Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2 tại Đường Trích Sài - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 45 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại ngõ 219 Trích Sài, thông sang 218 Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội. Nhà cách Hồ Tây đúng 120m. DT bìa đỏ 43.7m lô...
      Đường Trích Sài, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay - ngõ thông mặt thoáng nhìn sông - ôtô tránh - KD.Cách sân bóng nhà văn hóa vài bước chân, ngõ thông trước nhà kết nối đường trục đa sỹ mậu...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 33 m2 80,31 triệu/m2
      Ảnh thật nhà Phú Lãm đường thông cách QL 21B 100m oto gần.- DT: 33 mét vuông.- Xây 4 tầng: Phòng khách, bếp, 3 phòng vệ sinh, 3 PN, sân phơi.-...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Em Bách có ngôi nhà chính chủ gửi bán, khu vực đường An Dương Vương giao với Lạc Long Quân - Âu Cơ, thuận tiện đi lại. Nhà hộ khẩu Tây Hồ, gần các tiện ích...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Công Sơn - Tây Hồ, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      Hoàng tử! Trịnh Công Sơn, Tây Hồ 65m2*7 tầng thang máy giá 11.9 tỉ.Apartment 7 tầng thang máy - view hồ tây - công viên nước hồ Tây - 50m ra phố đi bộ Trịnh...
      Ngõ 35, Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      * Nằm tại trung tâm làng Phú Đô, nhà đc chủ thiết kế, 5 tầng hiện đại sang trọng, đẳng cấp, đầy đủ công năng, tiện nghi nội thất toàn hàng sang - xịn - mịn,...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Yên Bình - Hà Đông, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Gửi bán nhà 4 tầng Yên Nghĩa, Hà Đông, ngõ tương đối rộng oto lùi cửa, nhà có 2 mặt ngõ trước sau.DT bìa đỏ: 30.4 mét vuông, ngõ tương đối rộng...
      Đường Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 51 m2 215,69 triệu/m2
      Phân lô /oto/ vỉa hè /thang máy. 51 mét vuông, 5 tầng. Giá 11 tỉ TL.1 căn duy nhất đất đấu giá kiến Hưng giá đẹp nhà đẹp lung linh.- Nhà nằm giáp lô...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 35 m2 95,15 triệu/m2
      - ngôi nhà Kim Giang DT: 35 mét vuông x 4T, đẹp, ở luôn, giá 3.33 tỉ, Trước Nhà thoáng ánh sáng ngập tràn, gần hồ điều hòa không khí rất tốt, 30m ra...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà Lê Quang Đạo, Phú Đô 40m2, 4 tầng mới đẹp cạnh ô tô ở ngay chỉ với 4 tỉ- Vị trí siêu đẹp, nhà còn gần như mới. Cách mặt đường ô tô- KD chỉ 10m...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      bán gặp ngôi nhà mặt ngõ 113 phố Nguyễn Chính DT 50m2 x 5 tầng xây mới oto vào nhànhà xây khung bê tông kiên cố nội thất xịn xò thiết kế hợp lý tầng 1...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      + Bán nhà 4-5 tầng GIÁP BÁT, TRƯƠNG ĐỊNH, TÂM MAI, GIÁP NHỊ, nhà đẹp như Ảnh chụp, DT TỪ 30,32,-40m2+ chính chủ lượng tài chính 3 - 4 - 5 tỉ CÓ NHIỀU SỰ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      + Nhà nằm ở phố vip nhất Q., lượng khách thuê đông như quân Nguyên.+ Vị trí cực đỉnh, lô góc 3 mặt thoáng, ba bước ra phố sầm uất.+ Nhà thông số vàng: DT:...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa - ngay ngã 4 Vọng giáp các tuyến phố Giải Phóng, Hà Kế Tấn, Phương Liệt, Phan Đình Giót, xung quanh là BV, trường cấp ...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà riêng xây mới ngõ 123 Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, TP Hà Nội. DT 38m2 thiết kế 5 tầng xây mới. Nhà xây tỉ mỉ kiên cố...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng ngõ 185 phố Chùa Láng, diện tích sử dụng 150m, giá 3,2 tỉ Vị trí: ngôi nhà nằm trung tâm Q. đống đa khu vực cư dân đông đúc, KD sầm uất,...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      1 Nhà Ra Phố Lê Trọng Tấn - 2 ô tô tránh - thang máy 40m - 6t - chỉ 10 tỉ - KD.+ Vị trí đẹp - gần phố - ngõ thông 2 phố lớn.+ Thiết kế sang trọng có thang...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Phố Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm - Giáp Cầu Giấy - Trần Bình - oto tránh - KD văn phòng - an sinh xã hội đẹp - 2 thoáng trước sau.- DT...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!