Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      cực hiếm - nhà Phạm Tuấn Tài - phân lô quân đội - oto tránh - vỉa hè - KD tốt - ở sướng.- Chủ gửi bán căn nhà phố Phạm Tuấn Tài, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 60 m2 236,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 60m2 phố Đỗ Quang, phân lô, 3 oto tránh, vỉa hè KD, giá 14.2 tỉ.Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ tiện nghi,...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà 4tầng ngõ 385 Hoàng Quốc Việt, DT 45 mét vuông MT 4.1m giá 9.5 tỉ.Nhà phân lô, oto tránh, có vỉa hè, KD, ngõ thông bàn cờ cách mặt phố Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 34 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      Mô tả.Khu vực gần nhiều trường đại học, gần BV Phương Đông, tiện ích đầy đủ.- Nhà mới thiết kế hiện đại, nội thất luxury, khách mua về ở ngay.- Thiết kế...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Trung Đại_thổ Cư & Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 71 m2 161,98 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Trần Bình - trung tâm Cầu Giấy - oto tránh - KD văn phòng - an sinh xã hội đẹp - 2 thoáng trước sau.- DT 71m2 x MT 4,5m - Thích hợp...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đỗ Quang, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 55 m2 276,37 triệu/m2
      Nguồn kín chính chủ nhờ bán ngôi nhà phân lô Đỗ Quang Cầu Giấy.call ngay: 0988 043 ***- DT: 55m2, MT: 3.6m.- bìa đỏ vuông vức như tờ A4.- Nhà xây 4 tầng...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà Hoàng Sâm, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, đường trước nhà 2 oto tránh, khu vực phân lô quân đội, tập trung nhiều trường đại học lớn, giao các tuyến...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Bán nhà Phân lô phố Trần Bình - Nguyễn Hoàng.+ Vị trí nhà sát mặt phố, đường rộng, vỉa hè oto tránh, dừng đỗ thoải mái, 2 mặt đường trước sau.+ Nhà xây dựng...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 30 m2 125,67 triệu/m2
      - Bán nhà hoàng Quốc Việt gần phố, ngõ tương đối rộng thoáng.- Thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Phạm Văn Đồng,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng, vị trí đẹp.Khu DV P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông.50 mét vuông, MT 4m, giá 5.2 tỉ.Phân lô vỉa hè oto tránh dừng đỗ.Khu vực giá trị...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      Hàng kịch độc phân lô vip ngõ đẹp nhất phố Nguyễn Chí Thanh - KD - ô tô tránh.DT 40m2 4 tầng 8.8 tỉ. thỏa thuận mạnh.- Nhà rẻ nhất trong ngõ đẹp nhất phố...
      Ngõ 91, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Hào Nam, Đống Đa, nhà đẹp ở ngay, ngõ nông, rộng, thoáng, ba bước ra đường oto, di chuyển vô cùng thuận tiện.- Nhà dân xây tâm huyết,...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Khang 45 mét vuông. Giá 5,8 tỉ. Nhà mới tinh.200m ra Công viên Yên Hòa.Vị trí: Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 381 Bạch Mai, Hai Bà Trưng, 38m2 x 5 Tầng x MT 3.6m, xe ba gác, ngõ thông. Vị trí nhà gần 3 trường đại học lớn Kinh Tế Quốc Dân, Bách Khoa,...
      Ngõ 381, Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      - DT: 30m2, 5 tầng, MT 3,6m, giá 3,6 tỉ.Vị trí đắc địa, nằm trung tâm Q. Cầu Giấy, gần trường học, TTTM, các trường đại học lớn, chợ ngay sát vài bước...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 43 m2 122,1 triệu/m2
      bán nhanh! ngôi nhà phố Láng Hạ, 43m2*5T, Nhà đẹp dân xây, ngõ thông, gần phố, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí phố Láng Hạ trung tâm Q. Đống Đa, gần Thái Hà, Thái...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 7 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 53 m2 245,29 triệu/m2
      Tôn Thất Tùng.DT 53 mét2.7 tầng.MT 4.8 mét.Giá 13 tỉ.- Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại chắc chắn, thiết kế đẹp, thang máy nhập khẩu êm ru.- Tiện ích:...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Nhà hiếm Ngô Gia Tự.Phân lô vỉa hè rộng KD.* Xây 6 tầng.* Tầng 1 thông sàn cho thuê.* Đường 4 oto - Vỉa hè 6m.contact/Zalo: 0354 866 *** - Em Tuấn garage...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!