Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      - Trung tâm Q. 3 và 10. Tập trung nhiều tiện ích NH cao ốc văn phòng.- Ngang 4.2mx15.5m công nhận 62,9m2 4 tầng.- Cách chợ Bến Thành 5 ph - BV quốc tế - nhà...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng - 4 - Quận 5, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà tại: Đường Trần Bình Trọng, P. 4, Q. 5, DT 70 mét vuông.- Một đời chủ, kết cấu kiên cố. DT vuông đẹp 4m x 17m. Gồm trệt, lửng, 3 lầu. Hẻm rộng...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 53 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 53 m2 60,19 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m Bắc Hải, P. 15, Q. 10. Với giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 3tỉ 190 trNằm ngay khúc giao Thành Thái với Bắc Hải, Ngay tòa nhà Mobifone Q. 10 DT đất...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 156 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 156 m2 92,31 triệu/m2
      + Vị trí: Sát MT, hẻm một trục trải nhựa sạch, đẹp, oto tránh, 7 chỗ vào nhà. Trung tâm Bình Thạnh, thông qua Nguyễn Văn Đậu.+ Nhà 4 tầng BTCT kiên cố. Gồm...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 68 m2 58,53 triệu/m2
      Hẻm 1/ 6m thông xe tải đường Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10. oto ngủ trong nhà.DT: 4m x 17m nhà xây dựng thiết kế mới kiến trúc hiện đại đẹp mắt 1 trệt + lửng, 3...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Gấp gấp gấpCần bán ngôi nhà đ.nguyễn hoàng P. an phú TP thủ đứcĐường trước nhà 7m thông thoáng (có vỉa hè)Nhà hoàn công đầy đủKết cấu 3tầng 3PN...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 79 m2 40,38 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay Đường Trần Bình Trọng, P. 5, Q. Bình Thạnh, cách Phạm Văn Đồng 200m.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu (1p khách, 1p bếp, 4p ngủ, 3p  toilet).- DT:...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 102 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 102 m2 171,57 triệu/m2
      - Trung tâm Phú Nhuận thuận tiện giao giao thông các Q. ngang 6mx17m.- KC 5 tầng. Thích hợp xây dựng làm spa văn phòng căn. Hộ dịch vụ.- Đường oto thông hai...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Vip! ngôi nhà sát MT Quang Trung, P. 8, Gò Vấp, cách chợ Hạnh Thông Tây 500m.DT: 4m x 11,75m (CN: 47,1 mét vuông). Giá: Tl.pháp lí: SHR hoàn công...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2 tại Phường 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Chủ cần bán ngay nhà ngộp, còn mới cực đẹp!DT: 40m2 (4x10).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh).pháp lí: Sổ sẵn, sang tên công...
      Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY NHÀ LÝ TƯỞNG - MT ĐƯỜNG XE TĂNG - NHÀ MỚI ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT - CHỦ DI CƯ NÊN CÓ giá mềm - 3 TẦNG 4 PN - NỞ HẬU THU TÀI LỘC HIỆP PHÚ THỦ ĐỨC....
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m , giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại ngôi nhà cấp 4, 1/ đường Dương Công Khi, xã Tân Thới Nhì, Hóc MônNhà xây 3 PN, 2 toilet, sân, phòng khách, sân, nhà bếp rộngXung...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 44 m2 67,96 triệu/m2
      * Cần bán nhà giáp Gò Vấp, chủ vừa xây chưa ở, đúc thật kiên cố, tâm huyết chính chủ.* Nhà bán gần MT đường thuận tiện di chuyển qua lại trong Q. 12 và...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cao Đức Lân - Thủ Thiêm - Quận 2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 60 m2 64,84 triệu/m2
      Đường trước nhà 6,5m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 60 mét vuông (sàn 120 mét vuông) hoàn công...
      Đường Cao Đức Lân, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 60 m2 188,34 triệu/m2
      Phú Nhuận.Ngay khu VIP Phan Xích Long - Công viên Phú Nhuận - liên kế Q. 1.- DT 60 mét vuông, nở hậu 4,5m, 5 tầng, thang máy, sân thượng thoáng.- Vị...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 48 m2 29,17 triệu/m2
      * Bán nhà/ngắn đường Xuân Thới Thượng 26 - 1A, Cách đường Phan Văn Hớn 800m.- Gần chợ, trường học cấp 1 - 2, UB xã, trạm y tế, công viên du lịch sinh thái,...
      Đường Xuân Thới Thượng 26, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Chủ Cần bán ngay nhà 2/ Liên Khu 4 - 5 P. Bình Hưng Hòa B - Q. Bình Tân.Vị trí cách chợ chỉ vài bước chân, sát KDC Vĩnh Lộc, công viên...DT: 4x13m hẻm 5m...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 38 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 15 - Phú Nhuận, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 38 m2 78,69 triệu/m2
      - DT: 4 x 8,5m. ( giá: 2,99 tỉ)- Hiện trạng: 2 tầng BTCT- Gần chợ, siêu thị, TTTM, BV, trạm y tế...- Giá: Còn thỏa thuận cho KH thiện chí.- pháp lí: SHR...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!