Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 39 m2 148,72 triệu/m2
      Chủ gấp bán đi định cư Mỹ hạ 1.8tỉ.Mô tả:Vị trí: Ngay bộ công an TP, giáp Nguyễn Văn Cừ, Nguyễn Cư Trinh, Trần Đình Xu, thông Võ Văn Kiệt, sát bên Bùi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 59 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 59 m2
      Hẻm ô tô rộng thênh thang đường Hoà Hưng - P. 13 - Q. 10, đối diện đầu hẻm là Bách Hóa Xanh, đường thông tứ hướng dễ duy chuyển.- DT: 4 x14 (khoảng...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 13 - Quận 12, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 x 12m - 1 trệt 1 lửng - Hướng Nam.Hẻm 3m ngắn - Hiệp Thành 13, Q12 - gần Nam Hoa cũ.SHR - công nhận đủ - chính chủ.Khu vực hẻm an ninh, yên...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 128 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 128 m2 234,38 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình, Tp. Sài Gòn (như hình).Vị trí đắc địa, KD sầm uất.Nằm ngay góc 2 MT đường Lê Văn Sỹ, nhà góc này sở hữu vị trí đắc...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      + DT: 4m x 14m.+ DTCN 50 mét vuông.+ Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + ST.+ Vị trí: Cách MT 30m. Gần BV Gò Vấp, Co. Op Mart Quang Trung, chợ Hạnh Đông Tây khu...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 150 m2 99,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm ô tô 7m Lê Quang Định, P. 5 Bình Thạnh.DT 4.5x22m nở hậu 12m công nhận đủ 150m.Nhà gồm trệt 3 lầu 7 phòng, có giếng trời thoáng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 122 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 43 tỷ

      43 tỷ 122 m2 352,46 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng rất đẹp tại Q. Phú Nhuận (như hình).Vị trí: Đường Đào Duy Anh, P. 9, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh.Gần công viên Gia Định và sân bay...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Đối diện BV 17 công viên Gia Định.4,06x18m, 3 phòng ngủ, bán nhà Nguyễn Văn Công P3 Gò Vấp 2 tầng chỉ 4,68 tỉ.+ Nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ hẻm 3m.+...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Phường 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT F7, Tân Bình. Sát chợ Nghĩa Phát, hồ bơi Lý Thường Kiệt, cách Bắc Hải và CV Lê Thị Riêng 300m. Gần tuyến Metro tương lai. Cách ngã tư Bảy Hiền...
      Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc bán nhanh nhà Bình Lợi, p. 13, Bình Thạnh.- DT chuẩn chỉnh 5x20m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu nhà 4 Tầng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      siêu hiếm nhà Cách Mạng Tháng 8, Q. 3 - lô góc bề ngang 5m - 38 mét vuông chỉ 5 tỉ 2 thỏa thuận.Gồm 2 tầng 1 trệt 1 lầu 2 PN, 2  toilet, 2 mặt...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 41 m2 115,86 triệu/m2
      - DT 41 mét vuông, Sau lộ giới còn 39 mét vuông, nở hậu phong thủy- Kết cấu: 2 tầng kiên cố, 3 phòng, logia thoáng mát- hẻm ô tô rộng 6m, vị...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 186 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 186 m2 43,02 triệu/m2
      (Giá siêu rẻ chỉ 8 tỉ) Bán nhà căn biệt thự sân vườn 186 mét vuông đường số 3, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.----------------------------- DT đất:...
      13 Đường Số 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Nguyễn Đình Chiều, Q. 3 - hẻm thông Cao Thắng giáp Q. 1.DT 38 mét vuông ngang 3 mét vuông x 11m5.Chính chủ 1 đời, hẻm trước nhà 3m5...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Xéo, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà đường Cầu Xéo, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m.- sổ hồng.- Hiện trạng nhà: 1 trệt 1 lầu.- Gần Aeon Mall Tân Phú, ngay gần công viên đi...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường 30 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Nhà 2/9K đường 30, Linh Đông, Thủ Đức.hẻm ô tô.Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu.DT 4x14.Đã có SHR.Giá 5,5 tỉ.LH: 0332 520 *** - Ms. Thi.
      2/9K, Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 148 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 148 m2 84,46 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà Bình Lợi P13 Bình Thạnh.- DT: 7x21m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu đúc BTCT.- Ưu điểm: căn hộ góc 2MT view sông thoáng mát, ngang 7m, hàng xóm...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 170 m2 52,36 triệu/m2
      Nhà cách đường Liên Khu 4-5 gần 20m, ngay cạnh KDC Vĩnh Lộc, thuận lợi giao thông, gần trường học. Nhà có điện 3 pha sẵn, phù hợp vừa ở vừa SX các ngành như...
      Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!