Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 63 m2 82,54 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 1 trệt 1 lửng, phòng khách, Bếp, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.+ Giao thông thuận tiện.+ hẻm ô tô.+ Chính chủ lâu đời.AC02Z04Z092.
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Chị Bảy cần bán ngay nhà đường Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7. DT 4 x 13m. Sổ sẵn.- Nhà cách MT đường Nguyễn Thị Thập 50m, 1 trục thẳng, xe 4 chỗ tới nhà,...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm 2941, Phạm Thế Hiển, P7, Q8Hình ảnh chụp thực tế.ACE thiện chí, hotline xem nhà trực tiếp và thỏa thuận giá.Cảm ơn nhiều.
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn - Quận 12, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT hẻm 5m - xe tải vào tận nơi - Phan Văn Hớn, Tân Thới Nhất, Q. 12.- Đường trước nhà có quy hoạch đường lớn, tương lai thành căn ...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Nhà nằm trên đường số 33, P. Bình Trưng Tây, Q. 2. Gần đường Lê Văn Thịnh, cách BV Lê Văn Thịnh 300m.- DT đất: 60m2 (6 x 10m).- DT sàn...
      Đường Số 33, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Hồi - Hóc Môn, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      🌼Nhà sân ô tô, xã Xuân Thới Sơn gần Công Viên Sinh Thái Hóc Môn, Quán Gà 34* DT: 5m x 24m SHR (Hướng Nam)- Nhà 1 trệt, 2 lầu có: 4phong ngủ 4 nhà vệ...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Vị trí gần căn hộ 151 Nguyễn Đình Chính.DT: 30m2 (5x6m).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.Dễ dàng di chuyển tới Chi cục...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 113 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 113 m2 85,85 triệu/m2
      - chính chủ ngộp cần bán ngay hạ giá 1 tỉ.- DT hiếm: 4.5 x 25m, nở hậu 5.2 mang tài lộc.- Hiện trạng: nhà c4, ở tạm thời hoặc xây mới.- Vị trí: hẻm xe ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Đường Thạnh Xuân 22 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 52 m2 72,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Thạnh Xuân 22.DT 4,5x12m.Nhà gồm 1 lầu 2 phòng ngủ hướng Bắc đường xe tải thông.Gần chợ trường học.Tiện nghi đầy đủ cư dân...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - Quận 5, giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 44 m2 156,37 triệu/m2
      Nhà bán Q. 5 5 tầng BTCT gần MT Nguyễn Biểu - vuông vắn - 44m2 4  phòng ngủ.DT: 44m2 ngang 3m1 x 14m.Gồm 1 trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng, 4...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 39 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 2 - Quận 5, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 39 m2 161,54 triệu/m2
      đc: Huỳnh Mẫn Đạt, P. 2, Q. 5.giá: 6 tỉ 300 tr đồng.DT: 6.5m x 6m hơn (30.5m2).PN: 3 | WC: 4.Nhà đc bán kèm toàn bộ nội thất.DT gần MT: 6.5m x 6m.Vị trí đắc...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 43 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Lạc Long Quân, P11, Tân Bình.DT: 4x13m trệt lầu, giấy phép xây trệt 3 lầu ST.Vị trí gần ngã tư bảy hiền, chợ vải tân bình...Khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 105 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - Phú Nhuận, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 105 m2 157,15 triệu/m2
      Vị trí nhà góc 2 MT đường KD nhiều ngành nghề gần Nguyễn Văn Trỗi Q. Phú Nhuận.diện tích sử dụng: 7x15m. diện tích sử dụng 525m2.- Nhà xây 5 tầng, mới...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 240 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 240 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà phố đường lớn 7 m thông 1/ ngay ngã năm đường Vĩnh Lộc - Bình Chánh.Ngay chợ 10m x 24m, SHR. Giá 7 tỉ 200 tr bớt lộc nhé.Công...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      + Vị trí: Đoạn Phan Xích Long, Phùng Văn Cung, Phú Nhuận, khu tiện ích dịch vụ vô vàn hiếm có nhà bán.+ hẻm ô tô 7 chỗ vào nhà, gần MT đường đi lại thuận...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 81 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 81 m2 203,71 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh ngôi nhà đường Cộng Hòa P. 4 Q. Tân Bình.- DT: 4.5x18m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT, nhà mới vô ở ngay.- Đường nhựa...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Duy nhất - góc 2 MT - 5 tầng - 4 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh nội thất luxury nhỉnh 7 tỉ - Cống Lở - P15 Tân Bình.Vị trí đẹp. Hiếm nhà bán....
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 132 m2, mặt tiền 10m tại Đường 6 - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 132 m2 46,97 triệu/m2
      bán nhanh! nhà c4 Chưa qua đầu tư - Đường thông ngay khu tái định cư Linh Xuân.- DT: 132 mét vuông (10m x 13m) công nhận 96,1 mét vuông.- Vị...
      Đường 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!