Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      Vị trí gần đoạn giao Trần Huy Liệu DT: 30m2 (5x6m)Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 1 lầu, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh.Vị trí nhà gần MT đường lớn, Lê...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 99 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 99 m2 95,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi 6m Nguyễn Văn Công. P3. Gò Vấp. DT 5.5x18m. KC 3 lầu. Giá 9.5 tỉ TL.* Vị trí 2 MT hẻm thông rất hiếm có trong khu vực.*...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 74 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74 m2 74,33 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú. Chỉ cách MT đường 60m thôi.DT 5mx15m. Tổng thổ cư 74m2.Nội khu gần tất cả trung tâm hành chính, gần Aeon Mall...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Quới, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm nhựa 8m thông 1/ Lê Văn Quới, BHHA, Bình Tân.- DT: 6x11m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu.- Vị trí đắc địa, khu an ninh dân trí cao, gần siêu thị,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - Quận 10, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 34 m2 127,95 triệu/m2
      Nhà bán 353 Lê Hồng Phong Q. 10.DT 34 mét vuông ngang 6m.Gồm 1 trệt 1 lửng 1 lầu 3 PN, phòng khách, bếp đủ nội thất đẹp.Hẻm nội bộ yên tĩnh chỉ 4 tỉ...
      353, Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 108 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 108 m2 141,67 triệu/m2
      * Đường trước nhà rộng 6m, vị trí đẹp đường thông nên rất thuận tiện di chuyển đi lại, khu vực khai thác KD đa ngành nghề: Tòa nhà Văn Phòng công ty, shop...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      L
      Dương Bđs New World Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 65 m2 143,08 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Bình Thạnh - 65m2 - 1 trệt 1 lầu- chủ ở lâu đời chưa qua đầu tư- hẻm ô tô chạy tới nhà. Chủ cần tiền xoay sở việc KD nên...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Song Hành - Hóc Môn, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 111 m2 13,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đường Song Hành, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn. Cách trường Trung học phổ ...
      Đường Song Hành, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Bá Kiện - Quận 10, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 45 m2 133,12 triệu/m2
      Nhà 4 tầng BTCT hoàn công đủ - 130 Hồ Bá Kiện Q. 10 - hẻm thông.DT: 45 mét vuông ngang 4m5 x dài 10m.Tổng 4 Tầng BTCT 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN,...
      130, Đường Hồ Bá Kiện, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 2 - Quận 5, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 90 m2 173,34 triệu/m2
      Tọa lạc trong KDC sang trọng, văn minh, dân trí cao, không ngập nước, không lấn chiếm buôn bán, đường trước nhà thông thoáng, rộng rãi, oto xe tải ra vào...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      - chính chủ cần bán gấp trước tết ngôi nhà nát DT lớn giá rẻ.- DT: 4 x 20m, nhà phong thủy tốt nở hậu chữ L 8m.- Hiện trạng: Nhà nát gần như đất trống,...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 157 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 157 m2 105,1 triệu/m2
      - Vị trí: Chỉ cách đường chính Trần Não 300m đường rộng 8m.- Khu vực KD sầm uất nhiều nhà hàng, quán ăn.- Có thể xây dựng căn hộ dịch vụ tạo dòng tiền...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, hướng Nam tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      + 40 mét vuông, 4 x 10m; diện tích sử dụng 150 mét vuông.+ Nhà 4 tầng đúc BTCT mới đẹp, 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3 phòng ngủ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 10m tại Đường 3 - 9 - Gò Vấp, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 52 m2 122,12 triệu/m2
      - căn nhà phố KD ĐANG CHO THUÊ 13TR /THÁNG - GÒ VẤP - GẦN CV LÀNG HOA ngay NGUYỄN VĂN KHỐI VÀO._ 52M2( 4.3x 12 ) CÔNG NHẬN 32M.NỞ HẬU 4.45. SỔ VUÔNG A4 -...
      Đường 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 108 m2 tại Đường 54 - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 108 m2 115,75 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm trên đường 54, thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2. Cách đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 200m, thuận tiện di chuyển Đỗ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường 54, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 135 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 135 m2 151,86 triệu/m2
      Villa nhà mới để ở cuối năm khu phố Lê Văn Sỹ ra Hoàng Diệu ngay Nguyễn Văn Trỗi P10 Phú Nhuận.DT đất: 9x15m. DT sàn sử dụng 135m.- Nhà xây tâm huyết hầm...
      182, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 27 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 27 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Vạn Kiếp cách hẻm ô tô 10m, 3.5 x 8,5m, CN: 27m2, sàn 54m2, 1 lầu đúc, giá: 3 tỉ (TL) Đạo: 0972 771 ***- Dt: 3.5 x 8.5m, CN: 27m2, 1 lầu...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      - DT: 4x14m (56m2).- Nhà 1 trệt 2 lầu, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, có phòng khách bếp siêu rộng rãi và thoải mái.- Vị trí: Gần ngay ngã 4...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!