Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0925 049 *** Minh Tâm (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: hẻm ô tô - cách MT tầm...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bến Vân Đồn - 6 - Quận 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà trung tâm P. 6, Q. 4 - hẻm 3m Bến Vân Đồn, Gần Cầu Ông Lãnh - nhà có DT 114.8 mét vuông bề ngang gần 5m sổ hồng, chuẩn chỉnh.Mô tả:DT đất:...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Bán nhà KV Bình Tân xoay tiền cho con đi du học, nhà vừa xây đc 2 năm giờ cần bán chạy tiền du học.Khu trung tâm giáp 2 tuyến đường lớn.3 bước ra đại lộ Võ...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 56 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà khu vip trung tâm Q1, khu hiếm nhà bán.hẻm ô tô, khu cao tầng đồng bộ, phù hợp mở văn phòng hoặc ở.Vị trí đẹp, nhà đẹp, sổ vuông đẹp, công chứng...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Đông Hưng Thuận, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ mới hẻm xe hơi Đông Hưng Thuận Q. 12 24 phòng ngủ 5x20m 5LM 12,6 tỉ TL, call ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      - Bán nhà 1T 1Lầu: 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh, Bếp, Khách, sân để xe.- Hẻm oto tận cửa.- Vị Trí gần trường cấp 1 Hoàng Diệu 2 - Nhà Hàng Nai...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 280 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 22,99 tỷ

      22.99 tỷ 280 m2 82,11 triệu/m2
      Tin thật! Siêu hot! Chính chủ F0 Bán ngôi nhà ngay MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cầu Thị Nghè P19, Q Bình Thạnh.- DT: 10 x 27.5m.- KC: 2tầng, tiện xây mới, khai...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đẹp, vị trí đắc địa tại Phạm Văn Chiêu. DT rộng 70m2 (5x14m). Nhà gồm 5 tầng với 1 trệt, lững, 2 lầu và sân thượng. Bên trong có 5 PN tiện...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng tại Đường Quốc lộ 1A - Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Vị trí 1x đường QL 1A KP2 P. Trung Mỹ Tây, Q. 12 đường xe công.DT ngang 7,8m x 21m sổ công nhận 143,9 mét vuông đất ở đô thị.Hẻm bê tông 8m thông hiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 67 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 67 m2 89,56 triệu/m2
      Bán nhà Vườn Lài , hẻm xe hơi thông , ô bàn cờ , Ngang 4,5 x15m , ô tô ngủ trong nhà chỉ hơn 6 tỉ + Chủ bán nhà qua Mỹ với con , nhà xây vài năm còn...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Chu Văn An - Tân Thành - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT P. Tân Thành - đường Chu văn An, 6.7mx17m2, 1 lầu, giá: 11.5 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT nội bộ khu bàn cờ, gần Nguyễn Xuân...
      Đường Chu Văn An, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Calmette, P. Nguyễn Thái Bình, Q1.- DT: 40 mét vuông (4m x 10m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      sp đầu tư MT khu nội bộ giáp sân bay - 100 mét vuông - 10. X tỉ.- Khu Vip Thăng Long - Phan Thúc Duyện - Hậu Giang.- Hiện trạng 2 ngôi nhà trệt 2 lầu...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 227 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 227 m2 63,88 triệu/m2
      - Vị trí: Đường xe tải thông từ P. Linh Trung, Thủ Đức, HCM. Cách Hoàng Diệu ~ 200m. khu dân cư hiện hữu dân trí văn minh.- Tiện ích bán kính 500m đầy đủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 61 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 61 m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Thủ, Đa Kao, Q. 1.DT: 61m2 (4,5x13,5).sổ hồng, hoàn công đầy đủ, sang tên công chứng ngay.Gần chợ, trường, khu vực trung tâm dễ dàng di...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 66 m2 196,22 triệu/m2
      - DT: 4x16,5m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau.- Hẻm trước nhà 6m, thông thoáng. Sát vách sân bay, đi bộ 2 ph.- Phù hợp mở VP, cho thuê căn ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 45 m2 198,89 triệu/m2
      Cặp đôi nhà xây mới 100 phần trăm từ móng tới mái - có thang máy đến s. Thượng thiết kế đẹp nhất & giá cũng tốt nhất khu vực này.1xx/ xx /xx Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Lê Đức Thọ P15 Gò vấp.* Nhà thiết kế 3 tầng, 1 trệt. (sổ hồng riêng).* DT 4 x 17m = 68  mét vuông.* Khu vực đông cư dân, MT lớn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!