Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà trung tâm Thị trấn Đông Anh 60m2 giá chỉ 2xtr/1m2.Thông tin chi tiết:DT: 60m2.MT và mặt hậu 4.30.nhà c4 sẵn có và đang sử dụng.Phù hợp cho mục đích...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Bán nhà 50 mét vuông, vị trí KD, hoặc làm văn phòng đẹp, nhà thiết kế 4 tầng trệt tum, 4 PN 3 phòng vệ sinh, nhà cách chợ nghĩa Tân 100m,...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Hoàn Kiếm, trong khuôn viên 36 phố P., cách mặt phố 50m, khu dân trí cao có nhiều nhà làm Homestay. Sân trước nhà rộng để nhiều xe...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Quang Trung - Đống Đa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 43 m2 200 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Hoàng Cầu, Quang Trung, Đống Đa, vị trí đẹp siêu đẹp, gần thoáng đãng, ngõ thông, oto qua hoặc vào nhà, chỉ 10m là ra vườn hoa 1/6 oto...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy phân lô oto, nhà lô góc, MT rộng tới 7m.- Nhà xây chắc chắn 6 tầng, thông sàn, nhiều phòng sáng thoáng.- bìa đỏ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 37 m2 139,19 triệu/m2
      Đội Cấn 37 mét vuông 5 tầng MT 5m 5.15 tỉ nhà đẹp ngõ nông oto gần nhà 0986 073 ***.Đội Cấn nhà đẹp ngõ nông - oto gần nhà - bìa đỏ hoa khôi.- Vị trí...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 42 m2 126,2 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm Bồ Đề 5 tầng 4 ngủ DT 42m2 MT 4,2m. Dân xây. Chủ cần bán ngay giá cả thương lượng.0333 622 ***
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 55 m2 171,82 triệu/m2
      Bán toà dòng tiền Tôn Đức Thắng 55m2 7 tầng lô góc thang máy 11 phòng đầy đủ nội thất.- Vị trí phố Tôn Đức Thắng trung tâm Đống Đa, giáp Hoàn Kiếm, Ba...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 53 m2 tại Đường Trương Định - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 53 m2 122,65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trương Định, Minh Khai, 53 mét vuông 6 tầng thang máy, oto đỗ cửa, giá 6.5 tỉ.call ngay: 0839 832 ***.Đoàng đoàng - siêu phẩm dòng...
      Đường Trương Định, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Thọ Lão - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30 m2 190 triệu/m2
      Nhà xây kiên cố 3 tầng chắc chắn.DT 30 mét vuông nở hậu.Thiết kế cầu tháng cuối mỗi tầng 1 PN.Nhà thoáng trước sau phía sau là hồ Hai Bà.Ngay cạnh...
      Đường Thọ Lão, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà Đội Cấn, Ba Đình, oto đỗ cổng, hai thoáng, DT rộng.DT: 60m2x 4 tầng, mt: 4,1m.+ Nhà vị trí cực đẹp sau mặt phố Đội Cấn, 10M ra oto tránh. Nhà 2...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ giảng viên ĐH mua nhà mặt phố cần tiền bán nhà gần 141 Đại La cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô, bìa đỏ chính chủ.DT: 40 mét vuông.MT: 4...
      37, Phố Đại La, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà 147 phố Tân Mai, Q. Hoàng Mai. oto vào nhà. Thang máy. DT 60 mét vuông. 6 tầng. Giá chỉ 8 tỉ.- Nhà mặt ngõ 147. 2 oto tránh nhau không hết. Gần...
      Ngõ 147, Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà, Bồ Đề, Hồng Tiến gần ô tô nội thất siêu sịn Thông số vàng DT 50 mét vuông 5 tầng mt 5 m. Hiếm nhỉnh 7 tỉ.L/H 0333 622 ***
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 21 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 21 m2 113,81 triệu/m2
      Tầng 1 21m. Từ tầng 2 đua ra 23m.Khu vực trung tâm phố cổ Ngọc Lâm.- 15m Ra Phố Ngọc Lâm, trường Ái Mộ, Nguyễn Gia Thiều, Bồ Đề, chợ, trung tâm mua sắm, BV...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 32 m2 187,5 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc - oto nhỏ vào nhà - 10m oto tránh dừng đỗ ngày đêm - ngõ thông - 2 mặt ngõ.Nhà xây dựng đc vài năm vẫn mới chắc chắn, Thiết Kế hiện đại nội...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 121 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 121 m2 134,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa nhà ngay chân cầu Vĩnh Tuy hiện trạng mặt ngõ to ô tô tránh KD hotel hoặc chuyển đổi sang làm Văn phòng công ty hoặc cho thuê phòng...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 7 tầng, 58 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Miếu - Đống Đa, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 58 m2 163,45 triệu/m2
      CCMN Tôn Đức Thắng, Đống Đa - 58m2 - 7 tầng thang máy mới tinh - lô góc 2 mặt ngõ - 11 phòng khép kín full đồ - doanh thu 800 tr/năm.Mô tả:- Hiếm có toà...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!