Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 43 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 24 - Bình Thạnh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 4.3x10m, sát ngay chợ Bà Chiểu, nhà mới đang cho thuê 10tr/tháng. Kết cấu; 1 trệt, 1 lầu, BTCT, hẻm thông, sát MT nên di chuyển tiện lợi,...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ muốn chuyển công tác nên cần bán ngôi nhà:Hẻm 1 sẹc, Cách MT Lê Văn Thọ chỉ 50m.Hẻm xe ba gác. Đường trước nhà rộng rãi, ~ 5m nên để xe thoải...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      XE TẢI ĐỖ CỔNG - 60 mét vuông x 3 TẦNG TĂNG NHƠN PHÚ A, THỦ ĐỨC. ĐƯỜNG oto TRÁNH - SỔ HOÀN CÔNG ĐỦ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY Khu vực trung tâm hướng ra Lê Văn...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 120 m2 55,84 triệu/m2
      Hàng vip! bán gấp nhà c4 nhà 2 MT đường gần đường Đặng Văn Bi - P. Trường Thọ 120 mét vuông ngang 7.6m ô tô ra vào thoải mái.Bán nhà 2 MT hẻm ô ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà trong KDC bình hưng liên kế bến xe Q. 8 vào 500 mét.- DT 4x18m xây 1 trệt 2 tầng lầu nhà đã hoàn công đầy đủ, đường nhựa trước nhà 12 mét.-...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 13, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 48 m2 48,96 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Tân Thới Nhất, p.Tân Thới Nhất, Q. 12. Giá 2,35 tỉ/48 mét vuông, liên hệ ngay Như 0766 372 ***.DT 48 mét vuông...
      Đường Tân Thới Nhất 13, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      Tôi có cái hotel cần bán đường Lý Tự Trọng P. Bến Thành Q. 1.- DT: 3.8m x 16m nở hậu.- Kết cấu: Nhà 5 tầng thang máy, đầy đủ nội thất cao cấp.- pháp lí:...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 86 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 86 m2 197,68 triệu/m2
      + Siêu phẩm có 1 không 2, tại trung tâm Q. 1 P. Nguyễn Cư Trinh. Đường trước nhà sân rộng 16 - 20m, đậu 10 xe oto thoải mái.+ Gần BV Từ Vũ, Phố Tây Bùi...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
      L
      Dũng Nhà Đẹp-sài Gòn King Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 66 m2 86,37 triệu/m2
      - hẻm ô tô 8m, thông Lê Văn Quới, Hương Lộ 2.- 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.- 1 Phòng khách, 1 bếp, 1 thư giãn, 4 ngủ.- Chủ thiện chí bán để qua khu...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Chính chủ cần vốn gấp bán nhà Nơ Trang Long, pháp lí đầy đủ, TT sang tên ngay trong ngày(bao phí công chứng).- Vị trí: Gần chợ Bà Chiều, gần ngã 4 Nơ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 56 m2 139,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà đẹp hẻm xe hơi đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 14m (vuông vắn) không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 45 m2 57,78 triệu/m2
      đc: Trần Quang Diệu, P14, Q3.- DT; 5 x 9m.- Kết cấu: Trệt lầu, P khách, P bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, logia thoáng mát.Giá bớt lộc.L/H 0829 785 ***...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 2 - Bình Thạnh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 58 m2 63,8 triệu/m2
      🌵🌵Điện Biên Phủ , sát Q. 1, 58m2, 3tỉ7 tỉ,nhà mới ở ngay.🌲🌲+ Nhà mới đẹp ngay cách Q1, Hàng Xanh 200m.+ Gồm 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 4 nhà ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà hẻm 7m 1/ thông ra Nguyễn Ảnh Thủ tại P. Hiệp Thành Q. 12.DT: 5x 20m (100m2).Vị trí ngay kế khu dân cư cao cấp Hiệp Thành City, nhà...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Đồng Đen - 13 - Tân Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 48 m2 44,8 triệu/m2
      Ngộp NH bán ngay Đường Đồng Đen, P.13, Q. Tân Bình. Giá 2tỷ150/48 mét vuông/0765 874 *** Sang- Kết cấu: 4m*12m=48m gồm 1 lầu 1 trệt 1 sân thượng...
      Đường Đồng Đen, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hà, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 56 m2 70,54 triệu/m2
      * Hạ giá nhà cách đường Lê Thị Hà, trường Trung học cơ sở Tô Ký 500m.- Cách chợ, UB Xã, BV, trung tâm huyện Hóc Môn 900m.- Gần đường Song Hành, Quang...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 52 m2 tại Đường Mai Văn Ngọc - 11 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      bán nhanh nhà Mai Văn Ngọc, P. 11, Phú Nhuận.- Vị trí: Nằm hẻm xe hơi 5m, ô tô chạy thoải mái, cách MT Mai Văn Ngọc vài bước chân, khu vực sầm uất, an...
      Đường Mai Văn Ngọc, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 52 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      Bán nhà Thạnh Xuân 35, Q. 12DT: 4x13m Nhà 1trệt 1lầu, 2 phòng ngủ 2WCĐường bê tông 6mGần cao đẳng điện lực, KDC thoáng mát, an ninh, dân trí caoCho...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!