Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      KD ĐỈNH - PHÂN LÔ VỈA HÈ - oto TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - KHU VỰC VIP - NHIỀU NGƯỜI NƯỚC NGOÀI.* Mô tả:- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ Đỗ Quang...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      hot phố cổ Ngọc Lâm - nhà để xe ô tô - MT rộng - thiết kế 2 thoáng - đẹp long lanh.DT 75m2 5 tầng MT 5 m nở hậu. Nhỉnh 8 tỉ. hotline 0916 122 ***.Thiết...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hai Bà Trưng, giá 8,78 tỷ

      8.78 tỷ 48 m2 182,92 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà căn hộ dịch vụ BẠCH MAI DT 48m2 lô góc rất thoáng.Nhà hoàn thiện mới thiết kế 6 tầng thang máy với 10 phòng khép kín, trang bị đầy đủ hệ...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Ngọc Thuỵ bán gấp.42m2 5 tầng MT 5m.100m ra hồ điều hoà ngọc thuỵ 800m ra đến cầu long biên.Thuận tiện giao thông. Gần chợ gần trường.Chủ cần bán vì phải...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Vip Hai Bà Trưng lô góc 5 tầng KD đỉnh ngõ tương đối rộng.Hòa Bình 7, DT 51 mét vuông nhà xây 5 tầng, MT 4,5m giá chào 5,4 tỉ Hai Bà Trưng.+ Nhà...
      Ngõ Hòa Bình 7, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà mới đẹp lung linh - vị trí đẹp ngõ oto đỗ cách nhà 30m - ba gác đỗ cửa.- DT: 34,1 m2.- MT: 4m.- Hướng: hướng Đông ...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Gần phố - hàng xóm Phố Cổ.Tiện ích đỉnh - Gần Mipec Long Biên.- Vị trí đắc địa: Mặt ngõ to như mặt phố, ngõ thông oto chạy vòng quanh Ngọc Thụy - Gia Thượng...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 134 m2, mặt tiền 8m tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.51 tỷ 134 m2 56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng siêu đẹp, DT 134m2, MT 8m.- Nhà đẹp long lanh, thiết kế:+ Tầng 1: Sân để xe rộng + 02 PN + phòng khách + bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2:...
      Đường Đản Mỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Có 1 0 2 - Xuân Diệu - Tây Hồ - Vị trí vàng - 20m oto - Ngõ thông - 40 mét vuông - MT 4m - Nhỉnh 5tỉ.Chính chủ cần bán nhanh nhà ở phố Xuân Diệu, vị...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 50 m2 234 triệu/m2
      Phải nói là hiếm cực kỳ - trung tâm Ba Đình - phố Trần Phú P. Điện Biên - vị trí siêu VIP - ô tô dừng đỗ ngày đêm - KD văn phòng - khu vực toàn cán bộ quan...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định, giá 4,31 tỷ

      4.31 tỷ 31 m2 139 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư DT trên sổ 31 mét vuông, DT thực tế 34 mét vuông MT 4 mét vuông, với 6T, 3 phòng ngủ 4 nhà...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Bán nhà An Dương Vương thông đường 40m Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ 35 mét vuông x 5 tầng oto đỗ cách 30m, sân trước nhà siêu rộng.Tầng 1: Khách, bếp,...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      🏡Bán nhà ngõ 173 An Dương Vương - garage ô tô 🚘- DT: 55m2 x 4 tầng- Ngõ thông, rộng ô tô vào nhà. Khu vực dân dân cư KD nhỏ cách trường cấp 3 Tây Hồ,...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 108 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 108 m2 129,63 triệu/m2
      Mô tả :- Hiện trạng là đất đã phá dỡ nhà sạch sẽ , vị trí cực đẹp vài bước chân ra phố, ngõ thông 43 Trung Kính, 110 Trần Duy Hưng, Tú Mỡ ...- DT rộng thửa...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      Lô góc 3 thoáng - tương lai ra mặt đường 13.5m - nhà đẹp long lanh - dân xây - KD - ngõ thông.+ DT 40 mét vuông - 5 tầng - MT 5.2m - giá 5.25 tỉ.+ Mục...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Giảm gấp 1 tỉ bán gấp nhà đẹp phố Phan Đình Phùng phố vip Ba Đình giáp danh phố cổ, Hoàn Kiếm - an sinh xã hội siêu đỉnh - phân lô 45 mét vuông x...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Đê Tô Hoàng - Hai Bà Trưng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 25 m2 100 triệu/m2
      TRUNG TÂM HAI BÀ - MẶT NGÕ THÔNG - XÂY KHUNG CỘT CHẮC CHẮN - Vị trí: nhà nằm trên mặt ngõ thông, đường Đê Tô Hoàng oto tránh, nhà cách oto chừng 30m. ngõ ...
      Đường Đê Tô Hoàng, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      - Thông tin và hình ảnh hoàn toàn chính xác, a/c có duyên đọc đc tin phù hợp gọi em hỗ trợ ạ. Thanks.- Vị trí trung tâm Ba Đình, ngõ tương đối rộng...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!