Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Nhà hiếm Ngô Gia Tự.Phân lô vỉa hè rộng KD.* Xây 6 tầng.* Tầng 1 thông sàn cho thuê.* Đường 4 oto - Vỉa hè 6m.contact/Zalo: 0354 866 *** - Em Tuấn garage...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt - 50m ra phố - ngõ tương đối rộng thông - nhà đẹp vị trí đẹp thuận tiện giao thông.Giá: Nhỉnh mềm mượt (có thỏa thuận).+ DT...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 51 m2 225,5 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 4 tầng, mt 6m, Minh Khai - ôtô tránh, vỉa hè KD, giá 11.5 tỉ".* Mô tả*.- *Vị trí: * Nhà nằm tại Minh Khai, vị trí đắc địa, ngõ tương đối ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 25 m2 144 triệu/m2
      Nhà thoáng - ô tô đỗ cửa - KD nhỏ - gần phố - sát trường học.Mô Tả:* Nhà có vị trí cực đẹp, ô tô đỗ cửa, ô tô vào nhà, cách phố 50m, khu phân lô.* Nhà...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà trên phố Khâm Thiên, thông sang phố Xã Đàn. Thuộc trung tâm Q. Đống Đa gần các phố lớn, Tôn Đức Thắng, Lê Duẩn, Ô Chợ Dừa...+ DT 30m2x4...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Phương Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 36 m2 244,45 triệu/m2
      Phân lô - KD - ô tô tránh.Nhà 36m2 x 4 tầng, giá 8,8 tỉ. Hiếm có.- Nhà rẻ nhất trong ngõ 91 Nguyễn Chí Thanh, thuộc khu phân lô cán bộ dân trí cực cao.-...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 35 m2 130 triệu/m2
      bán ngay! ngôi nhà phố Láng Hạ, 35 mét vuông*5T, ngõ 3m, nhà 2 thoáng, cực gần phố, bìa đỏ chính chủ.+ Vị trí: Nhà trong ngõ phố Láng Hạ, ngõ ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 19 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 19 m2 110,53 triệu/m2
      2,1 tỉ có nhà mặt ngõ q. Đống đa KD nhỏ, 3 p. Ngủ, bìa đỏ riêng.DT: 19 mét vuông x 3 tầng x MT: 5,1m.Giá: 2,1 tỉ.+ Nhà bán vị trí trên phố Tôn Đức...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 64 m2 218,75 triệu/m2
      - Vị trí Đắc địa, nằm ngay trên đường Nguyễn Xiển, Hoàng Mai, ngay khu liên kế đô thị Đại Kim, gần Kim Văn Kim Lũ, trước đường cửa ngõ thủ đô, gần BV Y Học...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy đường trước nhà 2 oto tránh, khu vực phân lô quân đội, tập trung nhiều trường đại học lớn, giao các...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Vip Hai Bà Trưng lô góc 5 tầng KD đỉnh ngõ tương đối rộng,Hòa Bình 7, dt 51m2 nhà xây 5 tầng, MT 4,5m giá chào 5,4 tỉ hai bà trưng,+ Nhà đẹp 5 tầng lô...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 52 m2 250 triệu/m2
      Nhà đẹp phân lô Trần Quang Diệu - oto tránh - tặng hết nội thất tiền tỉ - nhà 52m2, 5 tầng, mt 4,8m - giá hơn 12 tỉ.Vị trí đẹp trung tâm Đống Đa. Khu vực...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ phố Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Vị trí đỉnh cao, gần ngay ngã 4 Sở, trung tâm thương mại Royal City, các trường Đại...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 39 m2 105,13 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ 66 Ngọc Lâm, ngõ thông Nguyễn Văn Cừ, oto chạy vù vù, vài bước chân lên đến cầu Chương Dương.+ Nhà xây 5 tầng, đầy đủ công năng sử dụng cho 1...
      Ngõ 66, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ vị trí đẹp ngay sát Hồ Tây, giao các tuyến đường Võng Thị, Lạc Long Quân, Võ Chí Công.- Nhà xây chắc chắn 5 tầng, nhiều...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Chỉ 4,8 tỉ - nhà xây mới 35m2*5 tầng*mt 4,1m - siêu thoáng - ngõ tương đối rộng - ngã 4 Vọng (Giải Phóng).Vị trí nằm ngay ngã 3 Phố Vọng + Giải Phóng,...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 52 m2 159,62 triệu/m2
      DV Hà Trì 52 mét vuông x 6 tầng 8.3 tỉ Hà Đông.Nhà đẹp - phân lô - view vườn hoa - dịch vụ hà trì - KD.Vị trí: Trung tâm Q., gần ngã 5 Hà Trì, chợ...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 32 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Bán nhà Thạch Bàn Long Biên 32 mét vuông xây 5 tầng kiên cố hiện đại ngõ to. Trước nhà thoáng mát - nhìn view trước nhà đúng căn biệt thự vườn.-...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!