Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 131 m2 tại Đường Lê Lai - 12 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 131 m2 80,16 triệu/m2
      HOT!- căn hộ góc 2 MT hẻm xe hơi Lê Lai, Q. Tân Bình.- DT: 7x19m, 131m2 - Trệt + lầu. Vị trí xe hơi đi thông ra trần mai ninh, và trung lang.- DT đất...
      Đường Lê Lai, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Quận Thủ Đức, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 200 m2 87,5 triệu/m2
      cực hiếm căn hộ dịch vụ - gần đại lộ 3 - CĐ Công thương - 8x25m - 4 tầng - 17 phòng - thu nhập 60tr/th đường xe tải - gần Đỗ Xuân Hợp - chỉ nhỉnh 17...
      Đường Số 12, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 140 m2 tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Hưng Long - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      sổ hồng riêng đầy đủ, mua đi sang tên luôn.DT: 5 x 28m, SHR.Giá: thương lượng NH hỗ trợ vay đc 50 phần trăm).Khách không lấy nội thất em bớt cho 50...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê - Bình Chánh - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      bán nhanh ngôi nhà ngay MT đường Trịnh Như Khuê, Bình Chánh, cách chợ Bình Chánh chỉ 500m.DT 80m2.Nhà vừa xây nay cần tiền bán nhanh thiết kế 1 trệt, 1...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 65 m2 147,7 triệu/m2
      + Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, Khu Thuận Việt,...+ Hẻm Nhựa oto thoải mái, oto vào nhà.+ DT:...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà 99/16, Bình Tân, ngay Tân Phú Đường nhựa 8m.Nhà: 4 tầng 4*18m giá: 6.3 tỉ TL.DT: 4*18m. 72 mét vuông. Hẻm 8m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu 1ST...
      99/16, Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Nghĩa Thục - 3 - Quận 5, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 48 m2 46,88 triệu/m2
      Qua Mỹ định cư, cần bán nhanh ngôi nhà ngay Nghĩa Thục, P. 6, Q. 5. - Hẻm oto 8m thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm.- Hiện tại tôi đang cho...
      Đường Nghĩa Thục, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - 1 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 54 m2 92,6 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm 54m2 cạnh Cao Đẳng Bách Khoa, khu vực hiếm nhà bán. Giá chỉ 5 tỉDT: 54m2 - diện tích sử dụng: 94m2- Kết cấu: 2 tầng BTCT gồm...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 240 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 240 m2 27,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhà khu hoa sứ, p bhh , sát aeon mall tân phúDt 4-14m, 5 tấm, 5 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh. Siêu đẹp, siêu vip, hẻm thông kdbbKv...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Nằm MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Tân Quý Tây, huyện Bình Chánh, HCM.- Thiết kế hiện đại nhà 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách, 1 gian bếp, 3 PN, 2 WC.- Ngang 5m...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Nhà đường 1 sẹc đường Nơ Trang Long, P. 12, Q. Bình Thạnh.- DT 50,4 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu (3 PN, 3 vệ sinh).- Hẻm nhà thông đc...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 52 m2 75,97 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG, diện tích sử dụng : 150 mét vuông - MT ĐƯỜNG 10M CHỈ 3,95 TỎI - LÔ NHÌ ĐƯỜNG HUỲNH THỊ ĐỒNG, THỊ TRẤN NHÀ BÈ ( NẰM CẠNH VPCC...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 64 m2 68,6 triệu/m2
      Hot 4 - 16 4lầu 4.390 tỉ khu Bình Tân.Nhà vừa xây thiết kế hiện đại. Xách va li vào là ở. 47/27 Bình Thành, P. BHHB, Bình Tân 4.390 tỉ.Nhà 4 tấm hẻm ô ...
      47/27 Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 112 m2 86,61 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán gấp nhà Hồng Lạc, gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2. ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà.- DT: 4,5 x 24m, nở hậu 5,2m, phong thủy tốt.- Kết cấu:...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Tình trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp tủ bếp. Phòng khách, nhà mới ở ngay, sân trước nhà đậu 10 chiếc xe.SHR chính chủ,...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 95 m2 68,32 triệu/m2
      + hẻm ô tô 4 chỗ, sạch sẽ an ninh, đi lại thuận tiện.+ Ngang 5.3m x dài 17m x nở hậu 5.5m - Kết cấu 1 trệt 2lầu sân thượng, tổng 7phòng, 8 nhà vệ ...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 52 m2 47,12 triệu/m2
      Chị Bảy cần bán ngay nhà đường Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7.- Nhà cách MT đường Nguyễn Thị Thập 50m, 1 trục thẳng, xe 4 chỗ tới nhà, trung tâm Q. 7.-...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!