Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lương Yên - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 61 m2 150,82 triệu/m2
      👑 siêu hiếm - nhà Lương Yên  – HBT - HN  61/70 mét vuông – 5TẦNG - 9,2 tỉ  ✨ Vị trí VIP - Vài bước ra mặt phố ô tô tránh nhau , tiện...
      Đường Lương Yên, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 32 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 99,85 triệu/m2
      NHÀ 3  phòng ngủ NGAY QUANG TRUNG - P. 11——————-🥨——————-☘️DT: 32  mét vuông.♦️Kết cấu, 1 trệt, 1 Lầu. Gồm có PK, Bếp, 3 phòng ngủ ( có...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 103 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 103 m2 42,72 triệu/m2
      HXT SÁT vin HƯỞNG ĐỦ TIỆN ÍCH - ĐANG CHIA LÀM 2 CĂN RIÊNG BIỆT.🎗 DT: 103 mét vuông (8x13) vuông A4.🎗 Thiết kế: đúc kiên cố 2 tầng, đang chia 2 căn...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 38,70000076293945 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 38,71 m2 87,6 triệu/m2
      🥰🥰Nhà đẹp Bùi Quang Là P12 Gò Vấp ‼️ ‼️✍️✍️Giá: 3 tỉ 390⏭️ DT: 38,7m2⏭️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4  phòng ngủ, 3  toilet, logia, khu giặt⏭️hẻm ô...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 171 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Thới - Nhà Bè, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 171 m2 39,77 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐẸP – giá siêu mềm✨ Nhà xây BTCT kiên cố, kết cấu 2 lầu✨ Công năng đầy đủ gồm 3 PN, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ✨ Có sân trước và...
      Đường Lê Văn Lương, Long Thới

      Bán nhà riêng 71 m2, hướng Tây tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 71 m2 81,7 triệu/m2
      căn hộ góc Bình Chuẩn - Thuận An ( An Phú - TP.HCM)KDC đồng bộ 4,7x17 xây dựng 1 trệt 2 lầu đã hoàn công nội thất đầy đủ đẹpGiá rẻ quá chỉ 5ty800 hỗ...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 68 m2, hướng Đông tại Đường An Phú 17 - An Phú - Thuận An, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 68 m2 79,42 triệu/m2
      ❌❌ căn nhà phố HIỆN ĐẠI - ĐẲNG CẤP• Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – sân thượngDT : 4,5 x 15 = 67,5m2 Thổ Cư Full• 4 PN – 5 WC• KDC đồng bộ, văn minh• Đường nhựa...
      Đường An Phú 17, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 89 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 89 m2 40,45 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, MT89m24,7 x 19Giá chỉ 3,6tỉ TLVị Trí thuận tiện duy chuyển các hướng.- Chủ hợp tác bán về quê sinh sống - Tiện Ích đầy đủ không thiếu gì.- SHR...
      Đường 46, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2, hướng Bắc tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      🏡Giá chỉ 5 tỉ 500tr – thỏa thuận.👉 So với KDC đang rẻ nhất tầm tiền.🏡 ngôi nhà thiết kế hiện đại : 1 tầng một, 3tầng lầu kiên cố📐 DT 60 mét ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 100 m2, hướng Nam tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ngôi nhà phố GÓC – PHONG CÁCH HOÀNG GIA ✨📍 P. An Phú – Sài Gòn🔹 DT vàng: 6 × 18m – thông số cực đẹp🔹 Đông Nam – mát mẻ, đón gió quanh năm...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 67 m2, hướng Nam tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 67 m2 117,92 triệu/m2
      Dự án:Thông tin chi tiết: bán nhanh ‼️ ngôi nhà phố AEON MAIL 7,9 tỉ🔥 P  Thuận Giao. TPHCM👉Vị trí: 1/đường 22/12. P Thuận Giao. TPHCM🌟 TẶNG nội ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng 73 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 73 m2 84,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ “HOÀN CÔNG” 2 MT KD Buôn Bán Tại Tp.Thuận An - B.Dương🔮DT: 73 mét vuông - Ngang 5,5m - Full Thổ Cư🔮Vị trí : P. An Phú Thuận An Bình Dương cũ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà đẹp 38 m2 tại Phố 8/3 - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 38 m2 89,48 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1, phố Quỳnh Mai - Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội, rất đẹp để vửa ở vừa KD nhỏ.- DT 37 mét vuông, thiết kế:Phòng khách...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 106 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 106 m2 27,36 triệu/m2
      Nhà hiếm DT 106 mét vuông bao rộng5,7 x 19,2Giá rẻ 2,9tỷnhà c4 còn mới với sân phía trước rộng để xe và đồ thoải mái, phòng khách và 2 PN riêng...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 72 m2, hướng Nam tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 72 m2 95,7 triệu/m2
      💥💥căn hộ góc 2 MT - khu dân cư Đồng bộ 2 lầu-An Phú Tp Tp TP.HCM (Bình Dương cũ)🔮 DT : 72m full thổ cư🔮 Nhà 2 lầu 4 phòng ngủ 4 phòng ...

      Cần bán ngay nhà đất 314 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 314 m2 85,36 triệu/m2
      Bán Tòa căn hộ dịch vụ ngay đường Bình Thành, BHH B, Bình Tân - Doanh thu 220tr/tháng - 26 tỉ 8 còn thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 101 m2, hướng Đông tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 101 m2 78,22 triệu/m2
      Nha Góc hai MT ở Bình Chuẩn Thuận An.NGAY ngã 4 Bình Chuẩn=============•••••••============-DT 101m full thổ cư-Thiết kế 2 lầu gồm 4 PN 4  toilet . Sân...

      Cần bán nhà đẹp 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      NHÀ LK PHỤNG CHÂU – 30m – nội thất đầy đủ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 🔥💥 Chính chủ cần bán ngôi nhà cực đẹp, 📐 DT:30m🛋 Nội thất cơ bản– xách va li vô ở ...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!