Thông tin mô tả
Bán
Hẻm ôtô lớn Phan Sào Nam, Tân Bình, P. 11, Tân Bình.
Giá: 13,8
Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng.
Sổ sẵn đi công chứng.
Thu nhập từ cho thuê,
Giá: 13,8 Tỷ
Diện tích: 86 m2
Giá/m2: 160,47 Triệu/m2
936484
Mua bán
Bán
Hẻm ôtô lớn Phan Sào Nam, Tân Bình, P. 11, Tân Bình.
Giá: 13,8
Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng.
Sổ sẵn đi công chứng.
Thu nhập từ cho thuê,
Duy Khang
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2