Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.065 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 75 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Nhà bán rẻ nhất khu vực Trần Anh-Mỹ Hạnh Hoàng Gia .(Long An cũ) ,CHỈ một căn DUY NHẤT.-Vị trí cách Hóc mônTPHồ Chí Minh 3 kilomet.Giáp ranh Bình...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nhà đẹp 73 m2, hướng Tây tại Đường Lê Thị Kim - Xuân Thới Đông - Hóc Môn, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Thị Kim Xã Xuân Thới Đông Hóc Môn,TP Thành phố Hồ Chí Minh.(Chưa qua KD)+Vị trí: nhà phố Lê Thị Kim,đường nhựa lớn,góc Xuân Thới...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Phố Lò Đúc - Đống Mác - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 30 m2 310 triệu/m2
      - Nhà ở trung tâm Phố Lò Đúc, gần Vườn Hoa Pasteur, ÔTÔ đỗ cửa, thẳng vài chục mét ra mặt đường, chỉ 1 kilomet là tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm_Phố Cổ......
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 32 m2, hướng Đông tại Đường Nội Hóa 1 - Bình An - Dĩ An, giá 0,322332 triệu

      0.33 triệu 32 m2 0,02 triệu/m2
      môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt...
      Khu phố Nội Hoá 1, P. Bình An, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      NHÀ vừa xây - MT ĐẸP - RỘNG THOÁNG - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG 🏡DT 45m², 5 tầng, đủ công năng, thang máy, TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG VỌT ⛳️ Vị trí ✔️Gần...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất 108 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 108 m2 8,8 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh, ngôi nhà phố Nguyễn Cửu Phú, đang KD tạp hóa, lượng khách ổn định. - DT : 6x16m (108 mét vuông, full thổ...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      CHỦ NGỘP bán nhanh – NHÀ giá cực rẻ KHU LÊ PHONG, AN PHÚ – CHỈ 4,3 tỉChính chủ cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp tại khu Lê Phong, P. An Phú, TP Thuận...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng 62 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 62 m2 17,59 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông,ngang 4 dài 15,5M, giá 1 tỉ 090 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Cao Lỗ - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 855 triệu

      855 triệu 64 m2 13,36 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Giá TT 855 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng oto.- Gần chợ, trường học, BV.-...
      Đường Cao Lỗ, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố DT cực đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Yến, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, hạ...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 935 tr

      935 triệu 63 m2 14,85 triệu/m2
      - DT 63 mét vuông ngang 5 dài 12,6, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 935 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      🔥 Chỉ hơn 170tr/ mét vuông x DT gần 80 mét vuông sở hữu ngôi nhà vừa xây tại PHÚ THƯỢNG - TÂY HỒ, gần oto, Ở NGAY • 10m ra mặt phố, MT 5m, nở...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 36 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
       Vị trí: Nhà Chiến Lược, thông Hương Lộ 2, gần Bình Trị Đông, qua BV Bình Tân gần.Kết cấu: 2 tầng BTCT, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, Phòng khách,...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 65,69999694824219 m2, hướng Tây-Nam tại Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65,7 m2 129,38 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi P. Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh 66m² 8.5 tỉ (TL) + Kết cấu 1 trệt 2 lầu, với 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1...
      Đường Số 37, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,91 triệu/m2
      - NHỈNH 2 tỉ 298, 64 mét vuông - ÔTÔ ĐỖ CÁCH NHÀ một căn+ 64 mét vuông (5.3x13m), 3 tầng, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, phòng trà,...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường 19/5 - Bình Tân, giá 840 triệu

      840 triệu 58 m2 14,49 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 58 mét vuông ( 4*14,5 ) công...
      Đường 19/5, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      BÁN hẻm ô tô GIÁ RẺ Ở TP- NGAY VINCOM NGUYỄN XÍ - BÌNH THẠNH - DT: 80M2(4,3X17) - Kết cấu: 4 TẦNG - 6PN - CHỈ 2,8 tỉ+ Nhà Thật - Giá Thật -...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Trần Văn Nữa - Thủ Đức, giá 930 triệu

      930 triệu 65 m2 14,31 triệu/m2
      - DT 65 mét vuông (5*13)m. - hẻm ô tô 5M xe ra vô thoải mái - Giá TT 930 tr, tặng nội thất bên trong cho khách mua đc. - Gần ủy ban ...
      Đường Trần Văn Nữa, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!