH SẼ - SỔ A4 KHÔNG LỖI PHONG THỦY - 3 TẦNG 3  phòng ngủ.NGAY HẺM 1/ PHẠM VĂN CHIÊU P. 14 GÒ VẤP + DT: 64m² ( 4 x 16 ) - 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 50 m2 26,44 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG hẻm xe hơi LINH XUÂN – GIÁ CHỈ 1.322 tỉ, DỌN vô ở ngay!Đường số 9, Linh Xuân, TP. Thủ Đứchẻm ô tô thông – KDC yên tĩnh, an ninhDT: 50m2 (4...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 81 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 81 m2 34,56 triệu/m2
      - BÁN ngôi nhà HUỲNH VĂN BÁNH PHÚ NHUẬN - DT: 81m², NGANG 5M NỞ HẬU 5,8M - 1 TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG - 6  phòng ngủ,6...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 53 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 53 m2 256,61 triệu/m2
      + Nhà chủ xây mới kiên cố.+ Ngõ ôtô chỉ 20m ra mặt đường Nguyễn Khang.+ Khu vực KD sầm uất.+ Nhiều tiện ích trường, BV, chợ bán kính 1 kilomet.+ bìa ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 36 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở ngay.DT 36 mét vuông, nhà mới hoàn...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 52 m2 114,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Q. 7, gần chợ Phú Thuận – 2 mặt hẻm, vừa ở vừa cho thuê tốtBán nhà hẻm ô tô đường Huỳnh Tấn Phát, gần chợ Phú Thuận, ngay đối diện sân...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Dương Cát Lợi - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 76 m2 63,82 triệu/m2
      NHÀ 76 mét vuông (4x19) – SỔ RIÊNG DƯƠNG CÁT LỢI – SÁT Q7 PMH – CHỈ 4 tỉ 8xx 🔥🏡 DT đẹp: 4 x 19 (76 mét vuông)🏗 Kết cấu: Trệt + 1 Lầu👉 4 PN –...
      Đường Dương Cát Lợi, Nhà Bè

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 38 m2 175,79 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1.🏗 Nhà có DT công nhận 38m². Kết cấu: 1 trệt – 1 lửng – 1 lầu 2  phòng ngủ | 3  phòng vệ ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 46 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 46 m2 389,14 triệu/m2
      “Một TS KD hiếm tại Triều Khúc – trục Nguyễn Xiển”Trong phân khúc 17+ tỉ, không nhiều lựa chọn hội tụ đủvị trí – thanh khoản – khả năng khai thácDT 46m2 – 5...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Cách 1 nhà ra oto tránh, dừng đỗ trước nhà thoải mái. 20m ra mặt phố Nguyễn Khánh ToànVị trí VIP Cầu Giấy kết nối nhanh các Q. trung tâm. Gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, 61 mét vuông, hẻm ô tô Bình Thành, BHHB Bình Tân, chỉ 3.5 tỉ TL DT: 61 mét vuông x 2 tầng (4.6 x 13)hẻm xe hơi đường...
      Đường Bình Thành, Bình Hưng Hòa

      Sở hữu ngay nhà shr 23 m2 tại Đường Ấp Chiến Lược - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 23 m2 76,09 triệu/m2
      Bán nhà Ấp Chiến Lược, Bình Tân, 2 tầng, giá 1.75 tỉ ✔️✔️✔️ CHỈ 1.75 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG - 2 phòng ngủ 2 toilet - sổ hồng - 23 mét vuông...
      Đường Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa A

      Bán nhà đất 63 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 63 m2 225,4 triệu/m2
      🏠 25/29 Thành Mỹ, P. Tân Sơn Hòa 🚗 hẻm ô tô thông thoáng🌟 Nhà mới 100 phần trăm - đầy đủ nội thất → Xách va li vô ở ngay!📐 DT: 4.3m x 15m...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 64 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 64 m2 143,75 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM TÂN CỔ ĐIỂN - KIẾN TRÚC CHÂU ÂU - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 5 phòng ngủ MASTER - NGAY CHỢ TÂN HƯƠNG - 9.2 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Tân...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Nhà ngõ Đàm Quang Trung ngay chân cầu Vĩnh Tuy. Cách mặt phố chỉ 50m, cách chỗ oto đỗ 30m, di chuyển thuận tiện.* Tổng DT 52m, DT nhà xây sử dụng riêng:...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 44 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 44 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà An Dương Vương, An Lạc A, Bình Tân,DT 44 mét vuông, 4 tầng,Giá 3.85 tỉ TL.+ Kết cấu BTCT: 1 trệt, 1 Lửng, 2 lầu, gồm: 4 phòng ngủ,...
      Đường An Dương Vương, An Lạc

      Sở hữu nhà 63 m2 tại Đường Ao Đôi - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải đường Ao Đôi, Bình Tân, 63 mét vuông, 4x15.5, 2 tầng, 3 phòng ngủ, chỉ 3.65 tỉ TL DT: 63 mét vuông x 2 tấm...
      Đường Ao Đôi, Bình Trị Đông

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!