Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 2 - Quận 5, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 64 m2 46,1 triệu/m2
      bán ngay Trả Nợ Cho Con Nhà Nguyễn Trãi, P.2, Q. 5. Giá 2tỷ950/64 mét vuông/0765 874 *** Sang- Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 210 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 12 tỷ

      12 tỷ 210 m2 57,15 triệu/m2
      MT hẻm lớn phan văn hớn tân thới nhất - KD tốt thông khắp nẻo - 210m2 (10.5x20).Giá: 12 tỉ thỏa thuận.Hiện 2 căn riêng biệt có thể mua 1 trong hai.- Dãy...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 64 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Chủ ngộp NH cần bán nhanh.DT: 64m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh).Hẻm trước nhà 8m oto thoải mái ra vào.
      Hẻm xe hơi 1/, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 48 m2 tại Đường Bình Tiên - 13 - Quận 6, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 48 m2 59,59 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hẻm Bình Tiên , F13 , Q6 -DT :4x12 ( 48 ) ( Thổ Cư 100 phần trăm )-Giá : 2tỵ860-Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  nhà vệ sinh , 1...
      Đường Bình Tiên, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Điểm 2 - Hóc Môn, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      * Bán nhà xây Mới / ngắn đường Bà Điểm 2, xã Bà Điểm Hóc Môn.- Cách đường Nguyễn Thị Sóc, trường Trung học phổ thông Bà Điểm 600m.- Cách Chợ Đầu Mối Hóc...
      Đường Bà Điểm 2, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 65 m2 tại Đường Võ Trường Toản - 15 - Quận 5, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 65 m2 61,39 triệu/m2
      Đường trước nhà 6m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 65m2 (sàn 195m2) hoàn công đầy đủsổ hồng, công chứng ...
      Đường Võ Trường Toản, Phường 15, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 120 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Thông tin chính xác 100 phần trăm - nhà thật - bán thật.- Xem nhà gọi 0907 989 *** Ms Vân (Chuyên deal bất động sản Q. 1,3).- DT: 5,5 x 20m (120m2),...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 28 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 28 m2 219,65 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, BÌNH THẠNH ( ngay ngã tư hàng xanh )Ngang 7x4mdiện tích sử dụng gần 100m21 trệt, 2 lầu, có logia, 1 sân...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 12m tại Đường Phước Thiện - Quận 9, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      DT: 54m2 (4.5x12m).- DTSD: 220m2 thổ cư 100 phần trăm. Nhà xây chắc chắn.- Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Có sân phơi đồ và không...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà đường Đào Duy Anh, nhà 1 trệt 2 lầu, pháp lí rõ ràng.- Vị trí: Gần cấp 1 Hồ Văn Huê 100m. Cách đường lớn 100m, giao thông thuận tiện dị chuyển giữa...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 40 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 10 - Quận 10, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hẻm Tô Hiến Thành , Q10 -DT :4x10 ( 40m2 ) ( Thổ Cư 100 phần trăm )-Giá : 3ty500-Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  phòng vệ sinh...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mai - 7 - Quận 3, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 62 m2 36,3 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà hẻm Nguyễn Văn Mai, P. 8, Q. 3.- Kết cấu nhà 1T 2L, 3 phòng ngủ - 4 toilet.- DT 62.8m (4.5m x14m).- Hẻm xe oto đi...
      Đường Nguyễn Văn Mai, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 42 m2 73,58 triệu/m2
      Khu víp! Đường Nguyễn Thái Sơn - P3 Gò Vấp - kế bên BV 175 - 5p qua Bình Thạnh Phú Nhuận - vị trí trắc địa KD mọi ngành nghề - ĐH công nghiệp - nhà 3 tầng...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 152 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 152 m2 61,19 triệu/m2
      Mã căn: NP427.Nhà 4 tầng - 4,3mx21m nở hậu 12,5m (152m2) - oto tới nhà.KD căn hộ dịch vụ.NH định giá 9,5 tỉ. Chủ bán nhanh 9,3 tỉ.- Chính chủ cần bán ...
      Đường 109, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 59 m2 20,34 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại căn nhau sau bến xe An Sương, xã Bà Điểm, Hóc MônKhu vực đông cư dân, đường giao thông kết nối QL22, QL1ANhà xây kiên cố, 2 phòng ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô có PN tầng một 72m2 đường Nguyễn Văn Đậu, P. 5 Bình Thạnh.Ngang 6,3 nở hậu 7m.Giá 5. Xx tỉ.contact Mai: 0909 215 *** trực tiếp chính...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khánh Hội - 3 - Quận 4, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 60 m2 48,17 triệu/m2
      Vị trí nhà đường Khánh Hội, P3, Q4.DT 60m2 (4x15) kết cấu 1 trệt 1 lầu, sổ hồng công chứng ngay trong ngày khu vực trung tâm không ngập nước.Thuận tiện...
      Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26 - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 71 m2 130,99 triệu/m2
      Mã căn: NP424.Nhà bên sông - hẻm ô tô đường 26 Hiệp Bình Chánh giá 9,3 tỉ.Ngang 4.2 dài 17m.- 1 trệt 2 lầu và sân thượng trước sau view toà 81 tầng.-...
      Đường 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!