Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 8 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Phường Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 115 m2 304,35 triệu/m2
      +APARTMENT Quảng An, Tây Hồ.DT 115m2 xây 8 tầng. MT 6m. Lô góc 3 thoán vĩnh viễn.Giá 35 tỉ thỏa thuận mạnh.-Thiết kế 1 tầng một căn hộ 2 ngủ khách bếp,...
      Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường 422 - Vân Canh - Hoài Đức, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 35 m2 82,86 triệu/m2
      Bán nhà 422 Kim Hoàng - nhà đẹp ở luôn - 3 phòng ngủ - Hơn 2 tỉ.Mô tả:- Vị trí ngõ nông, cách ngõ oto 15m, ngõ trước nhà cực rộng.- Khu vực phát...
      Đường 422, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 44 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 44 m2 138,64 triệu/m2
      Bán nhà 6,5 tầng DT 40m2 thang máy nhà mới hoàn thiện. Phố Lạc Long Quân Tây Hồ, thiết kế tầng 1 phòng ngủ rộng VS khép kín tổng 4 phòng ngủ....
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự sân vườn phố Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Long Biên. Khu vực cư dân lâu đời, tập trung nhiều trường học, chợ, công viên, hồ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 52 m2 246,16 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Trần Quang Diệu, Đống Đa, 52 mét vuông x 5 tầng, MT 4,6m tặng nội thất xịn chỉ 12,8 tỉ.Phố Trần Quang Diệu khu phố phân lô víp. KD...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 56 m2 86,61 triệu/m2
      Vị trí đẹp lô góc 3 thoáng vĩnh viễn, oto 4 chỗ vào đc nhà, cách 15m ra mặt ngõ Thông Phong oto tránh nhau, 50m ra mặt phố Tôn Đức Thắng, mặt ngõ Thông...
      Ngõ Thông Phong, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      - DT 40 mét vuông xây 5 tầng MT 4m, giá 5,3 tỉ.- Hướng: Tây.- Vị trí: oto đỗ cửa, cách oto tránh 50m, thông ra, Chợ Tân Mai, bờ sông sét.- Nhà gần,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Chính chủ chị gái tôi cần bán lại ngôi nhà cấp 4 tại ngõ 250/60 Kim Giang.Nhà có thể đi vào từ ngõ 204 Kim giang hoặc từ khu đô thị đại kim sau trường ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Phú - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Mô tả: Nhà chủ vừa xây,đẹp, thiết kế hiện đại. Khu vực hiếm nhà bán.Vị trí trung tâm, ngay gần hồ mỗ lao, gần chợ, gần công viên cây xanh, gần trường...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dương Nội - Hà Đông, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      - bán ngay nhà riệng 6 tầng thang máy KD mặt đường 24m Dương Nội Hà Đông.- Nhà tự tay xây tâm huyết bán đi không đành lòng.- Phân lô oto vào nhà di chuyển...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 8,78 tỷ

      8.78 tỷ 36 m2 243,89 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ NGÕ THÔNG KD oto VÀO NHÀ KHU VỰC TRUNG TÂM.* Mô tả:- Nhà rẻ nhất trong ngõ Nguyễn Chí Thanh, thuộc khu phân lô cán bộ dân trí cực cao.-...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 127 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 127 m2 192,92 triệu/m2
      + Nhà có dòng tiền quá đỉnh, đứng top của thủ đô.+ Hiệu suất cho thuê đạt 10 phần trăm/năm lãi vốn, không thể kiếm ở đâu ra.+ Thông số nhà cực đẹp,...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 55 m2 tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Mễ Trì 55 mét vuông, thang máy, ôtô tránh, thông sàn KD giá 11 tỉ.Nhà xây thiết hiện đại, thông sàn KD, đường rộng thông...
      Đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 36 m2 151,39 triệu/m2
      Cc cần bán ngay nhà 5 tầng DT 36 mét vuông thiết kế mỗi tầng 2 phòng ngủ 1VS, tổng 6 phòng ngủ, nhà mặt ngõ thông rộng 3m ngõ 209 phố Đội...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Nằm vị trí đẹp nhất, Mỗ Lao, Hà Đông, oto Tránh cách 10m, oto đỗ cửa, gần Công Viên, Gần Hồ, ở cực thoáng,khu vực sinh viên tấp nập ngày đêm, ngay gần toà...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 7 tầng, 55 m2 tại Đường Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Phố Khúc Thừa Dụ - toà 7 tầng - thang máy - nhà để xe - oto tránh - KD, cho thuê VP - ở sướng - Khu vực siêu hiếm nhà bán. Tầm tiền khó kiếm.+ Nhà mình...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      cực hiếm, Bán ngôi nhà phố Cát Linh, Hào Nam 40m2, 5tầng đẹp dân xây chỉ với 5tỉTIỆN ÍCH VÔ VÀN - NGÕ THÔNG- GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - an sinh xã hội...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 36 m2 150 triệu/m2
      ĐỐNG ĐA oto ĐỖ CỬA - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH THÔNG KHẮP NGẢ - KHU VỰC an sinh xã hội ĐỈNH - Phố Thịnh Quang thông từ 438 Tây Sơn, Vĩnh Hồ và phố Thái Thịnh.-...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!