Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 112 m2 tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 112 m2 14,74 triệu/m2
      Mình chính chủ cần tiền KD nên bán ngôi nhà cấp 4 DT 112 m2 (4,5x25). KDC đông đúc, cách KDL Happy Land 300m. Chiều chiều ra Happy Land dạo chơi, bơi,...
      Đường 816, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 115 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 115 m2 21,05 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 115 mét vuông. MT đ. Tám Tiên, Long Hưng, Long Thượng, Cần Giuộc, Long An.DT: 115 mét vuông (4,5m x...
      MT đ. Tám Tiên, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà sổ hồng thiết kế 3 PN 2 WC, 1PK, và 1 bếp đường 5 m oto ra vào thoải mái 824 vào 100m ngay KĐT Phúc An City.Bán nhà Đức Hoà xã Mỹ...
      Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 m2, mặt tiền 30m tại Xã Mỹ Lạc - Thủ Thừa, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 2 m2 2745 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhà vườn tổng DT gần 2500m2. Trong đó có 369m2 thổ cư, trên đất có nhà cấp 3, 3 PN 3 tolet, đã hoàn công vào ở liền tặng toàn bộ nội thất. Ở ấp...
      Xã Mỹ Lạc, Thủ Thừa, Long An

      Bán gấp nhà đất tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Đang cần tiền gấp nên chính chủ cần bán ngay.Vị trí: Ngay MT chợ Đức Hoà, trung tâm Đức Hoà, Long An.DT: 111,1 mét vuông, vỉa hè rộng 5m.Mặt bằng KD...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà 1 tầng, 155 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Cần Giuộc, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 155 m2 20 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, xin chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.căn nhà phố Nguyễn Thị Chanh, Long Thượng, Cần Giuộc.DT: 155 mét ...
      Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 111 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 111 m2 11,72 triệu/m2
      Bán nhà Đức Hòa xã Đức Hòa Thượng gần ủy ban nhân dân đường nhựa ô tô chay.DT 111m2.Ngang 4m dài 28m.Giá 1,3 tỉ.Nhà full thổ.sổ hồng.Xung quanh cư dân...
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà riêng sổ đỏ hướng Tây tại Phường Bình Đức - Long Xuyên - An Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Hiện 5 phòng đang cho thuê full, có thu nhập.Khu vực an ninh, cư dân đông đúc.Gần chợ Trà Ôn, và ủy ban nhân dân Bình Đức.Cách đường nhựa chỉ 10m.Có hỗ...
      Phường Bình Đức, Long Xuyên, An Giang
      H
      Công Ty Tnhh Tư Vấn Bất Động Sản Homeseek Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 78 m2 84,62 triệu/m2
      BÁN NHÀ nội thất đầy đủ ĐẸP trung tâm thành phố BIỂN VŨNG TÀU Cần nhà mới đẹp 1 trệt 3 lầu hẻm 2 oto tránh nhau đường Trương Công Định, P.3, TP.Vũng...
      Đường Trương Công Định, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 72 m2, mặt tiền 14m tại Đường 3/2 - 11 - Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      chuyển nhượng căn hộ chung cư có sẵn nội thất xịn xò, dọn vô ở ngay tại trung tâm TP Vũng Tàu giá chỉ 2.6tỉ.+ DT: 72m2.+ View trực diện biển...
      Đường 3/2, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ Hòa - Long Xuyên, giá 650 triệu

      650 triệu 40 m2 16,25 triệu/m2
      Giá rẻ, gần trung tâm, hẻm rộng, gần quỹ tín dụng Mỹ Hòa.Nhà vừa xây, chưa ở, mới tinh.Có hỗ trợ vay.Công ty TNHH tư vấn BĐS Homeseek.đc: 185 Trần Hưng...
      Phường Mỹ Hòa, Long Xuyên, An Giang
      H
      Công Ty Tnhh Tư Vấn Bất Động Sản Homeseek Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Phường Võ Cường, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Bán nhà Góc 3 tầng làn 2 Thiên Đức nhìn hồ DT 60m2 mặt 4m ( tầng 2,3 mỗi sàn 82m2 ) Đông Nam - hướng Tây Nam Giá báo khách 5,2 tỉ ( có thỏa thuận ) ...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đại Phúc, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      DT: 72m MT: 4,5m Thiết kế tầng 1 thông sàn, 1 phòng khách, 3 ngủ, bếp và sân phơi với thiết kế hiện đại sang trọng. Vị trí gần Trường học, gần chợ, hồ...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 83 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Ai đang có nhu cầu tìm nhở tại TX Phú Mỹ thì không nên bỏ qua bài viết này!Tin đc không? Bạn chỉ cần 800 tr nhận ngay căn nhà 1 trệt 2 lầu tại trung tâm...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Nam Long 2 lại có siêu phẩm nhà 2 lầu 5 PN siêu sang.- DT: 5.7m x 14m = 79.8 mét vuông - diện tích sử dụng: 206 mét vuông.- pháp lí: Thổ cư...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 1 - Cái Răng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI -- KDC NAM LONG - Q. CÁI RĂNG - TP. CẦN THƠ ( Nhà trệt 2 lầu sân thượng - đầy đủ nội thất) DT: Ngang 5,7m x Dài 14m - diện tích sử dụng:...
      Đường 1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhà 2 tầng, 108 m2 tại Đường Xuân Thủy - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 108 m2 57,41 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường Xuân Thuỷ, khu dân cư Hồng Phát A, P. An Bình, Q Ninh Kiều, TP Cần Thơ.- DT đất: 4.5m x 24 = 108 mét vuông.- Hướng: hướng...
      Dự án KDC Hồng Phát A, Đường Xuân Thủy, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thành Công - Buôn Ma Thuột, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nhà phố VỊ TRÍ ĐẸP - giá siêu mềm Tại P. Thành Công, TP. Buôn Ma Thuột.đc: Hẻm 111/55 nguyễn tri phương, P. thành công, buôn ma thuột,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thành Công, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!