Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      Nhà dân xây - DT rộng giá hạt dẻ phố Quang Tiến Đại Mỗ.Hàng xóm Aeomall, Vincom vườn Nhật.Nhà dân xây - 2 mặt thoáng - cách mặt oto tránh 5m - KD online...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 141 m2 tại Đường Đội Nhân - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 141 m2 255,32 triệu/m2
      căn biệt thự VIP Đội Nhân Ba Đình DT 141m2 giá 36 tỉ.biệt thự toạ lạc trong khu VIP nhiều Lãnh đạo. Dân trí cao - Đất vượng.Phố Đội Nhân không phải con...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 32 m2 143,75 triệu/m2
      Chủ ở rất có lộc, vị trí hiếm nhà bán. chính chủ muốn chuyển đổi căn to hơn nên bán.hotline em Thu để đc xem nhà: 0365 999 ***Nhà nằm ở vị trí đắc địa, Mỗ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Đô, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 50 m2 53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3T tại số 8 ngõ 101/2 Phú Đô, Mễ Trì.S = 50m2, MT=5m, Đông Nam, Nhà 3 Tầng còn sử dụng tốt.pháp lí: Vi Bằng, có hợp đồng mua...
      Số 8 ngõ 101/2, Đường Phú Đô, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 40 m2 116,25 triệu/m2
      - THANH XUÂN / oto TRÁNH 10M - NGÕ NÔNG MT KHỦNG. 40 m2 - NHỈNH 4 tỉ- NHà Có vị trí Trung tâm giữa Hoàng Văn thái vuơng Thừa Vũ Và Vũ tông Phan. Cuối ngõ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      oto dừng đỗ cách vài bước chân - lô góc - nhà đẹp - khu vực hiếm nhà bán - tiện ích vô vàn - chủ tặng khách mua toàn bộ nội thất.- Nhà ngay gần đường Nguyễn...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 63 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 63 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Dương Quảng Hàm khu phân lô MT 5.9 m ga ra 2 xe oto 63m2, giá 10.5 tỉ.+ Bán nhà mặt ngõ Dương Quảng Hàm khu phân lô ngõ thông. Rộng, oto...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 10 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 25 tỷ

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      nhà mặt tiền phân lô Ngụy Như khôngn Tum KD đỉnh dòng tiền 110tr/tháng.- DT 90m2.- MT 8,5m.- Xây dựng 9 tầng + hầm full 100 phần trăm đất.Giá 25 tỉ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 68 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 68 m2 150 triệu/m2
      - Chủ chuyển ra phố nên cần bán ngôi nhà cực kì đẹp tại Đình Thôn - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.- Trung tâm Nam Từ Liêm, bên cạnh KeangNam, khu đô thị Sông Đà,...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà Võ Chí Công: Nhà thuộc khu tập thể cán bộ công chức nhà nước, cả ngõ có chưa đến chục nhà, an ninh tuyệt đối.- Từ nhà ra chỗ dừng đỗ oto 24/24 chỉ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 45 m2 116,67 triệu/m2
      - căn nhà phố Cổ Linh, Ngọc Trì, P. Thạch Bàn Q. Long Biên, gần căn hộ chung cư gần đô thị Garden City, trường Trung học phổ thông Thạch Bàn.- Nhà...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Thắng - Hà Đông, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 33 m2 72,73 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 4 tầng P. Biên Giang Hà Đông nhà mặt KD oto tránh cách 500m ra QL 6 giao thông thuận tiện.liên lạc 0335 843 ***
      Đường An Thắng, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Trần Phú, Mỗ Lao. DT 33m2.Đường oto tránh, bán kính 500m các trường Tiểu học, 2, 3.Tiện ích vô vàn.Tầng 1: Khách, bếp, VS.Tầng 2, 3, 4: Mỗi...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      Bán nhà Mỗ Lao, Hà Đông - oto tiện ích vô vàn khu Mỗ Lao, Hà Đông.+ Vị trí tọa lạc trong khu phân lô cao cấp Mỗ Lao, Hà Đông, vỉa hè, đường thoáng sạch sẽ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Nhà Chùa Bộc, Đống Đa - 35m2 xây 4 tầng - ngõ ba gác tránh - đẹp ở luôn - 4.75 tỉ - gọi em dũng 0973 680 ***.Con trai không ở cần bán nhà mặt tiền chùa...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Nhà 5 tầng nội thất đầy đủ. Giao thông thuận tiện, thông Hồng Tiến - Hoàng Như Tiếp, oto quay đầu. Cách trường cấp1, cấp2, BV Tâm Anh bán kính...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      4 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ MỚI THỊNH LIỆT - đầy đủ nội thất - GẦN oto -Ở SƯỚNG + Nhà đẹp mới tinh dọn tới ở ngay, tặng toàn bộ nội thất. + Trước nhà có sân rộng...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 27 m2 90,75 triệu/m2
      Cần, cần bán nhà ngõ Văn Hương, Đống Đa rất gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, hồ gương, đủ công năng, cực tiện, rẻ 27m2; 4tầng; 3 ngủ; 2,45 tỉ.* Nhà ngõ Văn Hương,...
      Ngõ Văn Hương, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!