Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      - Bán nhà Kim Giang, oto vào nhà.- Khu vực dân trí cao, đầy đủ tiện ích, an sinh xã hội tốt, an ninh cực tốt.- DT 80 mét vuông 4T 7,8 tỉ (thỏa ...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 95 m2 166,32 triệu/m2
      Mô tả:- chính chủ là dân xây dựng có tiếng, kĩ tính, thiết kế tỉ mỉ, cẩn thận. ngôi nhà phố là tân cổ điển, cổng, lan can nhôm đúc toàn bộ. Bên trong lại...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 184 Đê Trần Khát Chân DT 70m2 x 6 tầng thần máy oto vào nhà nhà thiết kế vừa ở vừa cho thuê, thiết kế 10 phòng khép kín cho thuê dòng tiền...
      Ngõ 184, Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự sân vườn view sông phố Ngọc Thụy, Long Biên, TP Hà Nội:DT: 100 mét vuông, MT 12m, 3 thoáng.+ Vị trí nhà cực đẹp, ngõ thoáng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Xã Đàn, TT Q. Đống Đa, mặt ngõ thông KD, oto đỗ cửa, vào nhà - vỉa hè - 2 thoáng. siêu hiếm nhà bán.- DT 50m2, 4 tầng, MT 4.5m, 11.5 tỉ....
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 33 m2 146,97 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - 5 tầng 6 ngủ - KD - gần phố - giếng trời.+ Nhà thiết kế nguyên bản 5 tầng 6 Ngủ, nhưng chủ sửa thành 6 Ngủ cho thuê để có thêm thu nhập.+...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      Ảnh thật.Chính chủ định cư mỹ bán ngay phân lô ngõ vip nhất Q. Ba Đình 1 mặt ngõ view vườn hoa oto tránh, 1 mặt thoáng sau vĩnh viễn. Thông Giảng Võ, Trần...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 90 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 90 m2 162,23 triệu/m2
      Bán nhà 6T 1 tum 90 mét vuông MT 6,4m gồm 20 phòng khép kín gác xép đủ đồ cho thuê dòng tiền hơn trăm tr/ tháng. Nhà xây mới gần phố Xuân Thủy cách...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán nhà phân lô Thái Hà, DT rộng hiếm có nhất khu phố 115m2 sổ phân lô vuông vức, hạ 3 tỉ chỉ còn nhỉnh 25 tỉ.Giá trị số 1 của nhà ngõ Thái Hà, P. Trung...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Dung - Nhà Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 10 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 60 m2 221,67 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh, hạ chào 1 tỉ. Giá chỉ còn 13.3 tỉ.- Đường trước nhà ô tô tránh (sau này muốn bán cũng dễ) - nhà 2 mặt ngõ - gần các trường Đại học,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 120 m2 140 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay, tòa căn hộ mini cho thuê, tại phố Triều Khúc, Q. Thanh Xuân, DT 120m2 xây 7 tầng, thang máy, tổng 28 phòng đang full khách, doanh thu...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,29 tỷ

      11.29 tỷ 55 m2 205,28 triệu/m2
      KD - oto qua nhà - 4 tầng ở ngay - nở hậu - ngõ thông.Bán nhà 4T DTCN 52m2. Mặt ngõ phố Cầu Giấy, cách phố vài chục m, oto con chạy qua nhà, oto 5 tạ đỗ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ phố Khương Thượng, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.+ DT: 75 mét vuông x 5 tầng.- MT: 5.5m cách mặt phố Khương Thượng vài bước chân,...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 68 m2 345,59 triệu/m2
      Phải nhanh! Phố Trần Quốc Hoàn - Vỉa hè rộng - KD vô cùng sầm uất - nhà 2 thoáng - dòng tiền ổn định - đầu tư hiệu suất tốt.- Chính chủ người quen gửi bán...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      - DT 38  mét vuông xây 5 tầng MT 3.6 m giá 4.85 tỉ.- Vị trí: ô tô đỗ cửa, cách ô tô tránh 50m, thông ra, Chợ Tân Mai, bờ sông sét.- Nhà gần, Trường...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 48 m2 239,59 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, ngõ thông - nhà để xe oto - KD văn phòng 48 mét vuông x 4T giá 11 tỉ 5.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy ngay cạnh Học viện...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 64 m2 154,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Nguyễn Khuyến dt 64 mét vuông x 3 tầng, mt 6m, giá 9,9 tỉ Hà Đông.+ Phố Nguyễn Khuyến KD tất cả mọi mặt hàng, trung tâm nhiều tiện...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 70 m2 241,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Từ Hoa Quảng An Tây Hồ - khu yên tĩnh ở sướng + vừa ở vừa cho thuê hoặc hộ gia đình đông người quá tuyệt.DT 70 mét vuông MT 4.3m giá...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!