Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ hồng riêng 9 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 19,44 tỷ

      19.45 tỷ 108 m2 180 triệu/m2
      bán gấp toà ccmini 9 tầng Lê Đức Thọ Mỹ Đình - 30 phòng - doanh thu 1,5tỉ/năm - góc 2 thoáng - sát ô tô tránh - full nội thất - thang máy nhập khẩu.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 55 m2 276,37 triệu/m2
      Vị trí: khu phân lô bàn cờ, ngõ thông, giáp phố Nguyễn Thị Định, Trần Duy Hưng. Gần các trường đại học Lao Động Xã Hội, đại học Luật, Ngoại Thương, siêu...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 52 m2 tại Đường Phú Kiều - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 52 m2 188,27 triệu/m2
      Gió tầng nào gặp mây tầng đó. Người thành đạt sẽ thu hút những người thành đạt. Chủ nhân của căn nhà này là 1 doanh nhân thành đạt trong lĩnh vực làm đẹp,...
      Đường Phú Kiều, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 81 m2 139,51 triệu/m2
      + Cần bán nhà mặt tiền vip Thái Hà, vị trí đắc địa chính của Q. Đống Đa, giáp danh Tây Sơn, cạnh ngã 4 Sở.+ Nhà dân xây 4 tầng xây khung cột chắc chắn,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 39 m2 166,67 triệu/m2
      4,6 tỉ có nhà MT 3.9m 6 tầng thang máy nhập.Vị trí đắc địa phố Hồng Tiến. Nhà dân xây cực chất.0333 622 ***
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 33 m2 148,49 triệu/m2
      - Bán nhà trung tâm Đống Đa, ngõ nông, rộng, thoáng, ba gác vào tận nhà, 15m ra oto, 50m ra mặt phố, di chuyển vô cùng thuận lợi, tiện ích xung quanh đầy...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 37 m2 143,25 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Xuân La - nhà đẹp - thoáng sáng - 6 phòng ngủ Hồ Tây.Mô tả:- DT 37m2, 5 tầng.- Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng, 3 gác tránh nhau,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lâm - Việt Hưng - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      chính chủ có việc cần bán ngay nhà 4 tầng xây rất đẹp ở Việt Hưng+ Nhà nằm trên trục ngõ tương đối rộng oto thông, ra mặt phố chỉ 20m, đi lại cực thuận...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 7 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,58 tỷ

      16.58 tỷ 60 m2 276,34 triệu/m2
      Bán nhà 260 Cầu Giấy 60 mét vuông 7 tầng thang máy nhà để xe 2 ôtô trong nhà KD mọi mặt hàng.Nhà có vị trí vô cùng đắc địa, ngay gần ngã 3 Cầu Giấy...
      260, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Thọ Lão - Hai Bà Trưng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Mình chính chủ cần bán căn nhà số 24 ngõ 26 phố Thọ Lão, ngõ xe máy tránh, từ nhà ra phố 30m. Trước cửa để xe hay quay đầu thoải mái. DT trên sổ 30,7m2....
      Số 24 ngõ 26, Đường Thọ Lão, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Kết - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      + Chuyển sang nhà mặt phố nên cần bán ngay căn nhà phố Tây Kết, Q. Hai Bà Trưng, DT 30 mét vuông, xây dựng 5 tầng, MT 5m, giá chỉ 5.5 tỉ.+ Nhà nằm...
      Đường Tây Kết, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.+ DT: 70m2 x 5 tầng.- MT: 4m, oto đỗ cửa, KD đỉnh.+ Vị trí cực kỳ phù hợp làm VP công...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 70 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà mặt phố Trung Kính,DT: 70  mét vuông, MT: 5,2 m.Nhà 7 tầng, có thang máy.Có vỉa hè thông sàn.Vị trí giao thông đi lại thuận...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 53 m2 tại Xã Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà nhỏ trong đê, ngõ thông oto tránh ở đội 3 Võng La.+ Vị trí đầu làng, oto đỗ cửa thoải mái, chỉ 1 kilomet tới chợ Cổ Điển, đi 1...
      Đội 3, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      - Bán nhà Hoàng Quốc Việt, oto vào nhà, đỗ cửa, cách phố chính 15m.- Thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Phạm Văn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ Bác Sĩ cần tiền bán nhà Minh Khai cách 30m ra mặt phố, ngõ ôtô, bìa đỏ vuông đẹp.DT: 45m2.MT: 3.9m.Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh.Tầng...
      364, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền 3 thoáng Nguyễn Trãi 7 tầng thang máy oto 17 phòng nội thất đầy đủ hàng xóm Royal City.- Toà căn hộ mini cách mặt phố Nguyễn Trãi,...
      129, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 46 m2 tại Ngõ Chùa Liên Phái - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 46 m2 193,48 triệu/m2
      55.29 Chùa Liên Phái Bạch Mai.46 mét vuông xây tt 48 mét vuông lô góc đẹp 6 tầng, 10p thang máy đẹp (mỗi phòng 20 - 22m); giường ngủ tầng ở tối...
      Số 29 ngách 55 ngõ chùa Liên Phái, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!