Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 1 tầng, 78 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà hẻm xe hơi 78 mét vuông. Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Q. 7. Giá 3tỷ250/ 0765 874 *** Sang- Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Nhà hẻm 10M Bùi Đình Túy, P24, 4x18m 72 mét vuông nhà 5 lầu, 9 phòng, ô tô vào tận nhà, hợp đồngT 30tr- DT 4x18m 72m2- Kết cấu 1 trệt 4 lầu 9 phòng...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      Chủ cần tiền trả lãi, cho ra đi em nhà cấp 2 ngay Lê Văn Sỹ, Q. 3. hẻm xe hơi 6m.Giá TL chính chủ.Cách trường Đoàn Thị Điểm, cấp 1 Nguyễn Thi, Siêu thị...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 8 - Phú Nhuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 59 m2 67,8 triệu/m2
      HẺM NHÀ GIÀU - 30M RA MT - HÀNG XÓM NGƯỜI NỔI TIẾNG - 5 TẦNG BTCT+ Hẻm đường Nguyễn Đình Chính, p.8 Phú Nhuận - cách MT chỉ 30m+ Khu an ninh dân trí - đi bộ...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 46 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà đường Vườn Lài, Tân Quý, Tân Phú, sổ pháp lí rõ ràng, có thể sang tên công chứng ngay.* Vị Trí: Gần trường cấp ...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3, giá 18,95 tỷ

      18.95 tỷ 80 m2 236,88 triệu/m2
      Bán nhà hạ chào 6 tỷ, đường Vườn Chuối, P4, Q3, 80 mét vuông, 5 tầng, ngang 6m.+ DT: 5.6m x 13.8m+ Nhà kiểu căn biệt thự mới đẹp trệt 2 lầu...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Giá Rẻ Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sa - Quận 3, giá 8,68 tỷ

      8.68 tỷ 62 m2 140 triệu/m2
      Không có căn thứ 2 - TT Q. 3 - nhà 3 tầng (3 phòng ngủ) hẻm xe hơi 6m - phố bờ kè Trường Sa, DT: 62 mét vuông nở hậu, nhỉnh 8...
      Đường Trường Sa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Quận 10, giá 114,7 tỷ

      114.7 tỷ 37 m2 3100 triệu/m2
      Nhà vừa xây 2 năm trước nhà hẻm xe hơi , đường thông thoáng ra đường hồ thị kỷ và hùng vương.DT: 4m x 9,3m - (37.6 mét vuông).Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Hùng Vương, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay phố KD khu bàn cờ P. 15, Q. 10.DT: 4,7 x 11 DT vuôn vức.Kết cấu: 3 tầng.Vị trí khu vực KD tốt nhìu nghành nghề cho thuê như công ty, spa.giá:...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 56 m2 47,33 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Cao Đức Lân, p. An Phú, Q. 2. Giá 2,65 tỉ, DT 56 mét vuông, liên hệ ngay Như 0766 372 ***, sổ riêng.DT 56 mét vuông...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Gấp Bán Giảm 700tr Giá Mới 5tỷ25 - 4 Tầng Sổ Vuông Hoàn Công Đủ 20M Ra MT Đồng Đen TânBìnhMô tả: Nhà đẹp ở ngay: 4 tầng BTCT; sân thượng view đẹp;...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 63 m2 160,32 triệu/m2
      Vị trí: hẻm 12 nhà sát MT Bùi Đình Túy P12 Bình Thạnh nhà nằm trong KDC quy hoạch bài bản, đất vuông vắn sát MT hẻm 12 m, nhà đối diện công viên để đc 3 ô ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường 58 - Phước Long A - Quận 9, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà 1 cấp 4, cách chợ Phước Bình 5p xe máy, khu vực cư dân hiện hữu an toàn- Ngang 4,3 dài 16,5 m - DTSD thực tế 72 mét vuông, công nhận 62m2- hẻm ...
      Đường 58, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 85 m2 77,06 triệu/m2
      + DT: 85m²(4x21) trệt, 2 lầu, ST.+ Thiết kế 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, 2 giếng trời, hồ cá tiểu cảnh.+ Chủ chuyên KD gỗ quý, nên nhà toàn...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 64 m2 187,5 triệu/m2
      + Chủ không đáo hạn đc NH, mở bán hotel đang có dòng tiền cho thầu lại 1 năm 450 tr,+ DT: 4x16m, công nhận đủ.+ Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu, 12 phòng.+...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Vì Tôi cần tiền nên bán ngay nhà sổ hồng riêng giá rẻ ngay KDC Bình Thành, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân.- DT 6m x 7m. Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường 385 - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 71 m2 98,6 triệu/m2
      NHÀ BÁN MT ĐƯỜNG 385 - TNPA Q9. DT 71 mét vuông ( 4,5* 15,8)Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, oto đang ngủ trong...
      Đường 385, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 271 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lã Xuân Oai - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 9 tỷ

      9 tỷ 271 m2 33,22 triệu/m2
      Bán đất + tặng nhà nát hẻm ô tô ra vào thoải mái ngay trường Dương Văn Thì - đường số - P. Tăng Nhơn Phú A KDC sầm uất.Bán nhà hẻm ô tô, đường số, P....
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!