Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH – NGANG 5,2M – hẻm xe hơi 6M – HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈgiá: 7 tỉCơ hội sở hữu ngôi nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, vị trí thuận tiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp căn nhà đẹp 59 m2 tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 59 m2 286,45 triệu/m2
      💥 căn hộ dịch vụ XUÂN PHƯƠNG – 18P – 80TR/THÁNG 💥 📍 Gần đại học Công Nghiệp – khu cực đông sinh viên 📐 7 tầng – 18 phòng đầy đủ nội ...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 25 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân, giá 5,5 triệu

      5.5 triệu 25 m2 0,22 triệu/m2
      Chính chủ ngôi nhà phố Vũ Hữu - Thanh Xuân 5,5tỉNgõ ba gác thông, khu phân lô cán bộ hưu trí của Tập thể Nông nghiệp giáp khu liên kế Bộ công an và Nhà ở...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      🆘 NHÀ hẻm xe hơi THÔNG - GIÁP TÂN PHÚ - SÁT ngã 4 BỐN XÃ - 40M - 3 phòng ngủ - CHỈ NHỈNH 4Đ🌺📍 Hẻm 479 Hương Lộ 2 – giáp ngã 4 Bốn Xã, Tân Phú💎...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 118 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 118 m2 60,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 – DT lớn, chia 3 căn cho thuê, giá 6,5 tỉCần bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP - căn hộ góc HẺM 6M - TRUNG TÂM Q6 CHỈ 3.25 tỉ📍 Vị trí đắc địa: Bà Hom- Vòng xoay Phú Lâm, P. 13, Phú Lâm, HCM💰 giá: 3.25 tỉ✨ Thông tin nhà:-...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng Bình Thạnh – khu vực trung tâm, di chuyển nhanh các trục Phan Đăng Lưu – Hoàng Hoa Thám – Nơ Trang Long🏡 Thông tin chi tiết:DT: gần 40m²Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 900 tr

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      🔥Chừng Chờ Sẽ Không Còn Thanh Lý -Bùi Mình Trực -p5-Q8💲:900🍠🏦:NH hỗ trợ nhanh chóng LS thấp.📐Dt:3,5❌8(sổ hồng+Đã Hoàn Công)📍:1 Trệt×1 Lầu...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 47 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 47 m2 180,86 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hẻm 4m trung tâm Tân Bình chỉ 8.5 tỉNgay Lý Thường Kiệt kết nối Lạc Long Quân4.5 x 10.5m (~47m2)4 tầng 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 41 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Nhà Đẹp, Khu Thời Trang Lê Văn Sỹ - Q. 3 - 4 Tầng - Nở Hậu - nội thất đầy đủ Saximin - Thiết Kế tối Ưu Công NăngKhu dân trí cao – toàn nhà đẹp – siêu ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng mặt ngõ Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế DT bìa đỏ 42m oto cất trong nhà.- Vị trí đẹp gần phố, gần siêu thị, trường học quốc tế và nhiều...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 64 m2, hướng Đông tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      bán nhanh ‼️ nhà mặt tiền MT 6TỶ🔥 P Thuận Giao. TPHCM📍Vị trí: Sát Đường 22/12. P. Thuận Giao. HCM)📐DT: 4 X 16m. Tổng 64 mét vuông. thổ cư 100%🌟...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 60 m2 119,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU HẺM THÔNG oto KHU VIP 1979 HUỲNH TẤN PHÁT TT NHÀ BÈ GIÁ 7 tỉ 150ô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal;...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 60 m2 117,5 triệu/m2
      Quá Rẻ Chỉ 7 tỉhẻm xe hơi Q. 7🌿 NHÀ BTCT 1 TRỆT 2 LẦU – logia THOÁNG MÁT – KHU DÂN TRÍ PHÚ THUẬN – HUỲNH TẤN PHÁT🏡 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận🌿...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố ĐẠI CÁT – MỚI TINH – LÔ GÓC – THANG MÁY – oto VÀO NHÀ💥 Hàng hiếm – ở ngay – KD/cho thuê cực tốt📍 Khu Cầu Thượng Cát – tiềm năng tăng...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 45 m2 355,56 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, ngõ thông Ngọc Khánh - Nguyễn Công Hoan,.... khu vực an sinh xã hội, cán bộ Đảng viên dân trí cao Nhà lung linh, chủ tặng lại toàn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 70 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
       🏡 Nhà mới 100 phần trăm – 4 tầng – hẻm xe hơi – ngay chợ Rạch Ông📍 Vị trí vàng: Nguyễn Thị Tần, P. Chánh Hưng, Q.8→ Sát Q. 5 – gần cầu Chữ Y...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngõ thông Lạc Long Quân, sát vách Lotte Mall, cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn 30m. Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài, KD sầm...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!