Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.065 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 56 m2 106,25 triệu/m2
      🏠BÁN NHÀ Q12 – HẺM 9M ô tô – 1 TRỆT 3 LẦU – GIÁ CHỈ 5,95 tỉ 🏠 Nhà đẹp – vị trí cực tiện:• Hẻm 1/ ngắn, cách MT HT07 chỉ 50m• Đường trước nhà 9m, ô ...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 35 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 130 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 130 m2 653,85 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Trung 130m², MT8m, 8 tầng thông sàn thang máy, cho thuê VP, chỉ 8x tỉ+ Ngõ oto tránh, cách mặt phố Lạc Trung vài bước chân, gần cả trục Vành đai...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 286 m2, hướng Tây-Nam tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 286 m2 13,99 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG XVNT P. LANGBIANG  ( P. 7 CŨ ), ĐÀ LẠT - GIÁ 4 tỉ- DT đất :  286,65  mét vuông  , Ngang : 12,28m- Giá : 4 tỉ- pháp lí :...
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà đẹp 270 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 270 m2 105,56 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ TKTQ 210TR/THÁNG - 2 tỉ5/ NĂM GIÁ 28 tỉ 5 CÒN thỏa thuận🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹- DT 228,4m² (15x15)- Sử dựng thực tế 270m²...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 190 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 190 m2 155,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MT ĐƯỜNG LỚN NGANG 8M DÀI 23.5M-DT khoảng190m2  – DƯƠNG QUẢNG HÀM, P. 5, GÒ VẤP – NGAY CITYLAND, EMART, ĐH Văn Lang📍 Vị trí: 2 MT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 55 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Giảm chào nhanh, chỉ 9 tỉ nhà mặt tiền Xuân Đỉnh, gần oto, nội thất đầy đủ, vài ph vào trung tâm, nói không với quy hoạch.- Vị trí đẹp nằm giữa 2 KĐT...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 36 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhà gần phố, ngõ thông thoáng, oto đỗ cửa nằm giữa 2 KĐT cao cấp là Ngoại Giao Đoàn - Ciputra.Hưởng trọn tiện ích KĐT cao cấp, gần khối trường ...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 35 m2, hướng Đông tại Đường 1C - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      🔥 GIẢM HẲN 1 tỉ – NHÀ đường 1C - Bình Hưng Hoà A – 35 mét vuông – HẺM THÔNG 🔥DT: 4.1 x 8.5m (~35 mét vuông)Vị trí vàng: Bùnh Hưng Hoà A, Q....
      Đường 1C, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 34,900001525878906 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 34,91 m2 246,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6 tỉ, 34.9 mét vuông. Lô gócNhà xây mới 4 tầng chắc chắn. Đông NamĐủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe otobìa...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35,599998474121094 m2 tại Đường Kim Giang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35,6 m2 176,97 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 6.3 tỉ, 35,6 mét vuông.MT4.5m. oto đỗNhà dân xây 3 tầng khung cột bê tông kiên cố. Hướng NamMT rộng 4.5m. oto...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 38 m2 254,74 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 9,68 tỉ, 38m2-khu đô thị Đại Kim-dân trí caoNhà dân xây 5 tầng rất mới. Tây NamĐủ nội thất cơ bản-cách 70m oto đỗkhu đô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 55 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô cán bộ phố Khương Hạ, vài ph ra đường ô tô tránh, hàng xóm Royal City Thông tin cơ bản:DT: 55m2Kết cấu: 2 tầng chắc chắnpháp lí: bìa ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      giá siêu mềm - Nhà  đường 11 Linh Xuân Thủ Đức 4,3 tỉNhà  P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Một trệt 1 gác lững 60 mét ...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 17 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 17 m2 235,3 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sở hữu BĐS ngay trung tâm Q. 1 với mức giá phân khúc nhỏ gọn. Vị trí đắc địa, pháp lí chuẩn chỉnh, cực kỳ phù hợp cho gia đình trẻ hoặc...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 230 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 230 m2 123,92 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh. - pháp lí sổ hồng riêng, NH cho vay, hoàn công đầy đủ....

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 107 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 107 m2 112,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 7 – MT HẺM 1135 HUỲNH TẤN PHÁT – GẦN ĐÀO TRÍ 📍 Vị trí đẹp, sát Đào Trí, đối diện Q7 Riverside, KDC hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao.🏡 Nhà đang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!