Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      - DT 45m (4.3m x 11m). Nhà cực đẹp.- Nhà chủ xây để ở nên rất tâm huyết xây rất kiên cố, chắc chắn, gồm 2 lầu và sân thượng, tổng 3  phòng ngủ, chủ...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 42 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhà ở Quang Trung P8 Gò Vấp 42 mét vuông.- DT: 3,5m x 12m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Công năng: PK, bếp, 3  phòng ngủ,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 78 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 78 m2 255,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà ngay Nguyễn Thị Minh Khai P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 4m x 20m.- Công nhận 78m2.- Thiết kế 5 tầng đúc BTCT 26 nội thất đầy đủ như:...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2 tại Đường Bãi Sậy - 4 - Quận 6, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 44 m2 70,23 triệu/m2
      Siêu phẩm - Bãi Sậy 40 mét vuông - 3 tầng - phù hợp KD/ đầu tư - gần chợ Bình Tiên.+ DT 44 mét vuông (4 x 11) - 3 tầng - 3  phòng ngủ -...
      Đường Bãi Sậy, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngay MT Quang Trung P. 8, Q. Gò Vấp.DT: 4m x 17.5m.Kết cấu: Đúc kiên cố 1 trệt 1 lửng 3 lầu.Nhà gồm có garage oto, phòng khách, khu vực ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 115 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 9 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 115 m2 83,48 triệu/m2
      Giá quá rẻ 85tr/m, nhà hẻm xe hơi 6m Khu Bàu Cát,Tân Bình TP.HCM, 2 mặt hẻm trước sau, khu sầm uất.* DT: 4.4 x 25m, nở hậu 5.2m (CN 115m), sổ đẹp.* Hiện...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      nhà tại hẻm Nguyễn Văn Nghi, P. 7, Q. Gò Vấp. Vị trí gần MT, hẻm sạch đẹp an ninh.Gần Q. Bình Thạnh. Gần trường Đại học Công Nghiệp 4, Gàn sân bay.Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng tại Đường Phó Cơ Điều - 4 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay nhà hẻm Phó Cơ Điều, P.4, Q. 11.DT 3m x 8.3m (nở hậu 3.5m) DTCN 27.2 mét vuông, hướng T.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 3...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà ô tô 4 chỗ tới tận cửa.- DT: 40m2, đủ đáp ứng ở lâu dài.- Hiện trạng nhà còn mới vô ở trước tết, không cần sửa sang...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 91 m2 tại Đường Trần Huy Liệu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 91 m2 175,83 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 35 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 35 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà.374A/40 Nguyễn Xí P. 13 Bình Thạnh.Nhà hẻm oto cách mt Phạm Văn Đồng 150m.Nhà 1 trệt 1 lầu củ tiện sửa chữa.DT: 2,9 x 12m.DTCN: 35 mét ...
      374A/40, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      N
      Nghiêm Thị Thảo Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tân Thới Nhất 12 - Quận 12, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 28 m2 66,08 triệu/m2
      Nhà đường Tân Thới Nhất 12, giá 1,85 tỉ, ngay chợ Lạc Quang, p TTN Q. 12. Nhà chính chủ gửi. sổ hồng riêng..- nhà c4 có gác, DT 4x7m. Hướng Bắc.- Vị trí...
      Đường Tân Thới Nhất 12, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Nguyễn Đông Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 80 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 80 m2 116,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm nhựa 8m thông đường Nhất Chi Mai, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt lửng, tiện xây dựng mới để ở.- Vị...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 73 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 73 m2 176,72 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm nhựa 10m khu K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 5.5 x 15m vuông vắn.- Hiện trạng: Cấp 4, tiện xây dựng mới.- Hẻm nhựa 10m có vỉa hè, hẻm...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Long, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      - Nhà ngay MT đường chợ khu vực KD buôn bán đông đúc cho thuê tháng 15tr, nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu 3 PN.- SHR bao sang tên công chứng cho a/c có thiện chí...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: Ngang 6m dài 7m, bề ngang rộng rất đẹp.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu ST, 4 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Nguyễn Cửu Vân P17 Q.Bình Thạnh - DT 4x18 mét vuông sổ đẹp không lỗi phong thuỷ . - Kết cấu 6 tầng BTCT . Gồm...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 58 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 tiện xây mới ngay Nguyễn Văn Đậu P11 Bình Thạnh - DT chuẩn 5,8x10m Sổ đẹp không lỗi phong thuỷ . - nhà c4 tiện xây...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!