Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 32 m2 tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH, NGÕ THOÁNG RỘNG, GẦN PHỐ, YÊN TĨNH, Ở SƯỚNG - DT 32 M -5 TẦNG -MT 3.7 M-GIÁ :4.:35 tỉ + Nhà vừa xây 5 tầng đẹp long lanh còn thơm...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô,sát KĐT The manor Cưntral parck.Vị trí vàng để KD văn phòng công ty,Sát trục đừng chính cầu bươu.- Dự án mở rộng đường đôi cầu bươu...
      Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 41 m2 128,79 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Nhà gần phố, gần oto, trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện, kết nối phố Thái Thịnh, Tây Sơn, Láng, ngã 4 Sở ...- Khu vực dân...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Trần Cung 60m2 2 tầng đầy đủ công năng, chưa có bìa đỏ, giá 1.2 tỉ có giảm.Cần bán nhanh, phù hợp các gia đình tài chính hạn hẹp mua ở...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      Vị trí.Nhà nằm vị trí trung tâm P. Long Biên, 2p đến cầu Vĩnh Tuy, 3p đến Aeon, rất gần CA P. Long Biên, an ninh tốt, gần chợ Tư Đình.ngõ tương đối ...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Xuân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 47 m2 135,11 triệu/m2
      NHÀ MỚI khôngONG- KD LÔ GÓC - NGÕ THÔNG-DT 47M-4TẦNG -MT 3.6- Giá ; 6.35 tỉ Nhà mới vừa sơn xong, lô góc, ngõ thông, KD đa dịch vụ.Kết cấu nhà 4 tầng, mỗi...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 37 m2 113,52 triệu/m2
      cực hiếm! Bán nhà lô góc ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, 39 mét vuông*5T, nhỉnh 4 tỉ (thật 100 phần trăm).Vị trí trong ngõ 173 Hoàng Hoa Thám - Q. Ba...
      Ngõ 173, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 20 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 20 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Ngọc Khánh, Ba Đình, gần hồ, 20 mét vuông x 5 tầng, mt6m, 3 tỉ 7 có tl- chính chủ cần bán ngay nhà 5 tầng, phố Ngọc Khánh, Ba...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 61 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 61 m2 88,53 triệu/m2
      Phố Vọng61m xây 4 tầng---5.4 tỉ50m ra mặt phốNhà dân xây chắc chắnbìa đỏ chính chủ
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 450 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 450 m2 9,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đã có nhà 2 tầng và vườn cây ăn quả lâu năm tại đồi Họa sĩ, thuộc Tiên Phương, Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội, cách BX Yên Nghĩa...
      Xã Tiên Phương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 36 m2 72,23 triệu/m2
      - Tôi mới mua nhà rộng hơn nên cần bán nhanh để trả tiền nhà, giá chỉ ra lộc chút vì tôi để giá thu về thôi. - Nhà tôi thuộc phố Bình Minh, ngõ tương đối...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 42 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp , trung tâm mỹ đình , đặc khu cho thuê , Doanh thu lớn. 7 tầng lừng lững thang máy giá cực hợp lí cho người đầu tư dữ tiềncontact chính chủ...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 41 m2 256,1 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, DTXD tầng 1 là 41m2, từ tầng 2 là 45m2. Vị trí trước nhà oto 7 chỗ vào nhà, phù hợp ở hoặc KD văn phòng.Giao cắt Phạm Tuấn Tài, Nghĩa...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 44 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 250 Tân Mai, KD, ngõ thông DT 44m2 5T oto tránh vào nhà chỉ 4 tỉ 950 tr DTXD nhà từ tầng 2 44M x 5 Tầng nhà dân xây vô cùng kiên cố và chắc...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán ngay giảm 400tr còn 3.2 tỉ Nhà 5 tầng đẹp lung linh - nhà để xe ô tô - nhà dân xây kiên cố và chắc chắn + gần AEON và cầu Vĩnh Tuy - LONG BIÊN...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 11 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 140 m2 207,15 triệu/m2
      - VỊ TRÍ: TT ĐỐNG ĐA, NGAY ngã 4 THÁI HÀ, CHÙA BỘC, TÂY SƠN.- THU NHẬP ĐỀU NHƯ VẮT CHANH 230 tr/ THÁNG.- GẦN NHIỀU TÒA NHÀ VĂN PHÒNG, TT MUA SẮM, trường ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Nhà Văn phòng 9 tầng + hầm phố Nguỵ Như khôngn Tum- DT 90m- MT 8,5m- Xây dựng 9 tầng + hầm full 100 phần trăm đất giá rẻ nhất 2x,x tỉ ( tiền xây...
      Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:- Nằm ở ngã ba ngõ thông ra Phan Kế Bính, Bưởi, Đào Tấn.- đc QUY HOẠCH RA MẶT ĐƯỜNG ĐÀO TẤN.📐 Thiết kế hoàn hảo- DT 50 mét vuông x...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!