Thông tin mô tả
- Bán nhà giảm hơn 300
-
- Kết cấu : 1 trệt 3 lầu sân thượng
- Công năng:
- Trang bị
Hẻm 1 trục
*
*
Giá: 6,39 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 53,25 Triệu/m2
936308
Mua bán
- Bán nhà giảm hơn 300
-
- Kết cấu : 1 trệt 3 lầu sân thượng
- Công năng:
- Trang bị
Hẻm 1 trục
*
*
Trần Hồng Quang
496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
9,6 tỷ
58 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
1,8 tỷ
60 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
1,96 tỷ
49 m2
688/ Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
63 m2