Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.072 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, 61 mét vuông, hẻm ô tô Bình Thành, BHHB Bình Tân, chỉ 3.5 tỉ TL DT: 61 mét vuông x 2 tầng (4.6 x 13)hẻm xe hơi đường...
      Đường Bình Thành, Bình Hưng Hòa

      Sở hữu ngay nhà shr 23 m2 tại Đường Ấp Chiến Lược - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 23 m2 76,09 triệu/m2
      Bán nhà Ấp Chiến Lược, Bình Tân, 2 tầng, giá 1.75 tỉ ✔️✔️✔️ CHỈ 1.75 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG - 2 phòng ngủ 2 toilet - sổ hồng - 23 mét vuông...
      Đường Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa A

      Bán nhà đất 63 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 63 m2 225,4 triệu/m2
      🏠 25/29 Thành Mỹ, P. Tân Sơn Hòa 🚗 hẻm ô tô thông thoáng🌟 Nhà mới 100 phần trăm - đầy đủ nội thất → Xách va li vô ở ngay!📐 DT: 4.3m x 15m...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 64 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 64 m2 143,75 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM TÂN CỔ ĐIỂN - KIẾN TRÚC CHÂU ÂU - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 5 phòng ngủ MASTER - NGAY CHỢ TÂN HƯƠNG - 9.2 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Tân...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Nhà ngõ Đàm Quang Trung ngay chân cầu Vĩnh Tuy. Cách mặt phố chỉ 50m, cách chỗ oto đỗ 30m, di chuyển thuận tiện.* Tổng DT 52m, DT nhà xây sử dụng riêng:...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 44 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 44 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà An Dương Vương, An Lạc A, Bình Tân,DT 44 mét vuông, 4 tầng,Giá 3.85 tỉ TL.+ Kết cấu BTCT: 1 trệt, 1 Lửng, 2 lầu, gồm: 4 phòng ngủ,...
      Đường An Dương Vương, An Lạc

      Sở hữu nhà 63 m2 tại Đường Ao Đôi - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải đường Ao Đôi, Bình Tân, 63 mét vuông, 4x15.5, 2 tầng, 3 phòng ngủ, chỉ 3.65 tỉ TL DT: 63 mét vuông x 2 tấm...
      Đường Ao Đôi, Bình Trị Đông

      Sở hữu nhà đẹp 88 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại Đường Đặng Vũ Hỷ, P. Thượng Thanh, Q. Long...
      Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Nhà gần ngay  đường Linh Trung , P. Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Nhà DT 30m² còn rất đẹp, gần sát bên trường Trung học cơ sở...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 88 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại khu Thanh Am, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên,...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 30 m2 255 triệu/m2
      căn nhà dân xây 5 tầng vững chãi, tâm huyết từng viên gạch, nằm trong ngõ thông thoáng, oto đỗ ngay cửa vô cùng thuận tiện. Không gian sống đc thiết kế hài...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 45 m2 308,89 triệu/m2
      🏡 NGUYỄN VIẾT XUÂN – THANH XUÂN | 44.7 mét vuông | 2 THOÁNG | nội thất đầy đủ | 13.9 tỉ💥 NHÀ MỚI KÍNH khôngONG – THOÁNG TRƯỚC SAU – TẶNG FULL ĐỒ...
      20 Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 33 m2 278,19 triệu/m2
      🏡 NGÕ 230 ĐỊNH CÔNG THƯỢNG – HOÀNG MAI | 31/33 mét vuông | oto ĐỖ CỬA | 9.18 tỉ💥 3 PHÒNG KHÉP KÍN FULL ĐỒ – TRƯỚC NHÀ CỰC THOÁNG – GẦN VÀNH ĐAI...
      230 Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 203 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 203 m2 41,88 triệu/m2
      khu dân cư RICO GÒ CÁTBÁN NHÀ PHÚ HỮU, Q9 (TP. THỦ ĐỨC) Nay Long trường ,Hồ Chí Minh.- DT S :203m2 - CÓ SÂN VƯỜN RỘNG RÃICần bán ngôi nhà khác biệt tại...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 55 m2 106,91 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">Bán nhà hẻm ô tô 2 chiều – 1716 Huỳnh Tấn Phát, TT Nhà BèNgay chợ Phú Xuân, sát Q. 7, vị trí thuận tiện di...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà 31 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 31 m2 283,88 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, ngõ thông, gần phố, Công viên Hòa Bình, chợ đầu mối, trường học, tiện ích đầy đủ.DT 31 mét vuông, xây 5 tầng mới, có...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 44 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 44 m2 137,5 triệu/m2
      NHÀ VCN PHƯỚC HẢI NAM NHA TRANG – 2 TẦNG – 6,05 tỉ• DT: 44  mét vuông• Kết cấu 1 trệt 1 lầu: 2 phòng ngủ, 2WC• Thuộc khu TĐC VCN Phước Hải –...
      Đường 6B, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà 34 m2 tại Phố Phùng Hưng - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 34 m2 77,95 triệu/m2
      HẠ GIÁ! NHÀ 2,5 TẦNG PHÙNG HƯNG – PHƯỚC LONG – GIÁ 2,65 tỉ • DT: 34,2 mét vuông (ngang 3,86m – nở hậu)• DTSD 72,3 mét vuông – SHR hoàn công• Kết...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!