Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà 8 tầng, 24 phòng khép kín, chuẩn bị hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng vận hành!- Vị trí đẹp, gần phố, gần nhiều trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 202 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 202 m2 39,11 triệu/m2
      NGỘP BANK – MTKD ĐÔNG HÒA 202m2 – CHỈ 7,9 tỉ TL 🔥📍 hẻm ô tô thông Võ Thị Sáu, giáp Thủ Đức📐 202m2 ngang rộng, nhà kiên cố – vừa ở vừa KD💰 Giá 7,9 tỉ...
      Đường Võ Thị Sáu, Đường Xuân Diệu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HOÀI ĐỨC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHÔNG THỂ BỎ LỠ 🔥📍 DT: 70m²📐 MT: 4m – vuông vức, đẹp🏠 Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ở ngay hoặc đầu tư đều hợp...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 45 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 45 m2 173,12 triệu/m2
      🧧 SIÊU PHẨM 4 TẦNG - ĐỐI DIỆN BV 175 - NGAY CV GIA ĐỊNH, SÂN BAY TSN - 3 phòng ngủ MASTER - 45m² - 7.79 tỉ TL 🧧🌳Vị trí: Nguyễn Kiệm-Nguyễn Văn Công...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 12 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 12 m2 175 triệu/m2
      CHỈ 2.1 tỉ - SỞ HỮU ngôi nhà 2 TẦNG 2 NGỦ - full nội thất - NGAY NGÃ 5 GÒ VẤP - BV175 - BA BƯỚC RA MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN NGHI - NHÀ ĐẸP Ở NGAY.+ Vị trí:...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 65 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      🔥🔥Siêu Phẩm Nhà vừa xây Thiên Lôi-An Biên🏡 Bán Nhà 4tầng, độc lập, lô góc, sân cổng riêng.☘️ S:#65m⚡️Công năng: 4 ngủ, 3vs, phòng khách,  đầy đủ ...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 66 m2 209,1 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, trung tâm Thanh Xuân:ngõ tương đối rộng, oto vào gần nhà Chỉ 50m ra phố Vũ Tông Phan KDC đông, giao thông thuận tiện Thông...
      Đường Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 228 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Tân Kỳ Tân Quý, Dòng tiền ổn định 210tr/tháng, giá 28 tỉ 500 còn thỏa thuận !!!- DT: 228,4m² Full thổ cư - không lộ giới quy...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nếu bạn đang cân nhắc bỏ hơn 10 tỉ mua 1 căn căn hộ cao cấp… hãy dừng lại 30 giây 👇🏠 nhà tại 92 Nguyễn Khánh Toàn – Cầu Giấybìa đỏ 50m – MT 4.5m cực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Tây Hồ - 7 - Phú Nhuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 38 m2 236,85 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HÀNG HIẾM PHAN XÍCH LONG – LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG, NỞ HẬU – GIÁ GÂY SỐCVị trí nói thẳng: giữ tiền + khai thác dòng tiền đều ngon– Phố ẩm thực Phan...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 68,4000015258789 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 68,41 m2 70,91 triệu/m2
      căn nhà phố ở và KD tốt Đường Nguyễn An Ninh vào 100m P. Dĩ An TP.HCM(tp dĩ an cũ)Thiết kết 1trệt 1lầu 3p ngủ 2 phòng vệ sinh. Sân xe, logia rộng...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 40 m2 512,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Phạm Văn Đồng, xây mới 7 tầng MT rộng 5.3m- Vị trí thuận tiện, mặt ngõ thông, gần CV Hoà Bình, siêu thị Mega Market, TP giao lưu -...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7, đường Số 1, Tân Thuận Đông, nhà 4 tầng, 60m², giá 10.5 tỉNhà nằm trong KDC yên tĩnh, đường vào rộng 10m, thuận tiện đi lại, phù hợp cho gia...
      Đường Số 1, Tân Thuận Đông

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀNG MAI NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ BA BƯỚC RA oto FULL CÔNG NĂNG SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.8 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Trung tâm Hoàng Mai, khu...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 31 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 31 m2 267,75 triệu/m2
      cực hiếm, NHÀ ĐẸP đầy đủ nội thất CÁCH oto 30m FULL CÔNG NĂNH SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.3 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Nhà nằm trên con ngõ sầm uất đông cư...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 27 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 27 m2 227,78 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM NGƯU HAI BÀ TRƯNG, DÂN XÂY 2 THOÁNG GẦN oto, GẦN CÁC trường đại học NỔI TIẾNG, BV TUYẾN TRUNG ƯƠNG GIÁ CHÀO 6.15 tỉ, thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 49 m2 157,15 triệu/m2
      Ngày 16.4 a/c bạn gửi bán ngôi nhà vừa xây nội thất đầy đủ:- DT 49m- Nhà 5 tầng.- MT 3,5m- Ngõ nông, 3 bước ra đường 3 làn xe.- 9 phòng.- Khu vực trung...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Tăng Bí - Bắc Từ Liêm, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      - DT 55m2, nội thất đầy đủ vô ở ngay.- Gần Học viện Tài chính, đại học Mỏ, trường cấp 1 Đông Ngạc.- oto đỗ ngày đêm, khu ở yên tĩnh.- Sổ đẹp sẵn...
      Đường Hoàng Tăng Bí, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!